loading
Vietnam bus ticket > Bus ticket from Sơn La to Hà Nội > Bus ticket from Mai Sơn to Hà Nội
  • States - Cities
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Districts
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
  • States - Cities
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Districts
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
Bộ lọc tìm kiếmXóa lọc
Tiêu chí phổ biến
Giờ đi
00:00
23:59
Giá vé
0 đ
2,000,000 đ
Số chỗ trống
0
100
Nhà xe
Điểm đón
  • Mai Sơn (18)
    • Hát Lót (11)
    • Bến xe khách Mai Sơn (4)
    • Thế giới di động Mai Sơn (3)
Điểm trả
  • Nam Từ Liêm (18)
    • Bến xe Mỹ Đình (18)
Loại ghế / giường
Đánh giá
trở lên (18)
trở lên (18)
trở lên (18)
trở lên (18)

Vé xe từ Mai Sơn - Sơn La đi Hà Nội

: 19 chuyến
Sắp xếp theo:
Vinh Anh
0.0
• 0 Đánh giá
AC Sleeper 40 chỗ
22:45
• Mai Son mobile world
7h15m
06:00
• My Dinh bus station (Cell 48)
220,000 đ
Luyện Hùng
5.0
• 1 Đánh giá
AC Sleeper 41 chỗ
23:30
• Bến xe khách Mai Sơn
5h40m
05:10
• My Dinh Bus Station
220,000 đ
Cường Nguyệt
4.1
• 11 Đánh giá
AC Sleeper 40 chỗ
18:20
• Hat Lot
6h
00:20
• My Dinh Bus Station
220,000 đ
Cường Nguyệt
4.1
• 11 Đánh giá
AC Sleeper 40 chỗ
23:05
• Hat Lot
6h
05:05
• My Dinh Bus Station
220,000 đ
Cường Nguyệt
4.1
• 11 Đánh giá
AC Sleeper 40 chỗ
14:35
• Hat Lot
6h
20:35
• My Dinh Bus Station
220,000 đ
Luyện Hùng
5.0
• 1 Đánh giá
AC Sleeper 41 chỗ
09:00
• Bến xe khách Mai Sơn
5h40m
14:40
• My Dinh Bus Station
220,000 đ
HTX 30/4
4.0
• 6 Đánh giá
AC Seater 40 chỗ
22:55
• Mai Son Mobile World
6h20m
05:15
• My DInh Bus Station
220,000 đ
Cường Nguyệt
4.1
• 11 Đánh giá
AC Sleeper 40 chỗ
23:50
• Hat Lot
6h
05:50
• My Dinh Bus Station
220,000 đ
Luyện Hùng
5.0
• 1 Đánh giá
AC Sleeper 41 chỗ
09:15
• Bến xe khách Mai Sơn
5h40m
14:55
• My Dinh Bus Station
220,000 đ
Luyện Hùng
5.0
• 1 Đánh giá
AC Sleeper 41 chỗ
23:35
• Bến xe khách Mai Sơn
5h40m
05:15
• My Dinh Bus Station
220,000 đ
HTX 30/4
4.0
• 6 Đánh giá
AC Seater 40 chỗ
09:10
• Mai Son Mobile World
6h20m
15:30
• My DInh Bus Station
220,000 đ
Mạnh Cường
4.1
• 8 Đánh giá
AC Sleeper 41 chỗ
23:20
• Mai Son Mobile World
5h40m
05:00
• My Dinh Bus Station
200,000 đ
Cường Nguyệt
4.1
• 11 Đánh giá
AC Sleeper 40 chỗ
22:05
• Hat Lot
6h
04:05
• My Dinh Bus Station
220,000 đ
Cường Nguyệt
4.1
• 11 Đánh giá
AC Sleeper 40 chỗ
11:20
• Hat Lot
6h
17:20
• My Dinh Bus Station
220,000 đ
Cường Nguyệt
4.1
• 11 Đánh giá
AC Sleeper 40 chỗ
18:05
• Hat Lot
6h
00:05
• My Dinh Bus Station
220,000 đ
Cường Nguyệt
4.1
• 11 Đánh giá
AC Sleeper 40 chỗ
23:35
• Hat Lot
6h
05:35
• My Dinh Bus Station
220,000 đ
Cường Nguyệt
4.1
• 11 Đánh giá
AC Sleeper 40 chỗ
22:35
• Hat Lot
6h
04:35
• My Dinh Bus Station
220,000 đ
Cường Nguyệt
4.1
• 11 Đánh giá
AC Sleeper 40 chỗ
23:20
• Hat Lot
6h
05:20
• My Dinh Bus Station
220,000 đ
Cường Nguyệt
4.1
• 11 Đánh giá
AC Sleeper 40 chỗ
14:50
• Hat Lot
6h
20:50
• My Dinh Bus Station
220,000 đ
Thông tin tuyến đường Mai Sơn đi Hà Nội
Chiều dài tuyến đường
239 km
Thời gian di chuyển
6 giờ
Giá vé trung bình
218,947 VNĐ
Số lượng chuyến xe
19 chuyến
Số lượng nhà xe
5 nhà xe
Đặt vé xe khách, xe limousine các hãng xe từ Mai Sơn đến Hà Nội
NHÀ XE
GIÁ VÉ
GIỜ CHẠY
Cường Nguyệt
220,000 đ
11h20, 14h35, 14h50, 18h05
Luyện Hùng
220,000 đ
09h00, 09h15, 23h30, 23h35
HTX 30/4
220,000 đ
09h10, 22h55
Mạnh Cường
200,000 đ
23h20
Tuyến đường Mai Sơn - Hà Nội dài khoảng 239 km . Trung bình mỗi ngày có khoảng 19 chuyến xe khách chạy tuyến đường này bắt đầu từ 07h30 đến 23h05 bởi 5 nhà xe: Cường Nguyệt,HTX 30/4,Luyện Hùng,Mạnh Cường,Vinh Anh Thời gian di chuyển trên chặng khoảng 6 giờ.
Đặt vé xe Tết 2020 từ Mai Sơn đi Hà Nội
Vé xe tết 2020 từ Mai Sơn đi Hà Nội vẫn chưa được công bố. VeXeRe.com sẽ sớm thông báo cho các bạn thông tin vé xe Tết 2020 bao gồm giá vé, lịch trình, ngày giờ bán vé của các hãng xe khách đi tuyến đường Mai Sơn - Hà Nội và Hà Nội - Mai Sơn ngay khi có thông tin từ các hãng xe.