loading
  • States - Cities
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Districts
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
  • States - Cities
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Districts
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
Bộ lọc tìm kiếmXóa lọc
Tiêu chí phổ biến
Giờ đi
00:00
23:59
Giá vé
0 đ
2,000,000 đ
Số chỗ trống
0
100
Nhà xe
Điểm đón
    Điểm trả
      Loại ghế / giường
      Đánh giá
      trở lên (0)
      trở lên (2)
      trở lên (2)
      trở lên (2)

      Vé xe từ Sầm Sơn - Thanh Hóa đi Hoàng Mai - Hà Nội

      : 48 chuyến
      Sắp xếp theo:
      Thông báo
      Hải Hạnh
      4.1
      • 7 Đánh giá
      AC Sleeper VIP 36 chỗ
      11:00
      • Văn phòng Sầm Sơn
      3h
      14:00
      • Bến xe Giáp Bát
      120,000 đ
      7 chỗ trống
      Thông báo
      Hải Hạnh
      4.1
      • 7 Đánh giá
      AC Sleeper VIP 36 chỗ
      04:15
      • Văn phòng Sầm Sơn
      3h
      07:15
      • Bến xe Giáp Bát
      120,000 đ
      7 chỗ trống
      Thông báo
      Hải Hạnh
      4.1
      • 7 Đánh giá
      AC Sleeper VIP 36 chỗ
      02:40
      • Văn phòng Sầm Sơn
      3h
      05:40
      • Bến xe Giáp Bát
      120,000 đ
      7 chỗ trống
      Thông báo
      Hải Hạnh
      4.1
      • 7 Đánh giá
      AC Sleeper VIP 36 chỗ
      08:40
      • Văn phòng Sầm Sơn
      3h
      11:40
      • Bến xe Giáp Bát
      120,000 đ
      7 chỗ trống
      Thông báo
      Hải Hạnh
      4.1
      • 7 Đánh giá
      AC Sleeper VIP 36 chỗ
      12:45
      • Văn phòng Sầm Sơn
      3h
      15:45
      • Bến xe Giáp Bát
      120,000 đ
      7 chỗ trống
      Thông báo
      BEEGROUP
      4.0
      • 3 Đánh giá
      AC Seater VIP 9 chỗ
      08:30
      • Sầm Sơn
      2h30m
      11:00
      • Khu đô thị Đồng Tàu
      Từ 230,000 đ
      Thông báo
      BEEGROUP
      4.0
      • 3 Đánh giá
      AC Seater VIP 9 chỗ
      14:30
      • Sầm Sơn
      2h30m
      17:00
      • Khu đô thị Đồng Tàu
      Từ 230,000 đ
      Thông báo
      BEEGROUP
      4.0
      • 3 Đánh giá
      AC Seater VIP 9 chỗ
      06:30
      • Sầm Sơn
      2h30m
      09:00
      • Khu đô thị Đồng Tàu
      Từ 230,000 đ
      Thông báo
      BEEGROUP
      4.0
      • 3 Đánh giá
      AC Seater VIP 9 chỗ
      12:30
      • Sầm Sơn
      2h30m
      15:00
      • Khu đô thị Đồng Tàu
      Từ 230,000 đ
      Thông báo
      BEEGROUP
      4.0
      • 3 Đánh giá
      AC Seater VIP 9 chỗ
      16:30
      • Sầm Sơn
      2h30m
      19:00
      • Khu đô thị Đồng Tàu
      Từ 230,000 đ
      Thông báo
      BEEGROUP
      4.0
      • 3 Đánh giá
      AC Seater VIP 9 chỗ
      10:30
      • Sầm Sơn
      2h30m
      13:00
      • Khu đô thị Đồng Tàu
      Từ 230,000 đ
      Thông báo
      BEEGROUP
      4.0
      • 3 Đánh giá
      AC Seater VIP 9 chỗ
      04:30
      • Sầm Sơn
      2h30m
      07:00
      • Khu đô thị Đồng Tàu
      Từ 230,000 đ
      Thông báo
      BEEGROUP
      4.0
      • 3 Đánh giá
      AC Seater VIP 9 chỗ
      03:30
      • Sầm Sơn
      2h30m
      06:00
      • Khu đô thị Đồng Tàu
      Từ 230,000 đ
      Thông báo
      BEEGROUP
      4.0
      • 3 Đánh giá
      AC Seater VIP 9 chỗ
      18:30
      • Sầm Sơn
      2h30m
      21:00
      • Khu đô thị Đồng Tàu
      Từ 230,000 đ
      Vân Anh Limousine
      3.0
      • 2 Đánh giá
      AC Sleeper VIP 22 chỗ
      • Sầm Sơn
      3h
      18:30
      • Bến xe Nước Ngầm
      250,000 đ
      Thông tin tuyến đường Sầm Sơn đi Hoàng Mai
      Chiều dài tuyến đường
      154 km
      Thời gian di chuyển
      2.7 giờ
      Giá vé trung bình
      218,333 VNĐ
      Số lượng chuyến xe
      48 chuyến
      Số lượng nhà xe
      3 nhà xe
      Đặt vé xe khách, xe limousine các hãng xe từ Sầm Sơn đến Hoàng Mai
      NHÀ XE
      GIÁ VÉ
      GIỜ CHẠY
      BEEGROUP
      230,000 đ
      03h30, 04h30, 06h30, 08h30
      Hải Hạnh
      120,000 đ
      02h40, 04h15, 08h40, 11h00
      Vân Anh Limousine
      220,000 đ
      03h00, 03h01, 03h30, 03h31
      Tuyến đường Sầm Sơn - Hoàng Mai dài khoảng 154 km . Trung bình mỗi ngày có khoảng 48 chuyến xe khách chạy tuyến đường này bắt đầu từ 02h40 đến 19h01 bởi 3 nhà xe: BEEGROUP,Hải Hạnh,Vân Anh Limousine Thời gian di chuyển trên chặng khoảng 2.7 giờ.
      Đặt vé xe Tết 2020 từ Sầm Sơn đi Hoàng Mai
      Vé xe tết 2020 từ Sầm Sơn đi Hoàng Mai vẫn chưa được công bố. VeXeRe.com sẽ sớm thông báo cho các bạn thông tin vé xe Tết 2020 bao gồm giá vé, lịch trình, ngày giờ bán vé của các hãng xe khách đi tuyến đường Sầm Sơn - Hoàng Mai và Hoàng Mai - Sầm Sơn ngay khi có thông tin từ các hãng xe.