loading
Vietnam bus ticket > Bus ticket from Da Nang to Thanh Hoa
  • States - Cities
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Districts
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
  • States - Cities
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Districts
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
Search filterClear All
Popular filters
Departure time
00:00
23:59
Price
0 VND
2,000,000 VND
Available seats
0
100
Bus operator
Pick-up point
  • Liên Chiểu (10)
    • Bến xe trung tâm Đà Nẵng (6)
    • Bến xe Trung tâm Đà Nẵng (2)
    • Văn phòng Đà Nẵng (2)
  • Đà Nẵng (6)
    • Đà Nẵng (dọc Quốc lộ 1A) (6)
  • Hải Châu (1)
    • Quận Hải Châu (1)
  • Ngũ Hành Sơn (1)
    • Quận Ngũ Hành Sơn (1)
  • Sơn Trà (1)
    • Quận Sơn Trà (1)
  • Thanh Khê (1)
    • Quận Thanh Khê (1)
Drop-off Point
  • Thanh Hóa (13)
    • Thanh Hóa (4)
    • Big C Thanh Hoá (3)
    • Big C Thanh Hóa (2)
    • BigC Thanh Hóa (2)
    • Bến xe Phía Nam Thanh Hoá (1)
    • Thanh Hóa (dọc Quốc Lộ 1A) (1)
Seat types
Rating
& up (9)
& up (12)
& up (13)
& up (13)

Bus tickets from Da Nang to Thanh Hoa

: 19 trips
Sort by:
Discount
//static.vexere.com/c/i/11123/xe-tan-kim-chi-VeXeRe-WDdFuEc-1000x600.jpeg?w=250&h=250
Tân Kim Chi
4.0
• 43 ratings
Giường nằm 44 chỗ
19:00
• Da Nang Office
8h30m
03:30
• BigC Thanh Hóa
310,000 VND
280,000 VND
23 available seats
*Belongs to 19:00 09-07-2020 Da Nang - Ha Noi trip
Discount
//static.vexere.com/c/i/11123/xe-tan-kim-chi-VeXeRe-WDdFuEc-1000x600.jpeg?w=250&h=250
Tân Kim Chi
4.0
• 43 ratings
Limousine 34 Giường VIP
20:30
• Da Nang Office
8h30m
05:00
• BigC Thanh Hóa
410,000 VND
360,000 VND
17 available seats
*Belongs to 20:30 09-07-2020 Da Nang - Ha Noi trip
//static.vexere.com/c/i/12851/xe-tu-tac-VeXeRe-2gBUM7m-1000x600.jpeg?w=250&h=250
Tú Tạc
3.6
• 50 ratings
Giường nằm 46 chỗ
17:45
• Da Nang Central Bus Station
11h30m
05:15
• Southern Thanh Hoa Bus Station
250,000 VND
26 available seats
Discount
//static.vexere.com/production/images/1566290179981.jpeg?w=250&h=250
Kim Chi 265
4.3
• 16 ratings
Limousine 34 Giường VIP
20:15
• Danang Bus Station
8h30m
04:45
• Big C Thanh Hoa
400,000 VND
360,000 VND
19 available seats
*Belongs to 20:15 09-07-2020 Da Nang - Ha Noi trip
//static.vexere.com/production/images/1592302526499.jpeg?w=250&h=250
A Ba
0.0
• 0 ratings
Giường nằm 42 chỗ
16:30
• Da Nang (along 1A national route)
12h15m
04:45
• Big C Thanh Hoá
400,000 VND
42 available seats
*Belongs to 21:30 08-07-2020 Sai Gon - Ha Noi trip
//static.vexere.com/production/images/1560747216850.jpeg?w=250&h=250
Việt Sơn Anh
3.3
• 3 ratings
Giường nằm 46 chỗ
14:30
• Da nang Bus Station
12h20m
02:50
• Thanh Hoa
300,000 VND
40 available seats
*Belongs to 14:30 09-07-2020 Da Nang - Mong Cai trip
//static.vexere.com/production/images/1592302526499.jpeg?w=250&h=250
