loading
Vietnam bus ticket > Bus ticket from Tây Ninh to Long An > Bus ticket from Tây Ninh to Đức Hòa
  • States - Cities
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Districts
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
  • States - Cities
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Districts
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
Bộ lọc tìm kiếmXóa lọc
Tiêu chí phổ biến
Giờ đi
00:00
23:59
Giá vé
0 đ
2,000,000 đ
Số chỗ trống
0
100
Nhà xe
Điểm đón
    Điểm trả
      Loại ghế / giường
      Đánh giá
      trở lên (0)
      trở lên (0)
      trở lên (0)
      trở lên (0)

      Vé xe từ Tây Ninh - Tây Ninh đi Đức Hòa - Long An

      : 9 chuyến
      Sắp xếp theo:
      Thảo Kim Ngân
      0.0
      • 0 Đánh giá
      AC Sleeper 41 chỗ
      03:30
      • Bến Xe Tây Ninh
      1h30m
      05:00
      • Đức Hòa
      100,000 đ
      Đồng Phước (Hà Tiên)
      0.0
      • 0 Đánh giá
      AC Sleeper 41 chỗ
      • Bến xe thị xã Tây Ninh
      2h30m
      07:00
      • Đức Hòa
      100,000 đ
      Thảo Kim Ngân
      0.0
      • 0 Đánh giá
      AC Sleeper 41 chỗ
      17:00
      • Tây Ninh
      2h
      19:00
      • Đức Hòa
      100,000 đ
      Thảo Kim Ngân
      0.0
      • 0 Đánh giá
      AC Sleeper 41 chỗ
      16:20
      • Tây Ninh
      2h10m
      18:30
      • Đức Hòa
      100,000 đ
      Thảo Kim Ngân
      0.0
      • 0 Đánh giá
      AC Sleeper 41 chỗ
      16:30
      • Bến Xe Tây Ninh
      2h30m
      19:00
      • Đức Hòa
      100,000 đ
      Thảo Kim Ngân
      0.0
      • 0 Đánh giá
      AC Sleeper 41 chỗ
      04:00
      • Tây Ninh
      1h
      05:00
      • Đức Hòa
      100,000 đ
      Đồng Phước (Hà Tiên)
      0.0
      • 0 Đánh giá
      AC Sleeper 41 chỗ
      • Tây Ninh
      2h
      07:00
      • Đức Hòa
      100,000 đ
      Thông tin tuyến đường Tây Ninh đi Đức Hòa
      Chiều dài tuyến đường
      68 km
      Thời gian di chuyển
      2 giờ
      Giá vé trung bình
      77,777 VNĐ
      Số lượng chuyến xe
      9 chuyến
      Số lượng nhà xe
      2 nhà xe
      Đặt vé xe khách, xe limousine các hãng xe từ Tây Ninh đến Đức Hòa
      NHÀ XE
      GIÁ VÉ
      GIỜ CHẠY
      Thảo Kim Ngân
      100,000 đ
      03h30, 16h30, 16h20
      Đồng Phước (Hà Tiên)
      0 đ
      05h00, 12h00
      Tuyến đường Tây Ninh - Đức Hòa dài khoảng 68 km . Trung bình mỗi ngày có khoảng 9 chuyến xe khách chạy tuyến đường này bắt đầu từ 03h30 đến 16h30 bởi 2 nhà xe: Đồng Phước (Hà Tiên),Thảo Kim Ngân Thời gian di chuyển trên chặng khoảng 2 giờ.
      Đặt vé xe Tết 2020 từ Tây Ninh đi Đức Hòa
      Vé xe tết 2020 từ Tây Ninh đi Đức Hòa vẫn chưa được công bố. VeXeRe.com sẽ sớm thông báo cho các bạn thông tin vé xe Tết 2020 bao gồm giá vé, lịch trình, ngày giờ bán vé của các hãng xe khách đi tuyến đường Tây Ninh - Đức Hòa và Đức Hòa - Tây Ninh ngay khi có thông tin từ các hãng xe.