loading
Vé xe khách > xe đi Lào Cai từ Hà Nội > xe đi Sa Pa từ Bến xe Mỹ Đình
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
Bộ lọc tìm kiếmXóa lọc
Tiêu chí phổ biến
Giờ đi
00:00
23:59
Giá vé
0 đ
2,000,000 đ
Số chỗ trống
0
100
Nhà xe
Điểm đón
  • Nam Từ Liêm (26)
    • VP 7 Phạm Văn Đồng (15)
    • Bến xe Mỹ Đình (5)
    • Bến xe Mỹ Đình (Quầy vé 38) (4)
    • Bến xe Mỹ Đình (Ô số 15) (1)
    • Đại học Ngoại ngữ Hà Nội (1)
Điểm trả
  • Sa Pa (26)
    • VP Sapa (15)
    • Bến xe Sapa (7)
    • Thị trấn Sapa (4)
Loại ghế / giường
Đánh giá
trở lên (2)
trở lên (43)
trở lên (43)
trở lên (43)

Vé xe từ Bến xe Mỹ Đình - Hà Nội đi Sa Pa - Lào Cai

: 47 chuyến
Sắp xếp theo:
Thế Anh
3.8
• 16 Đánh giá
Giường nằm VIP 20 chỗ
22:45
• Bến xe Mỹ Đình
5h10m
03:55
• Bến xe Sapa
450,000 đ
6 chỗ trống
Thông báo
Hà Sơn (Vinh - Sapa)
3.8
• 4 Đánh giá
Giường nằm VIP 34 chỗ
22:51
• Đại học Ngoại ngữ Hà Nội
6h35m
05:26
• Bến xe Sapa
500,000 đ
25 chỗ trống
Thế Anh
3.7
• 15 Đánh giá
Giường nằm VIP 20 chỗ
12:45
• Bến xe Mỹ Đình
5h10m
17:55
• Bến xe Sapa
450,000 đ
10 chỗ trống
Ngân Hà
3.6
• 33 Đánh giá
Giường nằm 40 chỗ
22:00
• Bến xe Mỹ Đình (Quầy vé 38)
5h
03:00
• Thị trấn Sapa
250,000 đ
1 chỗ trống
Ngân Hà
3.6
• 33 Đánh giá
Giường nằm 40 chỗ
06:50
• Bến xe Mỹ Đình (Quầy vé 38)
5h
11:50
• Thị trấn Sapa
250,000 đ
19 chỗ trống
Ngân Hà
3.6
• 33 Đánh giá
Giường nằm 40 chỗ
12:00
• Bến xe Mỹ Đình (Quầy vé 38)
5h
17:00
• Thị trấn Sapa
250,000 đ
12 chỗ trống
Ngân Hà
3.6
• 33 Đánh giá
Giường nằm 40 chỗ
22:05
• Bến xe Mỹ Đình (Quầy vé 38)
5h
03:05
• Thị trấn Sapa
250,000 đ
Thông báo
Sao Việt
4.0
• 115 Đánh giá
Giường nằm 44 chỗ
08:00
• VP 7 Phạm Văn Đồng
6h10m
14:10
• VP Sapa
260,000 đ
Phúc An
4.3
• 17 Đánh giá
Giường nằm 40 chỗ
21:50
• Bến xe Mỹ Đình (Quầy vé 26)
5h
02:50
• Bến xe Sapa
250,000 đ
Thế Anh
3.7
• 15 Đánh giá
Giường đôi 44 chỗ
11:00
• Bến xe Mỹ Đình
5h10m
16:10
• Bến xe Sapa
250,000 đ
Hoàng Anh - Lai Châu
3.0
• 1 Đánh giá
Giường nằm 40 chỗ
20:20
• Bến xe Mỹ Đình (Ô số 15)
6h10m
02:30
• Bến xe Sapa
250,000 đ
Phúc An
4.3
• 17 Đánh giá
Giường nằm 40 chỗ
21:30
• Bến xe Mỹ Đình (Quầy vé 26)
