loading
Vé xe khách > xe đi Sơn La từ Hà Nội > xe đi Mộc Châu từ Bến xe Mỹ Đình
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
Bộ lọc tìm kiếmXóa lọc
Tiêu chí phổ biến
Giờ đi
00:00
23:59
Giá vé
0 đ
2,000,000 đ
Số chỗ trống
0
100
Nhà xe
Điểm đón
  • Nam Từ Liêm (21)
    • Bến xe Mỹ Đình (20)
    • Bến xe Mỹ Đình (Ô số 49) (1)
Điểm trả
  • Mộc Châu (22)
    • Khách sạn Hương Sen (14)
    • Khách sạn Mường Thanh Mộc Châu (3)
    • Trung tâm Thị trấn Mộc Châu (2)
    • Bến xe Mộc Châu (1)
    • Khách sạn Trường Giang Mộc Châu (1)
    • Trả trong TT Mộc Châu (1)
Loại ghế / giường
Đánh giá
trở lên (23)
trở lên (24)
trở lên (24)
trở lên (24)

Vé xe từ Bến xe Mỹ Đình đi Mộc Châu - Sơn La

: 28 chuyến
Sắp xếp theo:
Thông báo
Quang Tuấn
4.0
• 3 Đánh giá
Giường nằm 41 chỗ
19:45
• Cổng số 1 Trung tâm Hội nghị Quốc gia
4h
23:45
• Khách sạn Mường Thanh Mộc Châu
200,000 đ
Vinh Anh
0.0
• 0 Đánh giá
Giường nằm 40 chỗ
• Bến xe Mỹ Đình (Ô 48)
4h30m
15:00
• Khách sạn Hương Sen
180,000 đ
Thông báo
Quang Tuấn
4.0
• 3 Đánh giá
Giường nằm 41 chỗ
19:45
• Cổng số 1 Trung tâm Hội nghị Quốc gia
4h
23:45
• Khách sạn Mường Thanh Mộc Châu
200,000 đ
Thành Chung
4.1
• 23 Đánh giá
Giường nằm 40 chỗ
09:30
• Bến xe Mỹ Đình (Ô số 49)
5h
14:30
• Bến xe Mộc Châu
160,000 đ
Thanh Thắng (Sơn La)
4.4
• 7 Đánh giá
Giường nằm 41 chỗ
22:15
• Bến xe Mỹ Đình
4h15m
02:30
• Trung tâm Thị trấn Mộc Châu
180,000 đ
Thanh Thắng (Sơn La)
4.4
• 7 Đánh giá
Giường nằm 41 chỗ
23:30
• Bến xe Mỹ Đình
4h15m
03:45
• Trung tâm Thị trấn Mộc Châu
180,000 đ
Tiến Tuế
4.0
• 3 Đánh giá
Giường nằm 43 chỗ
21:00
• Bến xe Mỹ Đình
4h
01:00
• Khách sạn Trường Giang Mộc Châu
220,000 đ
Luyện Hùng
4.5
• 2 Đánh giá
Giường nằm 44 chỗ
22:00
• Bến xe Mỹ Đình
3h30m
01:30
• Khách sạn Mường Thanh Mộc Châu
180,000 đ
HTX 30/4
4.0
• 6 Đánh giá
Giường nằm 40 chỗ
09:30
• Bến xe Mỹ Đình
4h20m
13:50
• Khách sạn Hương Sen
180,000 đ
Cường Nguyệt
4.1
• 11 Đánh giá
Giường nằm 40 chỗ
15:30
• Bến xe Mỹ Đình
4h20m
19:50
• Khách sạn Hương Sen
200,000 đ
Thông báo
Mạnh Cường
4.1
• 8 Đánh giá
Giường nằm 41 chỗ
19:00
• Bến xe Mỹ Đình
4h30m
23:30
• Khách sạn Hương Sen
180,000 đ
Ngọc Thuận
3.3
• 7 Đánh giá
Giường nằm 42 chỗ
21:00
• Bến xe Mỹ Đình
4h15m
01:15
• Khách sạn Hương Sen
180,000 đ
Cường Nguyệt
4.1
• 11 Đánh giá
Giường nằm 40 chỗ
11:30
• Bến xe Mỹ Đình
4h20m
15:50
• Khách sạn Hương Sen
200,000 đ
Cường Nguyệt
4.1
• 11 Đánh giá
Giường nằm 40 chỗ
15:15
• Bến xe Mỹ Đình
4h20m
19:35
• Khách sạn Hương Sen
200,000 đ
Cường Nguyệt
4.1
• 11 Đánh giá
Giường nằm 40 chỗ
10:25
• Bến xe Mỹ Đình
4h20m
14:45
• Khách sạn Hương Sen
200,000 đ
Thông báo
Đức Quyến
0.0
• 0 Đánh giá
Giường nằm 40 chỗ
20:00
• Bến xe Mỹ Đình
4h
00:00
• Khách sạn Hương Sen
180,000 đ
Luyện Hùng
4.5
• 2 Đánh giá
Giường nằm 44 chỗ
22:15
• Bến xe Mỹ Đình
3h30m
01:45
• Khách sạn Mường Thanh Mộc Châu
180,000 đ
Cường Nguyệt
4.1
• 11 Đánh giá
Giường nằm 40 chỗ
21:30
• Bến xe Mỹ Đình
4h20m
01:50
• Khách sạn Hương Sen
200,000 đ
Cường Nguyệt
4.1
• 11 Đánh giá
Giường nằm 40 chỗ
20:30
• Bến xe Mỹ Đình
4h20m
00:50
• Khách sạn Hương Sen
200,000 đ
HTX 30/4
4.0
• 6 Đánh giá
Giường nằm 40 chỗ
10:30
• Bến xe Mỹ Đình
4h20m
14:50
• Khách sạn Hương Sen
180,000 đ