loading
  • States - Cities
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Districts
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
  • States - Cities
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Districts
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
Bộ lọc tìm kiếmXóa lọc
Tiêu chí phổ biến
Giờ đi
00:00
23:59
Giá vé
0 đ
2,000,000 đ
Số chỗ trống
0
100
Nhà xe
Điểm đón
  • Gia Nghĩa (43)
    • Đắk Nông (21)
    • Gia Nghĩa (9)
    • Quốc lộ 14 (6)
    • Quốc Lộ 14, Gia Nghĩa (4)
    • Quốc Lộ 14 Gia Nghĩa (2)
    • Bến xe liên tỉnh phía bắc Gia Nghĩa (1)
Điểm trả
  • Tân Bình (22)
    • Tp. Hồ Chí Minh (21)
    • VP Tân Bình (1)
  • Bình Thạnh (9)
    • Bến Xe Miền Đông - Quầy vé 105 (3)
    • Bến xe Miền Đông (3)
    • 164 Quốc lộ 13 (2)
    • Tp Hồ Chí Minh (1)
  • Tân Phú (6)
    • VP Sài Gòn (4)
    • VP Tân Phú (2)
  • Quận 12 (4)
    • Bến xe Ngã Tư Ga (4)
  • Hóc Môn (1)
    • Ngã tư Hóc Môn (1)
  • Quận 10 (1)
    • Bãi Xe Thành Thái (1)
Loại ghế / giường
Đánh giá
trở lên (40)
trở lên (55)
trở lên (56)
trở lên (57)

Vé xe từ Lào Cai đi Lê Chân - Hải Phòng

: 6 chuyến
Sắp xếp theo:
Thông báo
Discovery Travel
4.0
• 1 Đánh giá
AC Sleeper 46 chỗ
20:00
• Văn phòng Sapa
8h
04:00
• Bến xe Niệm Nghĩa
400,000 đ
Sao Mai
4.1
• 8 Đánh giá
AC Sleeper 46 chỗ
16:30
• Bến xe Sapa
8h
00:30
• Bến xe Niệm Nghĩa
Chưa có giá chính thức
Sao Mai
4.1
• 8 Đánh giá
AC Sleeper 46 chỗ
08:00
• Bến xe Trung tâm Lào Cai
7h
15:00
• Bến xe Niệm Nghĩa
Chưa có giá chính thức
Sao Mai
4.1
• 8 Đánh giá
AC Sleeper 46 chỗ
17:30
• Bến xe Trung tâm Lào Cai
7h
00:30
• Bến xe Niệm Nghĩa
Chưa có giá chính thức
Sao Mai
4.1
• 8 Đánh giá
AC Sleeper 46 chỗ
07:00
• Bến xe Sapa
8h
15:00
• Bến xe Niệm Nghĩa
Chưa có giá chính thức
Lương Kiên
0.0
• 0 Đánh giá
Giường nằm 0 chỗ
18:30
• Bến xe Phố Mới
6h30m
01:00
• Bến xe Niệm Nghĩa
Chưa có giá chính thức
Thông tin tuyến đường Lào Cai đi Lê Chân
Chiều dài tuyến đường
447 km
Thời gian di chuyển
7.4 giờ
Giá vé trung bình
297,500 VNĐ
Số lượng chuyến xe
6 chuyến
Số lượng nhà xe
3 nhà xe
Đặt vé xe khách, xe limousine các hãng xe từ Lào Cai đến Lê Chân
NHÀ XE
GIÁ VÉ
GIỜ CHẠY
Sao Mai
260,000 đ
08h00, 17h30
Discovery Travel
400,000 đ
20h00
Lương Kiên
265,000 đ
18h30
Tuyến đường Lào Cai - Lê Chân dài khoảng 447 km . Trung bình mỗi ngày có khoảng 6 chuyến xe khách chạy tuyến đường này bắt đầu từ 07h00 đến 20h00 bởi 3 nhà xe: Discovery Travel,Lương Kiên,Sao Mai Thời gian di chuyển trên chặng khoảng 7.4 giờ.
Đặt vé xe Tết 2020 từ Lào Cai đi Lê Chân
Vé xe tết 2020 từ Lào Cai đi Lê Chân vẫn chưa được công bố. VeXeRe.com sẽ sớm thông báo cho các bạn thông tin vé xe Tết 2020 bao gồm giá vé, lịch trình, ngày giờ bán vé của các hãng xe khách đi tuyến đường Lào Cai - Lê Chân và Lê Chân - Lào Cai ngay khi có thông tin từ các hãng xe.