loading
  • States - Cities
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Districts
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
  • States - Cities
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Districts
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
Bộ lọc tìm kiếmXóa lọc
Tiêu chí phổ biến
Giờ đi
00:00
23:59
Giá vé
0 đ
2,000,000 đ
Số chỗ trống
0
100
Nhà xe
Điểm đón
  • Cao Lộc (50)
    • Bến xe Đồng Đăng (34)
    • Cửa khẩu Quốc tế Hữu Nghị (16)
Điểm trả
  • Hoàng Mai (51)
    • Địa chỉ QK muốn tới (34)
    • Bến xe Nước Ngầm (17)
  • Hoàn Kiếm (32)
    • Số 41 Hai Bà Trưng (16)
    • Trả trong các Quận nội thành Hà Nội (16)
  • Long Biên (17)
    • Văn phòng Hà Nội (17)
  • Cầu Giấy (16)
    • BigC Thăng Long (16)
Loại ghế / giường
Đánh giá
trở lên (52)
trở lên (52)
trở lên (52)
trở lên (52)

Vé xe từ Cao Lộc - Lạng Sơn đi Hà Nội

: 81 chuyến
Sắp xếp theo:
Thông báo
Long Thịnh Car VIP
4.4
• 14 Đánh giá
AC Seater VIP 5 chỗ
17:30
• Friendship Border Station
3h30m
21:00
• No 41 Hai Ba Trung Street
250,000 đ
5 chỗ trống
Thông báo
Ninh Quỳnh Car Vip
4.4
• 15 Đánh giá
AC Seater VIP 9 chỗ
14:20
• Dong Dang Bus Station
3h30m
17:50
• Nuoc Ngam Bus Station
200,000 đ
9 chỗ trống
Thông báo
Long Thịnh Car VIP
4.4
• 14 Đánh giá
AC Seater VIP 5 chỗ
04:30
• Friendship Border Station
3h30m
08:00
• No 41 Hai Ba Trung Street
250,000 đ
5 chỗ trống
Thông báo
Long Thịnh Car VIP
4.4
• 14 Đánh giá
AC Seater VIP 5 chỗ
03:30
• Friendship Border Station
3h30m
07:00
• No 41 Hai Ba Trung Street
250,000 đ
5 chỗ trống
Thông báo
Ninh Quỳnh Car Vip
4.4
• 15 Đánh giá
AC Seater VIP 9 chỗ
17:20
• Dong Dang Bus Station
3h30m
20:50
• Nuoc Ngam Bus Station
200,000 đ
9 chỗ trống
Thông báo
Ninh Quỳnh Car Vip
4.4
• 15 Đánh giá
AC Seater VIP 9 chỗ
07:20
• Dong Dang Bus Station
3h30m
10:50
• Nuoc Ngam Bus Station
200,000 đ
9 chỗ trống
Thông báo
Ninh Quỳnh Car Vip
4.4
• 15 Đánh giá
AC Seater VIP 9 chỗ
20:20
• Dong Dang Bus Station
3h
23:20
• Ha Noi Office
200,000 đ
9 chỗ trống
Thông báo
Ninh Quỳnh Car Vip
4.4
• 15 Đánh giá
AC Seater VIP 9 chỗ
08:20
• Dong Dang Bus Station
3h
11:20
• Ha Noi Office
200,000 đ
9 chỗ trống
Thông báo
Ninh Quỳnh Car Vip
4.4
• 15 Đánh giá
AC Seater VIP 9 chỗ
09:20
• Dong Dang Bus Station
3h30m
12:50
• Nuoc Ngam Bus Station
200,000 đ
9 chỗ trống
Thông báo
Long Thịnh Car VIP
4.4
• 14 Đánh giá
AC Seater VIP 5 chỗ
05:30
• Friendship Border Station
3h30m
09:00
• No 41 Hai Ba Trung Street
250,000 đ
5 chỗ trống
Thông báo
Ninh Quỳnh Car Vip
