loading
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
Bộ lọc tìm kiếmXóa lọc
Tiêu chí phổ biến
Giờ đi
00:00
23:59
Giá vé
0 đ
2,000,000 đ
Số chỗ trống
0
100
Điểm đón
  • Cẩm Phả (10)
    • Bến xe Cửa Ông (5)
    • Cẩm Phả - Bưu điện Cọc 6 (5)
  • Vân Đồn (10)
    • Cảng Cái Rồng (5)
    • Sân bay Vân Đồn (5)
Điểm trả
  • Hải An (10)
    • Sân bay Cát Bi (10)
Loại ghế / giường

Vé xe Minh Hiếu Limousine từ Cẩm Phả - Quảng Ninh đi Hải An - Hải Phòng

: 10 chuyến
Sắp xếp theo:
Thông báo
//static.vexere.com/production/images/1564024063242.jpeg?w=250&h=250
Minh Hiếu Limousine
3.5
• 2 Đánh giá
Limousine 9 chỗ
10:15
• Cẩm Phả - Bưu điện Cọc 6
1h45m
12:00
• Sân bay Cát Bi
250,000 đ
9 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 08:00 07-06-2020 Móng Cái - Hải Phòng
Thông báo
//static.vexere.com/production/images/1564024063242.jpeg?w=250&h=250
Minh Hiếu Limousine
3.5
• 2 Đánh giá
Limousine 9 chỗ
14:55
• Bến xe Cửa Ông
2h5m
17:00
• Sân bay Cát Bi
250,000 đ
9 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 13:00 07-06-2020 Móng Cái - Hải Phòng
Thông báo
//static.vexere.com/production/images/1564024063242.jpeg?w=250&h=250
Minh Hiếu Limousine
3.5
• 2 Đánh giá
Limousine 9 chỗ
09:55
• Bến xe Cửa Ông
2h5m
12:00
• Sân bay Cát Bi
250,000 đ
9 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 08:00 07-06-2020 Móng Cái - Hải Phòng
Thông báo
//static.vexere.com/production/images/1564024063242.jpeg?w=250&h=250
Minh Hiếu Limousine
3.5
• 2 Đánh giá
Limousine 9 chỗ
17:15
• Cẩm Phả - Bưu điện Cọc 6
1h45m
19:00
• Sân bay Cát Bi
250,000 đ
9 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 15:00 07-06-2020 Móng Cái - Hải Phòng
Thông báo
//static.vexere.com/production/images/1564024063242.jpeg?w=250&h=250
Minh Hiếu Limousine
3.5
• 2 Đánh giá
Limousine 9 chỗ
07:25
• Bến xe Cửa Ông
2h5m
09:30
• Sân bay Cát Bi
250,000 đ
9 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 05:30 07-06-2020 Móng Cái - Hải Phòng
Thông báo
//static.vexere.com/production/images/1564024063242.jpeg?w=250&h=250
Minh Hiếu Limousine
3.5
• 2 Đánh giá
Limousine 9 chỗ
15:15
• Cẩm Phả - Bưu điện Cọc 6
1h45m
17:00
• Sân bay Cát Bi
250,000 đ
9 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 13:00 07-06-2020 Móng Cái - Hải Phòng
Thông báo
//static.vexere.com/production/images/1564024063242.jpeg?w=250&h=250
Minh Hiếu Limousine
3.5
• 2 Đánh giá
Limousine 9 chỗ
16:55
• Bến xe Cửa Ông
2h5m
19:00
• Sân bay Cát Bi
250,000 đ
9 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 15:00 07-06-2020 Móng Cái - Hải Phòng
Thông báo
//static.vexere.com/production/images/1564024063242.jpeg?w=250&h=250
Minh Hiếu Limousine
3.5
• 2 Đánh giá
Limousine 9 chỗ
06:45
• Cẩm Phả - Bưu điện Cọc 6
1h45m
08:30
• Sân bay Cát Bi
250,000 đ
9 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 04:30 07-06-2020 Móng Cái - Hải Phòng
Thông báo
//static.vexere.com/production/images/1564024063242.jpeg?w=250&h=250
Minh Hiếu Limousine
3.5
• 2 Đánh giá
Limousine 9 chỗ
06:25
• Bến xe Cửa Ông
2h5m
08:30
• Sân bay Cát Bi
250,000 đ
9 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 04:30 07-06-2020 Móng Cái - Hải Phòng
Thông báo
//static.vexere.com/production/images/1564024063242.jpeg?w=250&h=250
Minh Hiếu Limousine
3.5
• 2 Đánh giá
Limousine 9 chỗ
07:45
• Cẩm Phả - Bưu điện Cọc 6
1h45m
09:30
• Sân bay Cát Bi
250,000 đ
9 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 05:30 07-06-2020 Móng Cái - Hải Phòng