loading
Vietnam bus ticket > Bus ticket from Hải Dương to Hà Nội > Bus ticket from Hải Dương to Hà Nội
  • States - Cities
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Districts
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
  • States - Cities
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Districts
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
Bộ lọc tìm kiếmXóa lọc
Tiêu chí phổ biến
Giờ đi
00:00
23:59
Giá vé
0 đ
2,000,000 đ
Số chỗ trống
0
100
Nhà xe
Điểm đón
  • Cẩm Giàng (50)
    • Khu công nghiệp VSIP Hải Dương (10)
    • Khu công nghiệp Đại An (10)
    • Mao Điền (10)
    • Ngã tư Ghẽ (10)
    • Ngã tư Lai Cách (10)
  • Hải Dương (30)
    • Khu công nghiệp Tân Trường (10)
    • Thành phố Hải Dương (10)
    • Văn phòng Hải Dương (10)
  • Bình Giang (10)
    • Ngã tư Quán Gỏi (10)
Điểm trả
  • Sóc Sơn (30)
    • Sảnh Nội Địa (T1) - Sân bay Nội Bài (20)
    • Sảnh Quốc Tế (T2) - Sân bay Nội Bài (10)
Loại ghế / giường
Đánh giá
trở lên (10)
trở lên (10)
trở lên (10)
trở lên (10)

Vé xe từ Hải Dương - Hải Dương đi Hà Nội

: 10 chuyến
Sắp xếp theo:
Thông báo
Xuân Quỳnh
4.7
• 6 Đánh giá
AC Seater 7 chỗ
07:30
• Hai Duong Office
2h
09:30
• Domestic Terminal (T1) - Noi Bai International Airport
190,000 đ
Thông báo
Xuân Quỳnh
4.7
• 6 Đánh giá
AC Seater 7 chỗ
13:30
• Hai Duong Office
2h
15:30
• Domestic Terminal (T1) - Noi Bai International Airport
190,000 đ
Thông báo
Xuân Quỳnh
4.7
• 6 Đánh giá
AC Seater 7 chỗ
11:50
• Hai Duong Office
2h
13:50
• Domestic Terminal (T1) - Noi Bai International Airport
190,000 đ
Thông báo
Xuân Quỳnh
4.7
• 6 Đánh giá
AC Seater 7 chỗ
06:00
• Hai Duong Office
2h
08:00
• Domestic Terminal (T1) - Noi Bai International Airport
190,000 đ
Thông báo
Xuân Quỳnh
4.7
• 6 Đánh giá
AC Seater 7 chỗ
16:30
• Hai Duong Office
2h
18:30
• Domestic Terminal (T1) - Noi Bai International Airport
190,000 đ
Thông báo
Xuân Quỳnh
4.7
• 6 Đánh giá
AC Seater 7 chỗ
15:00
• Hai Duong Office
2h
17:00
• Domestic Terminal (T1) - Noi Bai International Airport
190,000 đ
Thông báo
Xuân Quỳnh
4.7
• 6 Đánh giá
AC Seater 7 chỗ
10:30
• Hai Duong Office
2h
12:30
• Domestic Terminal (T1) - Noi Bai International Airport
190,000 đ
Thông báo
Xuân Quỳnh
4.7
• 6 Đánh giá
AC Seater 7 chỗ
18:00
• Hai Duong Office
2h
20:00
• Domestic Terminal (T1) - Noi Bai International Airport
190,000 đ
Thông báo
Xuân Quỳnh
4.7
• 6 Đánh giá
AC Seater 7 chỗ
09:00
• Hai Duong Office
2h
11:00
• Domestic Terminal (T1) - Noi Bai International Airport
190,000 đ
Thông báo
Xuân Quỳnh
4.7
• 6 Đánh giá
AC Seater 7 chỗ
04:30
• Hai Duong Office
2h
06:30
• Domestic Terminal (T1) - Noi Bai International Airport
190,000 đ
Thông tin tuyến đường Hải Dương đi Hà Nội
Chiều dài tuyến đường
90 km
Thời gian di chuyển
2 giờ
Giá vé trung bình
190,000 VNĐ
Số lượng chuyến xe
10 chuyến
Số lượng nhà xe
1 nhà xe
Đặt vé xe khách, xe limousine các hãng xe từ Hải Dương đến Hà Nội
NHÀ XE
GIÁ VÉ
GIỜ CHẠY
Xuân Quỳnh
190,000 đ
04h30, 06h00, 07h30, 09h00
Tuyến đường Hải Dương - Hà Nội dài khoảng 90 km . Trung bình mỗi ngày có khoảng 10 chuyến xe khách chạy tuyến đường này bắt đầu từ 04h30 đến 18h00 bởi 1 nhà xe: Xuân Quỳnh Thời gian di chuyển trên chặng khoảng 2 giờ.
Đặt vé xe Tết 2020 từ Hải Dương đi Hà Nội
Vé xe tết 2020 từ Hải Dương đi Hà Nội vẫn chưa được công bố. VeXeRe.com sẽ sớm thông báo cho các bạn thông tin vé xe Tết 2020 bao gồm giá vé, lịch trình, ngày giờ bán vé của các hãng xe khách đi tuyến đường Hải Dương - Hà Nội và Hà Nội - Hải Dương ngay khi có thông tin từ các hãng xe.