loading
Vietnam bus ticket > Bus ticket from Hà Nội to Tuyên Quang
  • States - Cities
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Districts
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
  • States - Cities
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Districts
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
Bộ lọc tìm kiếmXóa lọc
Tiêu chí phổ biến
Giờ đi
00:00
23:59
Giá vé
0 đ
2,000,000 đ
Số chỗ trống
0
100
Nhà xe
Điểm đón
    Điểm trả
      Loại ghế / giường
      Đánh giá
      trở lên (0)
      trở lên (4)
      trở lên (4)
      trở lên (4)

      Vé xe từ Hà Nội đi Tuyên Quang

      : 61 chuyến
      Sắp xếp theo:
      Quân Thiện
      5.0
      • 1 Đánh giá
      AC Seater 34 chỗ
      11:40
      • Yen Nghia Bus Station
      4h20m
      16:00
      • Chiem Hoa bus Station
      130,000 đ
      34 chỗ trống
      Quân Thiện
      5.0
      • 1 Đánh giá
      AC Seater 34 chỗ
      11:40
      • Yen Nghia Bus Station
      3h20m
      15:00
      • Tuyen Quang bus station
      100,000 đ
      34 chỗ trống
      Quân Thiện
      5.0
      • 1 Đánh giá
      AC Seater 34 chỗ
      13:00
      • Ngã tư Nội Bài
      3h
      16:00
      • Chiem Hoa bus Station
      120,000 đ
      34 chỗ trống
      Quân Thiện
      5.0
      • 1 Đánh giá
      AC Seater 34 chỗ
      12:30
      • Bến xe Nam Thăng Long
      3h30m
      16:00
      • Chiem Hoa bus Station
      120,000 đ
      34 chỗ trống
      Quân Thiện
      5.0
      • 1 Đánh giá
      AC Seater 34 chỗ
      13:00
      • Ngã tư Nội Bài
      2h
      15:00
      • Tuyen Quang bus station
      100,000 đ
      34 chỗ trống
      Quân Thiện
      5.0
      • 1 Đánh giá
      AC Seater 34 chỗ
      12:10
      • Toyota Mỹ Đình (đối diện bến xe Mỹ Đình)
      2h50m
      15:00
      • Tuyen Quang bus station
      100,000 đ
      34 chỗ trống
      Quân Thiện
      5.0
      • 1 Đánh giá
      AC Seater 34 chỗ
      12:30
      • Bến xe Nam Thăng Long
      2h30m
      15:00
      • Tuyen Quang bus station
      100,000 đ
      34 chỗ trống
      Quân Thiện
      5.0
      • 1 Đánh giá
      AC Seater 34 chỗ
      12:10
      • Toyota Mỹ Đình (đối diện bến xe Mỹ Đình)
      3h50m
      16:00
      • Chiem Hoa bus Station
      120,000 đ
      34 chỗ trống
      Hà Tuấn
      3.9
      • 8 Đánh giá
      AC Sleeper 41 chỗ
      06:30
      • My Dinh Bus Station
      4h30m
      11:00
      • Chiem Hoa Stadium
      140,000 đ
      Hà Tuấn
      3.9
      • 8 Đánh giá
      AC Seater 28 chỗ
      05:30
      • My Dinh Bus Station
      4h
      09:30
      • Ham Yen bus station
      120,000 đ
      Hà Tuấn
      3.9
      • 8 Đánh giá
      AC Sleeper 41 chỗ
      18:30
      • My Dinh Bus Station
      4h30m
      23:00
      • Chiem Hoa Stadium
      140,000 đ
      Hà Tuấn
      3.9
      • 8 Đánh giá
      AC Sleeper 41 chỗ
      18:30
      • My Dinh Bus Station
      3h
      21:30
      • Tuyen Quang Bus Station
      110,000 đ
      Hà Tuấn
      3.9
      • 8 Đánh giá
      AC Sleeper 41 chỗ
      06:30
      • My Dinh Bus Station
      3h
      09:30
      • Tuyen Quang Bus Station
      110,000 đ
      Cường Lan
      2.2
      • 12 Đánh giá
      AC Sleeper 38 chỗ
      00:40
      • Noi Bai Crossroad
      3h
      03:40
      • Tuyen Quang Bus Station
      200,000 đ
      Cường Lan
      2.2
      • 12 Đánh giá
      AC Sleeper 38 chỗ
      00:40
      • Noi Bai Crossroad
      4h30m
      05:10
      • Bến xe Chiêm Hóa
      200,000 đ
      Hà Tuấn
      3.9
      • 8 Đánh giá
      AC Seater 28 chỗ
      05:30
      • My Dinh Bus Station
      3h
      08:30
      • Tuyen Quang Bus Station
      110,000 đ
      An Phát Limousine
      4.5
      • 2 Đánh giá
      AC Seater VIP 9 chỗ
      • Gia Lam Bus Station
      2h20m
      08:20
      • Tuyen Quang Bus Station
      Chưa có giá chính thức
      An Phát Limousine
      4.5
      • 2 Đánh giá
      AC Seater VIP 9 chỗ
      • Gia Lam Bus Station
      2h40m
      10:40
      • Bến xe xã Phú Lâm
      Chưa có giá chính thức
      An Phát Limousine
      4.5
      • 2 Đánh giá
      AC Seater VIP 9 chỗ
      • Gia Lam Bus Station
      2h50m
      09:50
      • Bến xe xã Mỹ Bằng
      Chưa có giá chính thức
      Thông tin tuyến đường Hà Nội đi Tuyên Quang
      Chiều dài tuyến đường
      153 km
      Thời gian di chuyển
      3.3 giờ
      Giá vé trung bình
      165,901 VNĐ
      Số lượng chuyến xe
      61 chuyến
      Số lượng nhà xe
      4 nhà xe
      Đặt vé xe khách, xe limousine các hãng xe từ Hà Nội đến Tuyên Quang
      NHÀ XE
      GIÁ VÉ
      GIỜ CHẠY
      Quân Thiện
      120,000 đ
      12h30
      Hà Tuấn
      110,000 đ
      05h30, 06h30, 18h30
      An Phát Limousine
      180,000 đ
      08h00, 09h00, 10h00, 11h00
      Cường Lan
      200,000 đ
      00h40
      Tuyến đường Hà Nội - Tuyên Quang dài khoảng 153 km . Trung bình mỗi ngày có khoảng 61 chuyến xe khách chạy tuyến đường này bắt đầu từ 17h00 đến 21h00 bởi 4 nhà xe: An Phát Limousine,Cường Lan,Hà Tuấn,Quân Thiện Thời gian di chuyển trên chặng khoảng 3.3 giờ.
      Đặt vé xe Tết 2020 từ Hà Nội đi Tuyên Quang
      Vé xe tết 2020 từ Hà Nội đi Tuyên Quang vẫn chưa được công bố. VeXeRe.com sẽ sớm thông báo cho các bạn thông tin vé xe Tết 2020 bao gồm giá vé, lịch trình, ngày giờ bán vé của các hãng xe khách đi tuyến đường Hà Nội - Tuyên Quang và Tuyên Quang - Hà Nội ngay khi có thông tin từ các hãng xe.