A Ba
0.0
• 0 ratings
Giường nằm 42 chỗ
02:30
• Da Nang (along 1A national route)
12h15m
14:45
• Big C Thanh Hoá
400,000 VND
*Belongs to 07:30 08-07-2020 Sai Gon - Ha Noi trip
//static.vexere.com/c/i/17359/xe-van-luc-tung-VeXeRe-UXuLFHq-1000x600.jpeg?w=250&h=250
Vạn Lục Tùng
4.0
• 14 ratings
Giường nằm 46 chỗ
15:00
• Da nang Bus Station
11h
02:00
• Thanh Hoa
300,000 VND
*Belongs to 15:00 09-07-2020 Da Nang - Quang Ninh trip
//static.vexere.com/c/i/17359/xe-van-luc-tung-VeXeRe-UXuLFHq-1000x600.jpeg?w=250&h=250
Vạn Lục Tùng
4.0
• 14 ratings
Giường nằm 46 chỗ
16:20
• Da nang Bus Station
11h20m
03:40
• Thanh Hoa
300,000 VND
*Belongs to 16:20 09-07-2020 Da Nang - Hai Duong trip
//static.vexere.com/production/images/1592302526499.jpeg?w=250&h=250
A Ba
0.0
• 0 ratings
Giường nằm 42 chỗ
08:30
• Da Nang (along 1A national route)
12h15m
20:45
• Big C Thanh Hoá
400,000 VND
*Belongs to 13:30 08-07-2020 Sai Gon - Ha Noi trip
//static.vexere.com/c/i/17359/xe-van-luc-tung-VeXeRe-UXuLFHq-1000x600.jpeg?w=250&h=250
Vạn Lục Tùng
4.0
• 14 ratings
Limousine giường nằm 34 chỗ
17:20
• Da nang Bus Station
10h30m
03:50
• Big C Thanh Hoa
460,000 VND
*Belongs to 17:20 09-07-2020 Da Nang - Ha Noi - Sao Do trip
//static.vexere.com/c/i/17359/xe-van-luc-tung-VeXeRe-UXuLFHq-1000x600.jpeg?w=250&h=250
Vạn Lục Tùng
4.0
• 14 ratings
Giường nằm 46 chỗ
15:45
• Da nang Bus Station
11h35m
03:20
• Thanh Hoa
300,000 VND
*Belongs to 15:45 09-07-2020 Da Nang - Hai Phong trip
//static.vexere.com/c/i/11825/xe-van-khoi-VeXeRe-BmI1dg4-1000x600.jpeg?w=250&h=250
Vân Khôi
2.3
• 4 ratings
Giường nằm 40 chỗ
15:00
• Da nang Bus Station
11h10m
02:10
• Thanh Hoa (along 1A National Route)
350,000 VND
*Belongs to 15:00 09-07-2020 Da Nang - Ha Noi trip
Hải Vân - Đà Nẵng
2.6
• 7 ratings
Giường nằm 40 chỗ (Có WC)
08:30
• Da nang Bus Station
11h30m
20:00
• Big C Thanh Hoa
270,000 VND
//static.vexere.com/c/i/19133/xe-dien-linh-VeXeRe-wOibEOf-1000x600.jpeg?w=250&h=250
Điền Linh
3.3
• 11 ratings
Giường nằm 44 chỗ
16:21
• Đà Nẵng
9h35m
01:56
• Thanh Hóa
950,000 VND
Notice
//static.vexere.com/production/images/1588921427243.jpeg?w=250&h=250
Phượng Hoàng
4.1
• 17 ratings
Giường nằm 40 chỗ
08:00
• Đà Nẵng
15h
23:00
• Bim Son Bus Station
320,000 VND
//static.vexere.com/production/images/1566295982325.jpeg?w=250&h=250
Hùng Đức (Quảng Ngãi)
0.0
• 0 ratings
Giường nằm 40 chỗ
15:00
• Nam Hai Van Bus Stop
12h
03:00
• BigC Thanh Hoa
270,000 VND
//static.vexere.com/c/i/29644/xe-duong-vu-VeXeRe-0iiJmZJ-1000x600.jpeg?w=250&h=250
Dương Vũ
0.0
• 0 ratings
Giường nằm 46 chỗ
16:45
• Da nang Bus Station
9h
01:45
• Big C Thanh Hoa
350,000 VND
//static.vexere.com/c/i/29644/xe-duong-vu-VeXeRe-0iiJmZJ-1000x600.jpeg?w=250&h=250
Dương Vũ
0.0
• 0 ratings
Giường nằm 46 chỗ
14:15
• Da nang Bus Station
10h50m
01:05
• Thanh Hoa
375,000 VND