5h
02:30
• Bến xe Sapa
250,000 đ
Thông báo
Sao Việt
4.0
• 115 Đánh giá
Giường nằm 44 chỗ
15:30
• VP 7 Phạm Văn Đồng
6h10m
21:40
• VP Sapa
260,000 đ
Thông báo
Sao Việt
4.0
• 115 Đánh giá
Giường nằm 44 chỗ
23:00
• VP 7 Phạm Văn Đồng
6h10m
05:10
• VP Sapa
260,000 đ
Thông báo
Sao Việt
4.0
• 115 Đánh giá
Giường nằm 44 chỗ
11:45
• VP 7 Phạm Văn Đồng
6h10m
17:55
• VP Sapa
260,000 đ
Thông báo
Sao Việt
4.0
• 115 Đánh giá
Giường nằm 44 chỗ
09:00
• VP 7 Phạm Văn Đồng
6h10m
15:10
• VP Sapa
260,000 đ
Thông báo
Sao Việt
4.0
• 115 Đánh giá
Giường nằm 44 chỗ
15:00
• VP 7 Phạm Văn Đồng
6h10m
21:10
• VP Sapa
260,000 đ
Thông báo
Sao Việt
4.0
• 115 Đánh giá
Giường nằm 44 chỗ
22:45
• VP 7 Phạm Văn Đồng
6h10m
04:55
• VP Sapa
260,000 đ
Thông báo
Sao Việt
4.0
• 115 Đánh giá
Giường nằm 44 chỗ
13:45
• VP 7 Phạm Văn Đồng
6h10m
19:55
• VP Sapa
260,000 đ
Thông báo
Sao Việt
4.0
• 115 Đánh giá
Giường nằm 44 chỗ
06:30
• VP 7 Phạm Văn Đồng
6h10m
12:40
• VP Sapa
260,000 đ
Thông tin tuyến đường Bến xe Mỹ Đình đi Sa Pa
Chiều dài tuyến đường
347 km
Thời gian di chuyển
5.8 giờ
Giá vé trung bình
273,404 VNĐ
Số lượng chuyến xe
47 chuyến
Số lượng nhà xe
9 nhà xe
Đặt vé xe khách, xe limousine các hãng xe từ Bến xe Mỹ Đình đến Sa Pa
NHÀ XE
GIÁ VÉ
GIỜ CHẠY
Sao Việt
260,000 đ
05h30, 06h30, 07h30, 08h00
Ngân Hà
250,000 đ
06h50, 12h00, 21h00, 22h00
Thế Anh
250,000 đ
11h00, 12h45, 21h40, 22h30
Phúc An
250,000 đ
21h30, 21h50
Tuyến đường Bến xe Mỹ Đình - Sa Pa dài khoảng 347 km . Trung bình mỗi ngày có khoảng 47 chuyến xe khách chạy tuyến đường này bắt đầu từ 05h30 đến 23h50 bởi 9 nhà xe: Hoàng Anh (HN - Lai Châu),Hoàng Anh - Lai Châu,Hà Sơn (Vinh - Sapa),Ngân Hà,Phúc An,Quỳnh Quý,Sao Việt,Thế Anh,Tân Việt Anh Thời gian di chuyển trên chặng khoảng 5.8 giờ.
Đặt vé xe Tết 2020 từ Bến xe Mỹ Đình đi Sa Pa
Vé xe tết 2020 từ Bến xe Mỹ Đình đi Sa Pa vẫn chưa được công bố. VeXeRe.com sẽ sớm thông báo cho các bạn thông tin vé xe Tết 2020 bao gồm giá vé, lịch trình, ngày giờ bán vé của các hãng xe khách đi tuyến đường Bến xe Mỹ Đình - Sa Pa và Sa Pa - Bến xe Mỹ Đình ngay khi có thông tin từ các hãng xe.