loading
Vietnam bus ticket > Bus ticket from Gia Lai to Đà Nẵng
  • States - Cities
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Districts
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
  • States - Cities
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Districts
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
Bộ lọc tìm kiếmXóa lọc
Tiêu chí phổ biến
Giờ đi
00:00
23:59
Giá vé
0 đ
2,000,000 đ
Số chỗ trống
0
100
Nhà xe
Điểm đón
  • Pleiku (28)
    • Bến xe Đức Long Gia Lai (8)
    • Pleiku (2)
    • Bến xe Đức Long - Gia Lai (1)
    • Bệnh viện 211 (1)
    • Cây xăng Quân Đoàn 3 (1)
    • Cầu số 3 (1)
    • Gia Lu 4 (1)
    • Hoa Lư (1)
    • Hàm Rồng (1)
    • Khách sạn Hoàng Anh (1)
    • La Sơn (1)
    • Ngã Ba Phù Đổng (1)
    • Ngã ba Gia Ly (1)
    • Ngã ba Hoa Hồng (1)
    • Ngã ba Sân bay (1)
    • Ngã tư Biển hồ (1)
    • Ngã tư Chè (1)
    • Tỉnh đội (1)
    • Vạn Kiếp (1)
    • Đốc biên phòng (1)
  • Chư Pưh (2)
    • Gia Le (1)
    • Phú Nhơn (1)
  • Chư Sê (2)
    • Chư Sê (2)
  • Đăk Đoa (2)
    • Bến xe Đắk Đoa (1)
    • Đắk Đoa (1)
  • Ia Grai (1)
    • Ia Grai (1)
  • Đức Cơ (1)
    • Đức Cơ (1)
Điểm trả
  • Liên Chiểu (13)
    • Bến xe trung tâm Đà Nẵng (13)
  • Hoà Vang (4)
    • Ngã Tư Túy Loan - QL14B (4)
Loại ghế / giường
Đánh giá
trở lên (25)
trở lên (29)
trở lên (29)
trở lên (29)

Vé xe từ Gia Lai đi Đà Nẵng

: 46 chuyến
Sắp xếp theo:
Thông báo
Thuận Tiến
4.0
• 37 Đánh giá
AC Sleeper 40 chỗ
19:25
• Bến xe Đức Long Gia Lai
10h
05:25
• Bến xe trung tâm Đà Nẵng
200,000 đ
8 chỗ trống
Hải Vân (Buôn Ma Thuột)
4.0
• 10 Đánh giá
AC Sleeper 44 chỗ
19:30
• Gia Le
10h
05:30
• Bến xe trung tâm Đà Nẵng
240,000 đ
19 chỗ trống
Hải Vân (Buôn Ma Thuột)
4.0
• 10 Đánh giá
AC Sleeper 44 chỗ
21:30
• Pleiku
8h
05:30
• Bến xe trung tâm Đà Nẵng
240,000 đ
19 chỗ trống
Hải Vân (Buôn Ma Thuột)
4.0
• 10 Đánh giá
AC Sleeper 44 chỗ
20:30
• Chư Sê
9h
05:30
• Bến xe trung tâm Đà Nẵng
240,000 đ
19 chỗ trống
Thông báo
Thuận Tiến
4.0
• 37 Đánh giá
AC Sleeper 40 chỗ
19:40
• Bến xe Đức Long Gia Lai
10h
05:40
• Bến xe trung tâm Đà Nẵng
200,000 đ
18 chỗ trống
Thông báo
Thuận Tiến
4.0
• 37 Đánh giá
AC Sleeper VIP 36 chỗ
19:42
• Bến xe Đức Long Gia Lai
10h
05:42
• Bến xe trung tâm Đà Nẵng
280,000 đ
250,000 đ
15 chỗ trống
Thông báo
Thuận Tiến
4.0
• 37 Đánh giá
AC Sleeper 44 chỗ
08:00
• Bến xe Đức Long Gia Lai
10h
18:00
• Bến xe trung tâm Đà Nẵng
200,000 đ
7 chỗ trống
Thông báo
Thuận Tiến
4.0
• 37 Đánh giá
AC Sleeper 44 chỗ
20:00
• Bến xe Đức Long Gia Lai
10h
06:00
• Bến xe trung tâm Đà Nẵng
200,000 đ
21 chỗ trống
Thông báo
Thuận Tiến
4.0
• 37 Đánh giá
AC Sleeper 40 chỗ
19:30
• Bến xe Đức Long Gia Lai
