loading
Vietnam bus ticket > Bus ticket from Da Nang to Ha Noi > Bus ticket from Ben xe Trung tam Da Nang to Ha Noi
  • States - Cities
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Districts
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
  • States - Cities
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Districts
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
Search filterClear All
Popular filters
Departure time
00:00
23:59
Price
0 VND
2,000,000 VND
Available seats
1
100
Bus operator
Pick-up point
  • Liên Chiểu (15)
    • Bến xe trung tâm Đà Nẵng (11)
    • Bến xe Trung tâm Đà Nẵng (3)
    • Văn phòng Đà Nẵng (1)
  • Hải Châu (4)
    • Quận Hải Châu (3)
    • Nội thành Thành phố Đà Nẵng (1)
  • Ngũ Hành Sơn (3)
    • Quận Ngũ Hành Sơn (3)
  • Sơn Trà (3)
    • Quận Sơn Trà (3)
  • Thanh Khê (3)
    • Quận Thanh Khê (3)
Drop-off point
  • Hoàng Mai (15)
    • Bến xe Giáp Bát (5)
    • Ngõ 83 Ngọc Hồi (5)
    • Bến xe Nước Ngầm (4)
    • 19 Trần Thủ Độ (1)
Seat types
Rating
& up (7)
& up (14)
& up (17)
& up (17)

Bus tickets from Ben xe trung tam Da Nang to Ha Noi

: 21 trips
Sort by:
Kim Chi 265
Kim Chi 265
4.2 (25)
Limousine 34 Giường VIP
19:45
• Danang Bus Station
10h30m
06:15
• Nuoc Ngam Bus Station
Cleanliness
400,000 VND
360,000 VND
21 available seats
Kim Chi 265
Kim Chi 265
4.2 (25)
Giường nằm 36 chỗ
20:00
• Danang Bus Station
10h30m
06:30
• Nuoc Ngam Bus Station
Cleanliness
300,000 VND
20 available seats
Notice
Tân Kim Chi
Tân Kim Chi
4.1 (54)
Limousine 34 giường VIP
20:30
• Da Nang Office
10h30m
07:00
• Nuoc Ngam Bus Station
Convenient amenitiesCleanlinessClear informationPunctuality
410,000 VND
360,000 VND
21 available seats
Ngọc Ánh (Đà Nẵng)
Ngọc Ánh (Đà Nẵng)
3.3 (7)
Limousine giường phòng 34 chỗ
15:30
• Da nang Bus Station
14h
05:30
• Ngõ 83 Ngọc Hồi
400,000 VND
28 available seats
*Belongs to 15:30 28-10-2020 Da Nang - Thai Nguyen trip
Ngọc Ánh (Đà Nẵng)
Ngọc Ánh (Đà Nẵng)
3.3 (7)
Limousine giường phòng 34 chỗ
16:00
• Da nang Bus Station
14h
06:00
• Ngõ 83 Ngọc Hồi
400,000 VND
28 available seats
*Belongs to 16:00 28-10-2020 Da Nang - Thai Nguyen trip
Ngọc Ánh (Đà Nẵng)
Ngọc Ánh (Đà Nẵng)
3.3 (7)
Limousine giường phòng 34 chỗ
15:30
• Da nang Bus Station
12h15m
03:45
• Ngõ 83 Ngọc Hồi
400,000 VND
28 available seats
*Belongs to 15:30 28-10-2020 Da Nang - Viet Tri trip
Ngọc Ánh (Đà Nẵng)
Ngọc Ánh (Đà Nẵng)
3.3 (7)
Limousine giường phòng 34 chỗ
15:45
• Da nang Bus Station
14h
05:45
• Ngõ 83 Ngọc Hồi
400,000 VND
28 available seats
*Belongs to 15:45 28-10-2020 Da Nang - Thai Nguyen trip
Ngọc Ánh (Đà Nẵng)
Ngọc Ánh (Đà Nẵng)
3.3 (7)
Limousine giường phòng 34 chỗ
15:45
• Da nang Bus Station
12h15m
04:00
• Ngõ 83 Ngọc Hồi
400,000 VND
28 available seats
*Belongs to 15:45 28-10-2020 Da Nang - Viet Tri trip
Vân Khôi
Vân Khôi
2.3 (4)
Giường nằm 40 chỗ
15:00
• Da nang Bus Station
14h
05:00
• Giap Bat Bus Station
350,000 VND
34 available seats
Vân Khôi
Vân Khôi
2.3 (4)
Giường nằm 40 chỗ
14:45
• Da nang Bus Station
14h
04:45
• Giap Bat Bus Station
350,000 VND
34 available seats
Vân Khôi
Vân Khôi
2.3 (4)
Giường nằm 40 chỗ
14:30
• Da nang Bus Station
14h
04:30
• Giap Bat Bus Station
350,000 VND
34 available seats
Kim Yến
Kim Yến
0.0 (0)
Giường nằm 42 chỗ
17:15
• Da nang Bus Station
13h
06:15
• Giap Bat Bus Station
350,000 VND
30 available seats
Kim Yến
Kim Yến
0.0 (0)
Giường nằm 42 chỗ
17:30
• Da nang Bus Station
13h
06:30
• Giap Bat Bus Station
350,000 VND
30 available seats
Discount
Kim Chi 265
Kim Chi 265
4.2 (25)
Limousine giường phòng 22 chỗ - WC
19:00
• Danang Bus Station
10h30m
05:30
• Nuoc Ngam Bus Station
Cleanliness
650,000 VND
500,000 VND
Vạn Lục Tùng
Vạn Lục Tùng
4.0 (14)
Limousine 34 Giường VIP
17:20
• Da nang Bus Station
13h
06:20
• 19 Trần Thủ Độ
460,000 VND
*Belongs to 17:20 28-10-2020 Da Nang - Ha Noi - Sao Do trip
Vạn Lục Tùng
Vạn Lục Tùng
4.0 (14)
Limousine 34 Giường VIP
17:20
• Da nang Bus Station
13h15m
06:35
• Ninh Hiep
460,000 VND
Notice
Đại Phát
Đại Phát
3.5 (6)
Giường nằm 40 chỗ
16:00
• Da nang Bus Station
14h
06:00
• Giap Bat Bus Station
365,000 VND
Hải Vân - Đà Nẵng
2.6 (7)
Giường nằm 40 chỗ (Có WC)
08:30
• Da nang Bus Station
14h30m
23:00
• FLC Complex Tower - Near My Dinh Station
350,000 VND
Hải Vân - Đà Nẵng
2.6 (7)
Giường nằm 40 chỗ (Có WC)
08:30
• Da nang Bus Station
15h
23:30
• Noi Bai Air Port
350,000 VND
Dương Vũ
Dương Vũ
0.0 (0)
Giường nằm 46 chỗ
16:45
• Da nang Bus Station
12h10m
04:55
• Yen Nghia Bus Station
350,000 VND