loading
Vietnam bus ticket > Bus ticket from Ninh Thuận to Cà Mau > Bus ticket from Phan Rang-Tháp Chàm to Cà Mau
  • States - Cities
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Districts
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
  • States - Cities
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Districts
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
Bộ lọc tìm kiếmXóa lọc
Tiêu chí phổ biến
Giờ đi
00:00
23:59
Giá vé
0 đ
2,000,000 đ
Số chỗ trống
0
100
Nhà xe
Điểm đón
  • Đăk Đoa (5)
    • Bến xe Đắk Đoa (4)
    • Đăk Đoa (1)
Điểm trả
  • Thủ Đức (12)
    • Cây xăng 47 (2)
    • Cầu Vĩnh Bình (2)
    • Cầu Ông Bố (2)
    • Ngã 4 Bình Phước (2)
    • Ngã 4 Sở Sao (2)
    • Ngã 4 Đồng Xoài (2)
  • Bình Thạnh (4)
    • Bến Xe Miền Đông - Quầy vé 49 (2)
    • Bến Xe Miền Đông - Quầy vé ủy thác số 14 (1)
    • Bến Xe Miền Đông - Đối diện cổng số 3 (1)
  • Hóc Môn (1)
    • Bến xe An Sương (1)
Loại ghế / giường
Đánh giá
trở lên (1)
trở lên (3)
trở lên (3)
trở lên (3)

Vé xe từ Phan Rang-Tháp Chàm - Ninh Thuận đi Cà Mau - Cà Mau

: 3 chuyến
Sắp xếp theo:
Liên Hưng
3.0
• 223 Đánh giá
AC Sleeper 45 chỗ
14:00
• Vp Phan Rang
15h
05:00
• Bến xe Cà Mau
330,000 đ
16 chỗ trống
Liên Hưng
3.0
• 223 Đánh giá
AC Sleeper 45 chỗ
20:30
• Vp Phan Rang
15h
11:30
• Bến xe Cà Mau
330,000 đ
13 chỗ trống
Liên Hưng
3.0
• 222 Đánh giá
AC Sleeper VIP 34 chỗ
15:30
• Vp Phan Rang
15h
06:30
• Bến xe Cà Mau
360,000 đ
Thông tin tuyến đường Phan Rang-Tháp Chàm đi Cà Mau
Chiều dài tuyến đường
785 km
Thời gian di chuyển
15 giờ
Giá vé trung bình
340,000 VNĐ
Số lượng chuyến xe
3 chuyến
Số lượng nhà xe
1 nhà xe
Đặt vé xe khách, xe limousine các hãng xe từ Phan Rang-Tháp Chàm đến Cà Mau
NHÀ XE
GIÁ VÉ
GIỜ CHẠY
Liên Hưng
330,000 đ
14h00, 15h30, 20h30
Tuyến đường Phan Rang-Tháp Chàm - Cà Mau dài khoảng 785 km . Trung bình mỗi ngày có khoảng 3 chuyến xe khách chạy tuyến đường này bắt đầu từ 12h00 đến 18h30 bởi 1 nhà xe: Liên Hưng Thời gian di chuyển trên chặng khoảng 15 giờ.
Đặt vé xe Tết 2020 từ Phan Rang-Tháp Chàm đi Cà Mau
Vé xe tết 2020 từ Phan Rang-Tháp Chàm đi Cà Mau vẫn chưa được công bố. VeXeRe.com sẽ sớm thông báo cho các bạn thông tin vé xe Tết 2020 bao gồm giá vé, lịch trình, ngày giờ bán vé của các hãng xe khách đi tuyến đường Phan Rang-Tháp Chàm - Cà Mau và Cà Mau - Phan Rang-Tháp Chàm ngay khi có thông tin từ các hãng xe.