loading
Vietnam bus ticket > Bus ticket from Đồng Tháp to Kiên Giang
  • States - Cities
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Districts
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
  • States - Cities
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Districts
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
Bộ lọc tìm kiếmXóa lọc
Tiêu chí phổ biến
Giờ đi
00:00
23:59
Giá vé
0 đ
2,000,000 đ
Số chỗ trống
0
100
Nhà xe
Điểm đón
  • Lấp Vò (7)
    • Lấp Vò (7)
  • Sa Đéc (7)
    • Sa Đéc (7)
Điểm trả
  • Hòn Đất (4)
    • Huyện Hòn Đất (2)
    • Sóc Xoài (2)
  • Kiên Lương (4)
    • Ba Hòn (2)
    • Kiên Lương (2)
  • Rạch Giá (4)
    • TP Rạch Giá (2)
    • Tân Hiệp (2)
  • Hà Tiên (2)
    • VP Hà Tiên (2)
Loại ghế / giường
Đánh giá
trở lên (0)
trở lên (0)
trở lên (0)
trở lên (0)

Vé xe từ Đồng Tháp đi Kiên Giang

: 20 chuyến
Sắp xếp theo:
Thảo Kim Ngân
0.0
• 0 Đánh giá
AC Sleeper 41 chỗ
22:10
• Sa Đéc Đồng Tháp
3h
01:10
• Rạch Giá
Chưa có giá chính thức
Thảo Kim Ngân
0.0
• 0 Đánh giá
AC Sleeper 41 chỗ
22:10
• Sa Đéc Đồng Tháp
1h
23:10
• Tân Hiệp
Chưa có giá chính thức
Thảo Kim Ngân
0.0
• 0 Đánh giá
AC Sleeper 41 chỗ
22:40
• Vàm Cống
2h30m
01:10
• Rạch Giá
Chưa có giá chính thức
Thảo Kim Ngân
0.0
• 0 Đánh giá
AC Sleeper 41 chỗ
22:40
• Vàm Cống
5h
03:40
• Bến xe Hà Tiên
Chưa có giá chính thức
Thảo Kim Ngân
0.0
• 0 Đánh giá
AC Sleeper 41 chỗ
22:10
• Sa Đéc Đồng Tháp
5h30m
03:40
• Bến xe Hà Tiên
Chưa có giá chính thức
Thảo Kim Ngân
0.0
• 0 Đánh giá
AC Sleeper 41 chỗ
22:40
• Vàm Cống
0h30m
23:10
• Tân Hiệp
Chưa có giá chính thức
Hiền Vân
0.0
• 0 Đánh giá
AC Sleeper 40 chỗ
09:40
• Sa Đéc
1h35m
11:15
• Tân Hiệp
Chưa có giá chính thức
Hiền Vân
0.0
• 0 Đánh giá
AC Sleeper 40 chỗ
10:03
• Lấp Vò
3h52m
13:55
• Ba Hòn
Chưa có giá chính thức
Hiền Vân
0.0
• 0 Đánh giá
AC Sleeper 40 chỗ
10:03
• Lấp Vò
4h27m
14:30
• VP Hà Tiên
Chưa có giá chính thức
Hiền Vân
0.0
• 0 Đánh giá
AC Sleeper 40 chỗ
10:03
• Lấp Vò
2h47m
12:50
• Huyện Hòn Đất
Chưa có giá chính thức
Hiền Vân
0.0
• 0 Đánh giá
AC Sleeper 40 chỗ
09:40
• Sa Đéc
4h50m
14:30
• VP Hà Tiên
Chưa có giá chính thức
Hiền Vân
0.0
• 0 Đánh giá
AC Sleeper 40 chỗ
09:40
• Sa Đéc
4h15m
13:55
• Ba Hòn
Chưa có giá chính thức
Hiền Vân
0.0
• 0 Đánh giá
AC Sleeper 40 chỗ
09:40
• Sa Đéc
4h5m
13:45
• Kiên Lương
Chưa có giá chính thức
Hiền Vân
0.0
• 0 Đánh giá
AC Sleeper 40 chỗ
09:40
• Sa Đéc
3h10m
12:50
• Huyện Hòn Đất
Chưa có giá chính thức
Hiền Vân
0.0
• 0 Đánh giá
AC Sleeper 40 chỗ
10:03
• Lấp Vò
3h42m
13:45
• Kiên Lương
Chưa có giá chính thức
Hiền Vân
0.0
• 0 Đánh giá
AC Sleeper 40 chỗ
09:40
• Sa Đéc
2h50m
12:30
• Sóc Xoài
Chưa có giá chính thức
Hiền Vân
0.0
• 0 Đánh giá
AC Sleeper 40 chỗ
09:40
• Sa Đéc
2h25m
12:05
• TP Rạch Giá
Chưa có giá chính thức
Hiền Vân
0.0
• 0 Đánh giá
AC Sleeper 40 chỗ
10:03
• Lấp Vò
2h27m
12:30
• Sóc Xoài
Chưa có giá chính thức
Hiền Vân
0.0
• 0 Đánh giá
AC Sleeper 40 chỗ
10:03
• Lấp Vò
2h2m
12:05
• TP Rạch Giá
Chưa có giá chính thức
Hiền Vân
0.0
• 0 Đánh giá
AC Sleeper 40 chỗ
10:03
• Lấp Vò
1h12m
11:15
• Tân Hiệp
Chưa có giá chính thức
Thông tin tuyến đường Đồng Tháp đi Kiên Giang
Chiều dài tuyến đường
134 km
Thời gian di chuyển
3.1 giờ
Giá vé trung bình
133,500 VNĐ
Số lượng chuyến xe
20 chuyến
Số lượng nhà xe
2 nhà xe
Đặt vé xe khách, xe limousine các hãng xe từ Đồng Tháp đến Kiên Giang
NHÀ XE
GIÁ VÉ
GIỜ CHẠY
Hiền Vân
140,000 đ
09h40
Thảo Kim Ngân
100,000 đ
22h40
Tuyến đường Đồng Tháp - Kiên Giang dài khoảng 134 km . Trung bình mỗi ngày có khoảng 20 chuyến xe khách chạy tuyến đường này bắt đầu từ 07h30 đến 16h00 bởi 2 nhà xe: Hiền Vân,Thảo Kim Ngân Thời gian di chuyển trên chặng khoảng 3.1 giờ.
Đặt vé xe Tết 2020 từ Đồng Tháp đi Kiên Giang
Vé xe tết 2020 từ Đồng Tháp đi Kiên Giang vẫn chưa được công bố. VeXeRe.com sẽ sớm thông báo cho các bạn thông tin vé xe Tết 2020 bao gồm giá vé, lịch trình, ngày giờ bán vé của các hãng xe khách đi tuyến đường Đồng Tháp - Kiên Giang và Kiên Giang - Đồng Tháp ngay khi có thông tin từ các hãng xe.