loading
Vé xe khách > xe đi Hà Nội từ Đà Nẵng > xe đi Hà Nội từ Bến xe Trung tâm Đà Nẵng
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
Bộ lọc tìm kiếmXóa lọc
Tiêu chí phổ biến
Giờ đi
00:00
23:59
Giá vé
0 đ
2,000,000 đ
Số chỗ trống
0
100
Nhà xe
Điểm đón
  • Liên Chiểu (6)
    • Bến xe trung tâm Đà Nẵng (4)
    • Bến xe Trung tâm Đà Nẵng (1)
    • Nội thành Thành phố Đà Nẵng (1)
  • Hải Châu (1)
    • Quận Hải Châu (1)
  • Ngũ Hành Sơn (1)
    • Quận Ngũ Hành Sơn (1)
  • Sơn Trà (1)
    • Quận Sơn Trà (1)
  • Thanh Khê (1)
    • Quận Thanh Khê (1)
Điểm trả
  • Hoàng Mai (5)
    • Bến xe Giáp Bát (2)
    • 19 Trần Thủ Độ (1)
    • Bến xe Nước Ngầm (1)
    • Ngõ 83 Ngọc Hồi (1)
Loại ghế / giường
Đánh giá
trở lên (3)
trở lên (10)
trở lên (13)
trở lên (14)

Vé xe từ Bến xe trung tâm Đà Nẵng - Đà Nẵng đi Hà Nội

: 19 chuyến
Sắp xếp theo:
Giảm giá
Kim Chi 265
4.2
• 10 Đánh giá
Limousine 34 Giường VIP
20:15
• Bến xe Trung tâm Đà Nẵng
10h30m
06:45
• Bến xe Nước Ngầm
400,000 đ
380,000 đ
13 chỗ trống
Vạn Lục Tùng
4.0
• 14 Đánh giá
VIP/Limousine 34 chỗ
17:20
• Bến xe trung tâm Đà Nẵng
13h
06:20
• 19 Trần Thủ Độ
460,000 đ
14 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 17:20 01-03-2020 Đà Nẵng - Hà Nội - Sao Đỏ
Thanh Sơn
3.5
• 2 Đánh giá
Giường nằm 42 chỗ
16:30
• Bến xe trung tâm Đà Nẵng
13h
05:30
• Bến xe Giáp Bát
310,000 đ
35 chỗ trống
Vân Khôi
1.3
• 3 Đánh giá
Giường nằm 40 chỗ
15:00
• Bến xe trung tâm Đà Nẵng
14h
05:00
• Bến xe Giáp Bát
350,000 đ
Ngọc Ánh (Đà Nẵng)
3.3
• 7 Đánh giá
Giường nằm 40 chỗ
16:00
• Bến xe trung tâm Đà Nẵng
14h
06:00
• Ngõ 83 Ngọc Hồi
350,000 đ
*Vé chặng thuộc chuyến 16:00 01-03-2020 Đà Nẵng - Thái Nguyên
Vạn Lục Tùng
4.0
• 14 Đánh giá
VIP/Limousine 34 chỗ
17:20
• Bến xe trung tâm Đà Nẵng
13h15m
06:35
• Ninh Hiệp
460,000 đ
Hải Vân - Đà Nẵng
2.6
• 7 Đánh giá
Giường nằm 40 chỗ
08:30
• Bến xe trung tâm Đà Nẵng
15h
23:30
• Sân bay Nội Bài
350,000 đ
Hải Vân - Đà Nẵng
2.6
• 7 Đánh giá
Giường nằm 40 chỗ
08:30
• Bến xe trung tâm Đà Nẵng
14h30m
23:00
• Tòa nhà FLC Complex - Cạnh Bến xe Mỹ Đình
350,000 đ
Dương Vũ
0.0
• 0 Đánh giá
Giường nằm 46 chỗ
16:45
• Bến xe trung tâm Đà Nẵng
12h10m
04:55
• Bến xe Yên Nghĩa
350,000 đ
Ngọc Ánh (Đà Nẵng)
3.3
• 7 Đánh giá
Giường nằm 40 chỗ
16:00
• Bến xe trung tâm Đà Nẵng
12h15m
04:15
• Ngõ 83 Ngọc Hồi
350,000 đ
Dương Vũ
0.0
• 0 Đánh giá
Giường nằm 46 chỗ
16:45
• Bến xe trung tâm Đà Nẵng
11h40m
04:25
• Bến xe Nước Ngầm
350,000 đ
Hoàng Vân - Đà Nẵng
3.5
• 4 Đánh giá
Giường nằm 0 chỗ
• Bến xe trung tâm Đà Nẵng
21h
14:00
• Bến xe Mỹ Đình
350,000 đ
Danatranco
2.0
• 4 Đánh giá
Giường nằm 0 chỗ
• Bến xe trung tâm Đà Nẵng
10h30m
02:00
• Bến xe Giáp Bát
340,000 đ
Tùng Vy
3.7
• 3 Đánh giá
Giường nằm 0 chỗ
12:00
• Bến xe trung tâm Đà Nẵng
18h
06:00
• Bến xe Giáp Bát
350,000 đ
Thông báo
Đại Phát
3.5
• 6 Đánh giá
Giường nằm 0 chỗ
16:00
• Bến xe trung tâm Đà Nẵng
14h
06:00
• Bến xe Giáp Bát
365,000 đ
Tuấn Nam
3.5
• 2 Đánh giá
Giường nằm 0 chỗ
13:30
• Bến xe trung tâm Đà Nẵng
18h
07:30
• Bến xe Giáp Bát
380,000 đ