loading
  • States - Cities
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Districts
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
  • States - Cities
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Districts
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
Bộ lọc tìm kiếmXóa lọc
Tiêu chí phổ biến
Giờ đi
00:00
23:59
Giá vé
0 đ
2,000,000 đ
Số chỗ trống
0
100
Nhà xe
Điểm đón
  • Buôn Ma Thuột (8)
    • Bến xe phía bắc Buôn Ma Thuột (5)
    • Coop Mart Buôn Ma Thuột (2)
    • Bến xe Thành phố Buôn Ma Thuột (1)
Điểm trả
  • Liên Chiểu (7)
    • Bến xe trung tâm Đà Nẵng (6)
    • Bến xe Trung tâm Đà Nẵng (1)
  • Hoà Vang (1)
    • Ngã Tư Túy Loan - QL14B (1)
Loại ghế / giường
Đánh giá
trở lên (1)
trở lên (12)
trở lên (19)
trở lên (20)

Vé xe từ Vinh - Nghệ An đi Đông Hà - Quảng Trị

: 11 chuyến
Sắp xếp theo:
Cúc Mừng Limousine
3.8
• 16 Đánh giá
AC Sleeper VIP 36 chỗ
21:30
• Cầu Bến Thủy 2
5h30m
03:00
• Quảng Trị (Dọc Quốc Lộ 1A)
230,000 đ
14 chỗ trống
Hải Hoàng Gia
4.0
• 7 Đánh giá
AC Sleeper 44 chỗ
21:00
• Văn phòng Vinh
6h
03:00
• Quảng Trị (Dọc Quốc Lộ 1A)
180,000 đ
30 chỗ trống
Vân Khôi
1.3
• 3 Đánh giá
AC Sleeper 40 chỗ
20:30
• Vinh
5h
01:30
• Quảng Trị (Dọc Quốc Lộ 1A)
300,000 đ
Hải Hoàng Gia
4.0
• 7 Đánh giá
AC Seater VIP 22 chỗ
21:25
• Nghe An Central Vietnam Bus Station
6h15m
03:40
• Quảng Trị (Dọc Quốc Lộ 1A)
420,000 đ
Dũng Anh
4.3
• 3 Đánh giá
AC Sleeper 44 chỗ
15:30
• Vinh (along 1A National Route)
5h30m
21:00
• Quảng Trị (Dọc Quốc Lộ 1A)
160,000 đ
Hùng Đức (Quảng Ngãi)
0.0
• 0 Đánh giá
AC Sleeper 40 chỗ
20:30
• Ben Thuy 1 Bridge
6h
02:30
• Muong Thanh Grand Quang Tri Hotel
550,000 đ
Hải Hoàng Gia
4.2
• 5 Đánh giá
AC Sleeper 44 chỗ
21:00
• Văn phòng Vinh
6h
03:00
• Quảng Trị (Dọc Quốc Lộ 1A)
180,000 đ
Hải Hoàng Gia
4.0
• 7 Đánh giá
AC Sleeper VIP 32 chỗ
21:00
• Văn phòng Vinh
6h
03:00
• Quảng Trị (Dọc Quốc Lộ 1A)
280,000 đ
Thanh Liễu
0.0
• 0 Đánh giá
AC Sleeper 40 chỗ
22:30
• Vinh
6h
04:30
• Văn phòng Đông Hà
230,000 đ
Dũng Anh
4.3
• 3 Đánh giá
AC Sleeper 44 chỗ
21:30
• Vinh (along 1A National Route)
5h30m
03:00
• Quảng Trị (Dọc Quốc Lộ 1A)
170,000 đ
Hùng Hiền
3.3
• 6 Đánh giá
AC Sleeper 40 chỗ
17:30
• Nghe An Central Vietnam Bus Station
7h30m
01:00
• Quảng Trị (Dọc Quốc Lộ 1A)
180,000 đ
Thông tin tuyến đường Vinh đi Đông Hà
Chiều dài tuyến đường
290 km
Thời gian di chuyển
5.9 giờ
Giá vé trung bình
261,818 VNĐ
Số lượng chuyến xe
11 chuyến
Số lượng nhà xe
7 nhà xe
Đặt vé xe khách, xe limousine các hãng xe từ Vinh đến Đông Hà
NHÀ XE
GIÁ VÉ
GIỜ CHẠY
Hải Hoàng Gia
180,000 đ
21h00, 21h00, 21h25
Dũng Anh
160,000 đ
15h30, 21h30
Cúc Mừng Limousine
230,000 đ
21h30
Hùng Hiền
180,000 đ
17h30
Tuyến đường Vinh - Đông Hà dài khoảng 290 km . Trung bình mỗi ngày có khoảng 11 chuyến xe khách chạy tuyến đường này bắt đầu từ 10h30 đến 21h25 bởi 7 nhà xe: Cúc Mừng Limousine,Dũng Anh,Hải Hoàng Gia,Hùng Hiền,Hùng Đức (Quảng Ngãi),Thanh Liễu,Vân Khôi Thời gian di chuyển trên chặng khoảng 5.9 giờ.
Đặt vé xe Tết 2020 từ Vinh đi Đông Hà
Vé xe tết 2020 từ Vinh đi Đông Hà vẫn chưa được công bố. VeXeRe.com sẽ sớm thông báo cho các bạn thông tin vé xe Tết 2020 bao gồm giá vé, lịch trình, ngày giờ bán vé của các hãng xe khách đi tuyến đường Vinh - Đông Hà và Đông Hà - Vinh ngay khi có thông tin từ các hãng xe.