loading
Vé xe khách > xe đi Cao Bằng từ Hà Nội > xe đi Cao Bằng từ Bến xe Mỹ Đình
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
Bộ lọc tìm kiếmXóa lọc
Tiêu chí phổ biến
Giờ đi
00:00
23:59
Giá vé
0 đ
2,000,000 đ
Số chỗ trống
0
100
Nhà xe
Điểm đón
  • Nam Từ Liêm (7)
    • Bến xe Mỹ Đình (6)
    • Bến xe Mỹ Đình (Ô số 45) (1)
Điểm trả
  • Cao Bằng (8)
    • Bến xe Liên tỉnh Cao Bằng (6)
    • Cổng bưu điện Tam Trung (1)
    • Văn phòng Cao Bằng (Cạnh cầu Bằng Giang) (1)
Loại ghế / giường
Đánh giá
trở lên (5)
trở lên (6)
trở lên (6)
trở lên (6)

Vé xe từ Bến xe Mỹ Đình - Hà Nội đi Cao Bằng - Cao Bằng

: 7 chuyến
Sắp xếp theo:
Thông báo
Khánh Hoàn
4.0
• 2 Đánh giá
Giường nằm 41 chỗ
21:20
• Bến xe Mỹ Đình
7h10m
04:30
• Bến xe Liên tỉnh Cao Bằng
200,000 đ
29 chỗ trống
Thông báo
Thanh Ly
4.5
• 2 Đánh giá
Giường nằm VIP 34 chỗ
21:15
• Bến xe Mỹ Đình
8h15m
05:30
• Bến xe Liên tỉnh Cao Bằng
250,000 đ
27 chỗ trống
Thông báo
Khánh Hoàn
4.0
• 2 Đánh giá
Giường nằm 41 chỗ
18:30
• Bến xe Mỹ Đình
10h
04:30
• Bến xe Liên tỉnh Cao Bằng
200,000 đ
29 chỗ trống
Thông báo
Khánh Hoàn
4.0
• 2 Đánh giá
Giường nằm 41 chỗ
20:30
• Bến xe Mỹ Đình
8h
04:30
• Bến xe Liên tỉnh Cao Bằng
200,000 đ
29 chỗ trống
Thông báo
Khánh Hoàn
4.0
• 2 Đánh giá
Giường nằm 41 chỗ
19:30
• Bến xe Mỹ Đình
9h
04:30
• Bến xe Liên tỉnh Cao Bằng
200,000 đ
29 chỗ trống
XE 42
3.6
• 21 Đánh giá
Giường nằm 41 chỗ
19:50
• Bến xe Mỹ Đình
9h
04:50
• Văn phòng Cao Bằng (Cạnh cầu Bằng Giang)
200,000 đ
41 chỗ trống
Thông báo
Cao Bằng Express
0.0
• 0 Đánh giá
Ghế ngồi 28 chỗ
10:30
• Bến xe Mỹ Đình (Ô số 45)
7h
17:30
• Bến xe Liên tỉnh Cao Bằng
180,000 đ
Thông tin tuyến đường Bến xe Mỹ Đình đi Cao Bằng
Chiều dài tuyến đường
278 km
Thời gian di chuyển
8.4 giờ
Giá vé trung bình
204,285 VNĐ
Số lượng chuyến xe
7 chuyến
Số lượng nhà xe
4 nhà xe
Đặt vé xe khách, xe limousine các hãng xe từ Bến xe Mỹ Đình đến Cao Bằng
NHÀ XE
GIÁ VÉ
GIỜ CHẠY
Khánh Hoàn
200,000 đ
18h30, 19h30, 20h30, 21h20
Cao Bằng Express
180,000 đ
10h30
Thanh Ly
250,000 đ
21h15
XE 42
200,000 đ
19h50
Tuyến đường Bến xe Mỹ Đình - Cao Bằng dài khoảng 278 km . Trung bình mỗi ngày có khoảng 7 chuyến xe khách chạy tuyến đường này bắt đầu từ 10h30 đến 21h20 bởi 4 nhà xe: Cao Bằng Express,Khánh Hoàn,Thanh Ly,XE 42 Thời gian di chuyển trên chặng khoảng 8.4 giờ.
Đặt vé xe Tết 2020 từ Bến xe Mỹ Đình đi Cao Bằng
Vé xe tết 2020 từ Bến xe Mỹ Đình đi Cao Bằng vẫn chưa được công bố. VeXeRe.com sẽ sớm thông báo cho các bạn thông tin vé xe Tết 2020 bao gồm giá vé, lịch trình, ngày giờ bán vé của các hãng xe khách đi tuyến đường Bến xe Mỹ Đình - Cao Bằng và Cao Bằng - Bến xe Mỹ Đình ngay khi có thông tin từ các hãng xe.