10h
05:30
• Bến xe trung tâm Đà Nẵng
200,000 đ
16 chỗ trống
Cao Nguyên (Buôn Ma Thuột)
3.9
• 10 Đánh giá
AC Sleeper 44 chỗ
22:00
• Pleiku
8h
06:00
• Bến xe trung tâm Đà Nẵng
200,000 đ
14 chỗ trống
Tây Nguyên (Gia Lai)
4.0
• 3 Đánh giá
AC Sleeper 44 chỗ
16:00
• Bến xe Đức Long - Gia Lai
7h
23:00
• Ngã Tư Túy Loan - QL14B
200,000 đ
17 chỗ trống
Cao Nguyên (Buôn Ma Thuột)
3.9
• 10 Đánh giá
AC Sleeper 44 chỗ
21:15
• Phú Nhơn
8h45m
06:00
• Bến xe trung tâm Đà Nẵng
200,000 đ
14 chỗ trống
Tây Nguyên (Gia Lai)
4.0
• 3 Đánh giá
AC Sleeper 44 chỗ
15:00
• Bến xe Đắk Đoa
8h
23:00
• Ngã Tư Túy Loan - QL14B
200,000 đ
17 chỗ trống
Cao Nguyên (Buôn Ma Thuột)
3.9
• 10 Đánh giá
AC Sleeper 44 chỗ
21:35
• Chư Sê
8h25m
06:00
• Bến xe trung tâm Đà Nẵng
200,000 đ
14 chỗ trống
Tây Nguyên (Gia Lai)
4.0
• 3 Đánh giá
AC Sleeper 44 chỗ
15:00
• Ia Grai
8h
23:00
• Ngã Tư Túy Loan - QL14B
200,000 đ
17 chỗ trống
Đức Đạt
4.5
• 23 Đánh giá
AC Sleeper 40 chỗ
19:30
• Bến xe Đức Long Gia Lai
7h30m
03:00
• Bến xe Trung Tâm Đà Nẵng
200,000 đ
Đức Đạt
4.5
• 23 Đánh giá
AC Sleeper 40 chỗ
20:00
• Bến xe Đức Long Gia Lai
7h30m
03:30
• Bến xe Trung Tâm Đà Nẵng
200,000 đ
Thông báo
Thuận Tiến
4.0
• 37 Đánh giá
AC Sleeper 44 chỗ
17:40
• Bến xe Ayunpa
12h20m
06:00
• Bến xe trung tâm Đà Nẵng
240,000 đ
Pháp Đấy - Anh Vũ
4.0
• 2 Đánh giá
AC Sleeper 46 chỗ
19:30
• VP Chư Prông
10h10m
05:40
• Bến xe trung tâm Đà Nẵng
220,000 đ
Pháp Đấy - Anh Vũ
4.0
• 2 Đánh giá
AC Sleeper 44 chỗ
06:00
• VP Chư Prông
8h30m
14:30
• Đà Nẵng - QL14B
220,000 đ
Thông tin tuyến đường Gia Lai đi Đà Nẵng
Chiều dài tuyến đường
401 km
Thời gian di chuyển
9.2 giờ
Giá vé trung bình
237,391 VNĐ
Số lượng chuyến xe
46 chuyến
Số lượng nhà xe
10 nhà xe
Đặt vé xe khách, xe limousine các hãng xe từ Gia Lai đến Đà Nẵng
NHÀ XE
GIÁ VÉ
GIỜ CHẠY
Thuận Tiến
240,000 đ
06h50, 18h15, 18h20, 18h30
Pháp Đấy - Anh Vũ
220,000 đ
06h00, 20h20
Cao Nguyên (Buôn Ma Thuột)
200,000 đ
21h35
Hải Vân (Buôn Ma Thuột)
240,000 đ
20h30
Tuyến đường Gia Lai - Đà Nẵng dài khoảng 401 km . Trung bình mỗi ngày có khoảng 46 chuyến xe khách chạy tuyến đường này bắt đầu từ 06h00 đến 20h00 bởi 10 nhà xe: Cao Nguyên (Buôn Ma Thuột),Đức Đạt,Hải Vân (Buôn Ma Thuột),Hùng Hoàng,Hùng Quỳnh,Hồng Hải,Pháp Đấy - Anh Vũ,Thuận Tiến,Thuận An,Tây Nguyên (Gia Lai) Thời gian di chuyển trên chặng khoảng 9.2 giờ.
Đặt vé xe Tết 2020 từ Gia Lai đi Đà Nẵng
Vé xe tết 2020 từ Gia Lai đi Đà Nẵng vẫn chưa được công bố. VeXeRe.com sẽ sớm thông báo cho các bạn thông tin vé xe Tết 2020 bao gồm giá vé, lịch trình, ngày giờ bán vé của các hãng xe khách đi tuyến đường Gia Lai - Đà Nẵng và Đà Nẵng - Gia Lai ngay khi có thông tin từ các hãng xe.