4.4
• 15 Đánh giá
AC Seater VIP 9 chỗ
10:20
• Dong Dang Bus Station
3h
13:20
• Ha Noi Office
200,000 đ
9 chỗ trống
Thông báo
Ninh Quỳnh Car Vip
4.4
• 15 Đánh giá
AC Seater VIP 9 chỗ
20:20
• Dong Dang Bus Station
3h30m
23:50
• Nuoc Ngam Bus Station
200,000 đ
9 chỗ trống
Thông báo
Long Thịnh Car VIP
4.4
• 14 Đánh giá
AC Seater VIP 5 chỗ
09:30
• Friendship Border Station
3h30m
13:00
• No 41 Hai Ba Trung Street
250,000 đ
5 chỗ trống
Thông báo
Ninh Quỳnh Car Vip
4.4
• 15 Đánh giá
AC Seater VIP 9 chỗ
12:20
• Dong Dang Bus Station
3h
15:20
• Ha Noi Office
200,000 đ
9 chỗ trống
Thông báo
Ninh Quỳnh Car Vip
4.4
• 15 Đánh giá
AC Seater VIP 9 chỗ
04:20
• Dong Dang Bus Station
3h30m
07:50
• Nuoc Ngam Bus Station
200,000 đ
9 chỗ trống
Thông báo
Ninh Quỳnh Car Vip
4.4
• 15 Đánh giá
AC Seater VIP 9 chỗ
15:20
• Dong Dang Bus Station
3h
18:20
• Ha Noi Office
200,000 đ
9 chỗ trống
Thông báo
Ninh Quỳnh Car Vip
4.4
• 15 Đánh giá
AC Seater VIP 9 chỗ
08:20
• Dong Dang Bus Station
3h30m
11:50
• Nuoc Ngam Bus Station
200,000 đ
9 chỗ trống
Thông báo
Long Thịnh Car VIP
4.4
• 14 Đánh giá
AC Seater VIP 5 chỗ
15:30
• Friendship Border Station
3h30m
19:00
• No 41 Hai Ba Trung Street
250,000 đ
5 chỗ trống
Thông báo
Long Thịnh Car VIP
4.4
• 14 Đánh giá
AC Seater VIP 5 chỗ
16:30
• Friendship Border Station
3h30m
20:00
• No 41 Hai Ba Trung Street
250,000 đ
5 chỗ trống
Thông báo
Ninh Quỳnh Car Vip
4.4
• 15 Đánh giá
AC Seater VIP 9 chỗ
13:20
• Dong Dang Bus Station
3h30m
16:50
• Nuoc Ngam Bus Station
200,000 đ
9 chỗ trống
Thông tin tuyến đường Cao Lộc đi Hà Nội
Chiều dài tuyến đường
180 km
Thời gian di chuyển
3.3 giờ
Giá vé trung bình
209,876 VNĐ
Số lượng chuyến xe
81 chuyến
Số lượng nhà xe
3 nhà xe
Đặt vé xe khách, xe limousine các hãng xe từ Cao Lộc đến Hà Nội
NHÀ XE
GIÁ VÉ
GIỜ CHẠY
Ninh Quỳnh Car Vip
200,000 đ
04h20, 04h25, 05h20, 05h25
Long Thịnh Car VIP
250,000 đ
03h30, 04h30, 05h30, 06h30
Long Thịnh
250,000 đ
18h30
Tuyến đường Cao Lộc - Hà Nội dài khoảng 180 km . Trung bình mỗi ngày có khoảng 81 chuyến xe khách chạy tuyến đường này bắt đầu từ 04h00 đến 20h00 bởi 3 nhà xe: Long Thịnh Car VIP,Long Thịnh,Ninh Quỳnh Car Vip Thời gian di chuyển trên chặng khoảng 3.3 giờ.
Đặt vé xe Tết 2020 từ Cao Lộc đi Hà Nội
Vé xe tết 2020 từ Cao Lộc đi Hà Nội vẫn chưa được công bố. VeXeRe.com sẽ sớm thông báo cho các bạn thông tin vé xe Tết 2020 bao gồm giá vé, lịch trình, ngày giờ bán vé của các hãng xe khách đi tuyến đường Cao Lộc - Hà Nội và Hà Nội - Cao Lộc ngay khi có thông tin từ các hãng xe.