loading
Vé xe khách > xe đi Hà Nội từ > xe đi Hà Nội từ Diễn Châu
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
Bộ lọc tìm kiếmXóa lọc
Tiêu chí phổ biến
Giờ đi
00:00
23:59
Giá vé
0 đ
2,000,000 đ
Số chỗ trống
0
100
Nhà xe
Điểm đón
  • Diễn Châu (14)
    • Bến xe Diễn Châu (5)
    • Ngã Tư Diễn Châu (4)
    • Cầu Bùng (3)
    • Diễn Châu (1)
    • Ngã tư Diễn Châu (1)
Điểm trả
  • Nam Từ Liêm (6)
    • Khách sạn Ngân Hà (3)
    • Mỹ Đình (2)
    • Bến xe Mỹ Đình (1)
  • Hoàng Mai (5)
    • Bến Xe Nước Ngầm (2)
    • Bến xe Nước Ngầm (2)
    • VP Bến xe Giáp Bát (1)
  • Long Biên (2)
    • Big C Long Biên (1)
    • Bến xe Gia Lâm (1)
  • Sóc Sơn (1)
    • Sân bay Nội Bài (1)
Loại ghế / giường
Đánh giá
trở lên (4)
trở lên (14)
trở lên (14)
trở lên (14)

Vé xe từ Diễn Châu - Nghệ An đi Hà Nội

: 15 chuyến
Sắp xếp theo:
Sao Nghệ Limousine
4.7
• 17 Đánh giá
Limousine 22 Giường VIP (Có WC)
23:10
• Ngã tư Diễn Châu
4h20m
03:30
• Bến xe Nước Ngầm
325,000 đ
*Vé chặng thuộc chuyến 22:30 01-04-2020 Vinh - Hà Nội
Cúc Mừng
3.8
• 17 Đánh giá
Giường nằm 46 chỗ
09:00
• Bến xe Diễn Châu
4h
13:00
• Bến Xe Nước Ngầm
150,000 đ
Cúc Mừng
3.8
• 17 Đánh giá
Giường nằm 46 chỗ
22:45
• Bến xe Diễn Châu
4h
02:45
• Bến Xe Nước Ngầm
150,000 đ
Cúc Mừng
3.8
• 17 Đánh giá
Giường nằm 46 chỗ
22:45
• Bến xe Diễn Châu
4h30m
03:15
• Khách sạn Ngân Hà
150,000 đ
Cúc Mừng
3.8
• 17 Đánh giá
Giường nằm 46 chỗ
22:00
• Bến xe Diễn Châu
4h30m
02:30
• Khách sạn Ngân Hà
150,000 đ
Cúc Mừng
3.8
• 17 Đánh giá
Giường nằm 46 chỗ
09:00
• Bến xe Diễn Châu
4h30m
13:30
• Khách sạn Ngân Hà
150,000 đ
Cúc Mừng
3.8
• 17 Đánh giá
Giường nằm 46 chỗ
22:00
• Bến xe Diễn Châu
4h
02:00
• Bến Xe Nước Ngầm
150,000 đ
Tăng Tín
4.1
• 8 Đánh giá
Giường nằm 44 chỗ
21:40
• Cầu Bùng
5h20m
03:00
• Bến xe Mỹ Đình
150,000 đ
Tăng Tín
4.1
• 8 Đánh giá
Giường nằm 44 chỗ
21:40
• Cầu Bùng
8h40m
06:20
• Big C Long Biên
160,000 đ
Tâm Anh Hào
3.1
• 14 Đánh giá
Giường nằm 44 chỗ
22:40
• Ngã Tư Diễn Châu
5h30m
04:10
• Sân bay Nội Bài
200,000 đ
Tâm Anh Hào
3.1
• 14 Đánh giá
Giường nằm 44 chỗ
22:30
• Ngã Tư Diễn Châu
6h30m
05:00
• Bến xe Gia Lâm
150,000 đ
Tâm Anh Hào
3.1
• 14 Đánh giá
Giường nằm 44 chỗ
22:40
• Ngã Tư Diễn Châu
4h30m
03:10
• Mỹ Đình
150,000 đ
Tâm Anh Hào
3.1
• 14 Đánh giá
Giường nằm 44 chỗ
22:30
• Ngã Tư Diễn Châu
6h
04:30
• Mỹ Đình
150,000 đ
Tăng Tín
4.1
• 8 Đánh giá
Giường nằm 44 chỗ
21:40
• Cầu Bùng
4h50m
02:30
• VP Bến xe Giáp Bát
150,000 đ
Khánh Hoàn (Nghệ An)
0.0
• 0 Đánh giá
Giường nằm 44 chỗ
08:45
• Diễn Châu
5h15m
14:00
• Bến xe Nước Ngầm
Chưa có giá chính thức
*Vé chặng thuộc chuyến --:-- 01-04-2020 Đô Lương - Hà Nội