loading
Vietnam bus ticket > Bus ticket from Da Nang to Binh Dinh
  • States - Cities
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Districts
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
  • States - Cities
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Districts
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
Search filterClear All
Popular filters
Departure time
00:00
23:59
Price
0 VND
2,000,000 VND
Available seats
0
100
Bus operator
Pick-up point
  • Hoà Vang (161)
    • Huyện Hòa Vang (160)
    • Ngã 3 Túy Loan (1)
  • Cẩm Lệ (160)
    • Bến xe Trung tâm Đà Nẵng (160)
  • Liên Chiểu (8)
    • Bến xe trung tâm Đà Nẵng (5)
    • Bến xe Trung tâm Đà Nẵng (3)
Drop-off Point
  • Quy Nhơn (73)
    • Bến xe Quy Nhơn (65)
    • Big C Quy Nhơn (4)
    • Quy Nhơn - Dọc QL 1A (2)
    • Quy Nhơn (Dọc quốc lộ 1A) (1)
    • VP Quy Nhơn (1)
  • An Nhơn (64)
    • Thị xã An Nhơn (64)
  • Hoài Nhơn (64)
    • Huyện Hoài Nhơn (64)
  • Phù Cát (64)
    • Huyện Phù Cát (64)
  • Phù Mỹ (64)
    • Huyện Phù Mỹ (64)
Seat types
Rating
& up (327)
& up (330)
& up (330)
& up (331)

Bus tickets from Da Nang to Binh Dinh

: 336 trips
Sort by:
Cúc Tùng (Đà Nẵng)
Cúc Tùng (Đà Nẵng)
5.0 (3)
Limousine giường phòng 21 chỗ
20:30
• Da Nang Central Bus Station
6h
02:30
• Quy Nhon City
441,000 VND
16 available seats
*Belongs to 20:30 25-09-2020 Da Nang - Nha Trang trip
Cúc Tùng (Đà Nẵng)
Cúc Tùng (Đà Nẵng)
5.0 (3)
Limousine giường phòng 21 chỗ
19:00
• Da Nang Central Bus Station
6h
01:00
• Quy Nhon City
395,000 VND
14 available seats
*Belongs to 19:00 25-09-2020 Da Nang - Nha Trang trip
Notice
Hồng Sơn (Phú Yên)
Hồng Sơn (Phú Yên)
4.0 (41)
Giường nằm 41 chỗ
20:00
• Da nang Bus Station
6h40m
02:40
• Quy Nhon Coach Station
200,000 VND
37 available seats
*Belongs to 20:00 25-09-2020 Da Nang - Tuy Hoa trip
Lộc Thủy
Lộc Thủy
3.3 (6)
Giường nằm 46 chỗ
19:30
• Tuy Loan Fork
5h30m
01:00
• Quy Nhon (1A Highway)
200,000 VND
29 available seats
*Belongs to 08:00 25-09-2020 Nghe An - Binh Duong (QL1A) trip
Quý Thảo (Đà Nẵng)
Quý Thảo (Đà Nẵng)
0.0 (0)
Giường nằm 41 chỗ
16:30
• Da Nang Central Bus Station
5h30m
22:00
• Quy Nhon Office
200,000 VND
27 available seats
*Belongs to 16:30 25-09-2020 Da Nang - Dak Lak trip
Tân Dương Hồng
Tân Dương Hồng
0.0 (0)
Giường nằm 43 chỗ
14:30
• Da nang Bus Station
6h30m
21:00
• Quy Nhon Big C Supermarket
180,000 VND
18 available seats
*Belongs to 14:30 25-09-2020 Da Nang - Dong Nai trip
Tân Dương Hồng
Tân Dương Hồng
0.0 (0)
Giường nằm 43 chỗ
10:15
• Da nang Bus Station
6h30m
16:45
• Quy Nhon Big C Supermarket
180,000 VND
32 available seats
*Belongs to 10:15 25-09-2020 Da Nang - Binh Thuan trip
Tân Dương Hồng
Tân Dương Hồng
0.0 (0)
Giường nằm 43 chỗ
09:45
• Da nang Bus Station
6h30m
16:15
• Quy Nhon Big C Supermarket
180,000 VND
32 available seats
*Belongs to 09:45 25-09-2020 Da Nang - Binh Thuan trip
Tân Dương Hồng
Tân Dương Hồng
0.0 (0)
Giường nằm 43 chỗ
10:00
• Da nang Bus Station
6h30m
16:30
• Quy Nhon Big C Supermarket
180,000 VND
32 available seats
*Belongs to 10:00 25-09-2020 Da Nang - Binh Thuan trip
Cúc Tùng (Đà Nẵng)
Cúc Tùng (Đà Nẵng)
5.0 (3)
Limousine giường phòng 21 chỗ
20:30
• Da Nang office
6h
02:30
• Quy Nhon City
441,000 VND
Dương Hồng
Dương Hồng
3.9 (32)
Giường nằm 43 chỗ (Mới)
15:30
• Da nang Bus Station
6h30m
22:00
• Quy Nhon Big C Supermarket
200,000 VND
Kim Anh
Kim Anh
3.6 (59)
Limousine 32 Phòng
17:00
• Da nang Bus Station
6h25m
23:25
• Qui Nhon
300,000 VND
Kim Anh
Kim Anh
3.6 (59)
VIP Limousine 22 Chỗ (Thaco)
19:30
• Da nang Bus Station
6h25m
01:55
• Qui Nhon
400,000 VND
Điền Linh
Điền Linh
3.3 (11)
Giường nằm 44 chỗ
14:20
• Đà Nẵng
6h55m
21:15
• Bình Định
950,000 VND
Điền Linh
Điền Linh
3.3 (11)
Giường nằm 44 chỗ
12:30
• Đà Nẵng
4h45m
17:15
• Bình Định
950,000 VND
Mai Vy
1.0 (10)
Limousine giường phòng 22 chỗ
19:00
• Da nang Bus Station
5h
00:00
• Binh Dinh
250,000 VND
200,000 VND
Sơn Tùng
4.0 (2)
Giường nằm 32 chỗ (VIP)
09:45
• Da Nang Bus Station
13h
22:45
• Quy Nhon Coach Station
180,000 VND
Sơn Tùng
4.0 (2)
Giường nằm 32 chỗ (VIP)
09:30
• Da Nang Bus Station
13h
22:30
• Quy Nhon Coach Station
180,000 VND
Sơn Tùng
4.0 (2)
Giường nằm 41 chỗ
07:35
• Da Nang Bus Station
13h
20:35
• Quy Nhon Coach Station
180,000 VND
Sơn Tùng
4.0 (2)
Giường nằm 32 chỗ (VIP)
07:00
• Da Nang Bus Station
13h
20:00
• Quy Nhon Coach Station
180,000 VND