loading
Vietnam bus ticket > Bus ticket from Ninh Thuận to Khánh Hòa
  • States - Cities
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Districts
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
  • States - Cities
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Districts
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
Bộ lọc tìm kiếmXóa lọc
Tiêu chí phổ biến
Giờ đi
00:00
23:59
Giá vé
0 đ
2,000,000 đ
Số chỗ trống
0
100
Nhà xe
Điểm đón
  • Phan Rang-Tháp Chàm (12)
    • TP. Phan Rang (10)
    • Vp Phan Rang (2)
Điểm trả
  • Nha Trang (12)
    • Nội thành Nha Trang (10)
    • Bến Xe Phía Nam Nha Trang (2)
  • Diên Khánh (6)
    • Diên Khánh, UBND Xã Diên An (2)
    • Ngã 3 thành (2)
    • VP Diên Khánh (2)
  • Cam Ranh (2)
    • Điện lực Cam Ranh (2)
  • Vạn Ninh (2)
    • Bến xe Vạn Giã (1)
    • VP Đại Lãnh (1)
Loại ghế / giường
Đánh giá
trở lên (6)
trở lên (6)
trở lên (8)
trở lên (8)

Vé xe từ Ninh Thuận đi Khánh Hòa

: 33 chuyến
Sắp xếp theo:
Liên Hưng
3.0
• 218 Đánh giá
AC Sleeper 45 chỗ
00:00
• Phan Rang Office
4h30m
04:30
• Dai Lanh Office
200,000 đ
16 chỗ trống
Liên Hưng
3.0
• 218 Đánh giá
AC Sleeper 45 chỗ
00:00
• Phan Rang Office
4h
04:00
• Van Gia Bus Station
200,000 đ
16 chỗ trống
Thuận Tâm
4.0
• 5 Đánh giá
AC Sleeper 56 chỗ
20:10
• Ngã 5 Phan Rang
2h10m
22:20
• Nha Trang yarn factory
200,000 đ
Thuận Tâm
4.0
• 5 Đánh giá
AC Sleeper 56 chỗ
20:10
• Ngã 5 Phan Rang
2h
22:10
• Thanh Crossroads
200,000 đ
Hoàng Huy (Quảng Ngãi)
4.2
• 6 Đánh giá
AC Sleeper VIP 22 chỗ
• Phan Rang (along National Route 1A)
1h40m
01:10
• Nha Trang yarn factory
450,000 đ
Hoàng Huy (Quảng Ngãi)
4.2
• 6 Đánh giá
AC Sleeper VIP 22 chỗ
• Phan Rang (along National Route 1A)
0h30m
23:30
• Công ty Yến Sào Cam Ranh
450,000 đ
Hoàng Huy (Quảng Ngãi)
4.2
• 6 Đánh giá
AC Sleeper VIP 22 chỗ
• Phan Rang (along National Route 1A)
0h45m
23:45
• Cam Ranh Bus Station
450,000 đ
Hoàng Huy (Quảng Ngãi)
4.2
• 6 Đánh giá
AC Sleeper 44 chỗ
• Phan Rang (along National Route 1A)
1h30m
20:30
• Ba Thanh crossroads
Từ 250,000 đ
Minh Uyên
0.0
• 0 Đánh giá
AC Seater 28 chỗ
18:35
• TP. Phan Rang
1h
19:35
• Cam Ranh electrical company
140,000 đ
Minh Uyên
0.0
• 0 Đánh giá
AC Seater 28 chỗ
18:35
• TP. Phan Rang
1h49m
20:24
• Bến Xe Phía Nam Nha Trang
140,000 đ
Minh Uyên
0.0
• 0 Đánh giá
AC Seater 14 chỗ
16:35
• TP. Phan Rang
1h49m
18:24
• Bến Xe Phía Nam Nha Trang
140,000 đ
Minh Uyên
0.0
• 0 Đánh giá
AC Seater 14 chỗ
16:35
• TP. Phan Rang
1h59m
18:34
• Nội thành Nha Trang
140,000 đ
Minh Uyên
0.0
• 0 Đánh giá
AC Seater 28 chỗ
18:35
• TP. Phan Rang
2h14m
20:49
• VP Diên Khánh
140,000 đ
Minh Uyên
0.0
• 0 Đánh giá
AC Seater 28 chỗ
18:35
• TP. Phan Rang
1h44m
20:19
• Ba Thanh crossroads
140,000 đ
Minh Uyên
0.0
• 0 Đánh giá
AC Seater 14 chỗ
16:35
• TP. Phan Rang
2h14m
18:49
• VP Diên Khánh
140,000 đ
Minh Uyên
0.0
• 0 Đánh giá
AC Seater 14 chỗ
16:35
• TP. Phan Rang
1h44m
18:19
• Ba Thanh crossroads
140,000 đ
Minh Uyên
0.0
• 0 Đánh giá
AC Seater 28 chỗ
18:35
• TP. Phan Rang
1h59m
20:34
• Nội thành Nha Trang
140,000 đ
Minh Uyên
0.0
• 0 Đánh giá
AC Seater 14 chỗ
16:35
• TP. Phan Rang
1h
17:35
• Cam Ranh electrical company
140,000 đ
Thông tin tuyến đường Ninh Thuận đi Khánh Hòa
Chiều dài tuyến đường
101 km
Thời gian di chuyển
1.9 giờ
Giá vé trung bình
259,090 VNĐ
Số lượng chuyến xe
33 chuyến
Số lượng nhà xe
4 nhà xe
Đặt vé xe khách, xe limousine các hãng xe từ Ninh Thuận đến Khánh Hòa
NHÀ XE
GIÁ VÉ
GIỜ CHẠY
Minh Uyên
140,000 đ
16h35, 18h35
Hoàng Huy (Quảng Ngãi)
250,000 đ
19h00, 19h01, 23h00, 23h30
Liên Hưng
200,000 đ
00h00
Thuận Tâm
200,000 đ
20h10
Tuyến đường Ninh Thuận - Khánh Hòa dài khoảng 101 km . Trung bình mỗi ngày có khoảng 33 chuyến xe khách chạy tuyến đường này bắt đầu từ 00h00 đến 16h30 bởi 4 nhà xe: Hoàng Huy (Quảng Ngãi),Liên Hưng,Minh Uyên,Thuận Tâm Thời gian di chuyển trên chặng khoảng 1.9 giờ.
Đặt vé xe Tết 2020 từ Ninh Thuận đi Khánh Hòa
Vé xe tết 2020 từ Ninh Thuận đi Khánh Hòa vẫn chưa được công bố. VeXeRe.com sẽ sớm thông báo cho các bạn thông tin vé xe Tết 2020 bao gồm giá vé, lịch trình, ngày giờ bán vé của các hãng xe khách đi tuyến đường Ninh Thuận - Khánh Hòa và Khánh Hòa - Ninh Thuận ngay khi có thông tin từ các hãng xe.