loading
Vé xe khách > xe đi Hà Nội từ Vĩnh Phúc > xe đi Hà Nội từ Bình Xuyên
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
Bộ lọc tìm kiếmXóa lọc
Tiêu chí phổ biến
Giờ đi
00:00
23:59
Giá vé
0 đ
2,000,000 đ
Số chỗ trống
0
100
Nhà xe
Điểm đón
  • Bình Xuyên (83)
    • Khu Vực Vĩnh Phúc ( từ Km 25 đến 49 ) (42)
    • KV Vĩnh Phúc (41)
Điểm trả
  • Nam Từ Liêm (42)
    • VP 7 Phạm Văn Đồng (42)
  • Hoàng Mai (41)
    • VP 789 Giải Phóng (41)
Loại ghế / giường
Đánh giá
trở lên (84)
trở lên (84)
trở lên (84)

Vé xe từ Bình Xuyên - Vĩnh Phúc đi Hà Nội

: 84 chuyến
Sắp xếp theo:
Thông báo
Sao Việt
4.0
• 118 Đánh giá
Giường nằm 4X chỗ
01:15
• Khu Vực Vĩnh Phúc ( từ Km 25 đến 49 )
1h20m
02:35
• VP 7 Phạm Văn Đồng
80,000 đ
Thông báo
Sao Việt
4.0
• 118 Đánh giá
Giường nằm 4X chỗ
20:00
• Khu Vực Vĩnh Phúc ( từ Km 25 đến 49 )
1h20m
21:20
• VP 7 Phạm Văn Đồng
80,000 đ
Thông báo
Sao Việt
4.0
• 118 Đánh giá
Giường nằm 4X chỗ
15:00
• Khu Vực Vĩnh Phúc ( từ Km 25 đến 49 )
1h40m
16:40
• VP 789 Giải Phóng
80,000 đ
Thông báo
Sao Việt
4.0
• 118 Đánh giá
Giường nằm 4X chỗ
18:15
• KV Vĩnh Phúc
1h5m
19:20
• VP 7 Phạm Văn Đồng
80,000 đ
Thông báo
Sao Việt
4.0
• 118 Đánh giá
Giường nằm 4X chỗ
19:30
• KV Vĩnh Phúc
1h5m
20:35
• VP 7 Phạm Văn Đồng
80,000 đ
Thông báo
Sao Việt
4.0
• 118 Đánh giá
Giường nằm 4X chỗ
09:15
• Khu Vực Vĩnh Phúc ( từ Km 25 đến 49 )
1h20m
10:35
• VP 7 Phạm Văn Đồng
80,000 đ
Thông báo
Sao Việt
4.0
• 118 Đánh giá
Giường nằm 4X chỗ
10:30
• KV Vĩnh Phúc
1h5m
11:35
• VP 7 Phạm Văn Đồng
80,000 đ
Thông báo
Sao Việt
4.0
• 118 Đánh giá
Giường nằm 4X chỗ
13:00
• KV Vĩnh Phúc
1h25m
14:25
• VP 789 Giải Phóng
80,000 đ
Thông báo
Sao Việt
4.0
• 118 Đánh giá
Giường nằm 4X chỗ
18:45
• Khu Vực Vĩnh Phúc ( từ Km 25 đến 49 )
1h20m
20:05
• VP 7 Phạm Văn Đồng
80,000 đ
Thông báo
Sao Việt
4.0
• 118 Đánh giá
Giường nằm 4X chỗ
03:15
• KV Vĩnh Phúc
1h25m
04:40
• VP 789 Giải Phóng
80,000 đ
Thông báo
Sao Việt
4.0
• 118 Đánh giá
Giường nằm 4X chỗ
22:30
• KV Vĩnh Phúc
1h5m
23:35
• VP 7 Phạm Văn Đồng
80,000 đ
Thông báo
Sao Việt
4.0
• 118 Đánh giá
Giường nằm 4X chỗ
22:30
• KV Vĩnh Phúc
1h25m
23:55
• VP 789 Giải Phóng
80,000 đ
Thông báo
Sao Việt
4.0
• 118 Đánh giá
Giường nằm 4X chỗ
22:15
• Khu Vực Vĩnh Phúc ( từ Km 25 đến 49 )
1h40m
23:55
• VP 789 Giải Phóng
80,000 đ
Thông báo
Sao Việt
4.0
• 118 Đánh giá
Giường nằm 4X chỗ
10:15
• Khu Vực Vĩnh Phúc ( từ Km 25 đến 49 )
1h40m
11:55
• VP 789 Giải Phóng
80,000 đ
Thông báo
Sao Việt
4.0
• 118 Đánh giá
Giường nằm 4X chỗ
14:30
• KV Vĩnh Phúc
1h5m
15:35
• VP 7 Phạm Văn Đồng
80,000 đ
Thông báo
Sao Việt
4.0
• 118 Đánh giá
Giường nằm 4X chỗ
12:45
• Khu Vực Vĩnh Phúc ( từ Km 25 đến 49 )
1h40m
14:25
• VP 789 Giải Phóng
80,000 đ
Thông báo
Sao Việt
4.0
• 118 Đánh giá
Giường nằm 4X chỗ
13:00
• KV Vĩnh Phúc
1h5m
14:05
• VP 7 Phạm Văn Đồng
80,000 đ
Thông báo
Sao Việt
4.0
• 118 Đánh giá
Giường nằm 4X chỗ
17:15
• KV Vĩnh Phúc
1h5m
18:20
• VP 7 Phạm Văn Đồng
80,000 đ
Thông báo
Sao Việt
4.0
• 118 Đánh giá
Giường nằm 4X chỗ
17:00
• Khu Vực Vĩnh Phúc ( từ Km 25 đến 49 )
1h40m
18:40
• VP 789 Giải Phóng
80,000 đ
Thông báo
Sao Việt
4.0
• 118 Đánh giá
Giường nằm 4X chỗ
13:45
• Khu Vực Vĩnh Phúc ( từ Km 25 đến 49 )
1h40m
15:25
• VP 789 Giải Phóng
80,000 đ