loading
Cập nhật các thông tin mới nhất về dịch Covid-19 trước khi di chuyển
Xem chi tiết
Vé xe khách > xe đi Sài Gòn từ Bình Phước > xe đi Sài Gòn từ Đồng Xoài
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
VeXeRe - Cam kết hoàn 150% nếu nhà xe không giữ vé150%
Bộ lọc tìm kiếmXóa lọc

Giờ đi

Tiêu chí phổ biến
Nhà xe sẽ nhận được thông tin ngay khi bạn hoàn tất các bước đặt vé
Giá vé
0 đ
2,000,000 đ

Chọn vị trí ghế

Số ghế trống

1

Hàng ghế đầu

Hàng ghế giữa

Hàng ghế cuối

Nhà xe
Điểm đón
  • Đồng Xoài (95)
  • Đồng Phú (4)
  • Phước Long (2)
  • Bù Gia Mập (1)
Điểm trả
  • Quận 5 (173)
  • Quận 10 (124)
  • Quận 1 (93)
  • Phú Nhuận (60)
  • Bình Thạnh (52)
  • Quận 3 (48)
  • Tân Bình (48)
  • Thủ Đức (22)
  • Bình Chánh (4)
  • Bình Tân (4)
  • Quận 11 (4)
  • Quận 9 (4)
  • Gò Vấp (3)
  • Quận 12 (3)
  • Quận 4 (2)
  • Quận 6 (2)
  • Quận 7 (2)
  • Quận 8 (2)
  • Tân Phú (1)
Loại ghế / giường
Đánh giá
trở lên (1)
trở lên (12)

Đặt mua vé xe đi Sài Gòn từ Đồng Xoài - Bình Phước chất lượng cao và giá vé ưu đãi nhất

: 40 chuyến
Sắp xếp theo:
Thảo Lan
Xác nhận tức thì
Thảo Lan
Giường nằm 41 chỗ
00:30
• Ngã tư Đồng Xoài
2h30m
03:00
• VP Sài Gòn
300.000đ
Giá vé chưa bao gồm phụ thu dịp cao điểm
29 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 18:30 24-01-2022 Đắk Lắk - Sài Gòn
Thảo Lan
Xác nhận tức thì
Thảo Lan
Giường nằm 41 chỗ
01:30
• Ngã tư Đồng Xoài
2h30m
04:00
• VP Sài Gòn
300.000đ
Giá vé chưa bao gồm phụ thu dịp cao điểm
29 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 19:30 24-01-2022 Đắk Lắk - Sài Gòn
Thảo Lan
Xác nhận tức thì
Thảo Lan
Giường nằm 41 chỗ
00:30
• Ngã tư Đồng Xoài
2h
02:30
• Bến xe Ngã Tư Ga
300.000đ
Giá vé chưa bao gồm phụ thu dịp cao điểm
29 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 18:30 24-01-2022 Đắk Lắk - Sài Gòn
Thảo Lan
Xác nhận tức thì
Thảo Lan
Giường nằm 41 chỗ
01:30
• Ngã tư Đồng Xoài
2h
03:30
• Bến xe Ngã Tư Ga
300.000đ
Giá vé chưa bao gồm phụ thu dịp cao điểm
29 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 19:30 24-01-2022 Đắk Lắk - Sài Gòn
Petro Bình Phước
Petro Bình Phước
Sedona 5 chỗ
08:01
• Thành phố Đồng Xoài
3h
11:01
• Hồ Chí Minh
250.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 07:01 25-01-2022 Phước Long - Hồ Chí Minh
Petro Bình Phước
Petro Bình Phước
Sedona 5 chỗ
08:01
• Thành phố Đồng Xoài
3h
11:01
• Bến xe Miền Tây
250.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 07:01 25-01-2022 Phước Long - Hồ Chí Minh
Petro Bình Phước
Petro Bình Phước
Sedona 5 chỗ
10:00
• Thành phố Đồng Xoài
3h
13:00
• Hồ Chí Minh
250.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 09:00 25-01-2022 Phước Long - Hồ Chí Minh
Petro Bình Phước
Petro Bình Phước
Sedona 5 chỗ
16:00
• Thành phố Đồng Xoài
3h
19:00
• Hồ Chí Minh
250.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 15:00 25-01-2022 Phước Long - Hồ Chí Minh
Petro Bình Phước
Petro Bình Phước
Sedona 5 chỗ
10:00
• Thành phố Đồng Xoài
2h30m
12:30
• Bến xe Miền Đông
250.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 09:00 25-01-2022 Phước Long - Hồ Chí Minh
Petro Bình Phước
Petro Bình Phước
Sedona 5 chỗ
08:00
• Thành phố Đồng Xoài
2h30m
10:30
• Bến xe Miền Đông
250.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 07:00 25-01-2022 Phước Long - Hồ Chí Minh
Petro Bình Phước
Petro Bình Phước
Sedona 5 chỗ
16:00
• Thành phố Đồng Xoài
3h
19:00
• Bến xe Miền Tây
250.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 15:00 25-01-2022 Phước Long - Hồ Chí Minh
Petro Bình Phước
Petro Bình Phước
Sedona 5 chỗ
13:00
• Thành phố Đồng Xoài
3h
16:00
• Bến xe Miền Tây
250.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 12:00 25-01-2022 Phước Long - Hồ Chí Minh
Petro Bình Phước
Petro Bình Phước
Sedona 5 chỗ
13:00
• Thành phố Đồng Xoài
2h30m
15:30
• Bến xe Miền Đông
250.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 12:00 25-01-2022 Phước Long - Hồ Chí Minh
Petro Bình Phước
Petro Bình Phước
Sedona 5 chỗ
08:01
• Thành phố Đồng Xoài
2h30m
10:31
• Bến xe Miền Đông
250.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 07:01 25-01-2022 Phước Long - Hồ Chí Minh
Petro Bình Phước
Petro Bình Phước
Sedona 5 chỗ
10:00
• Thành phố Đồng Xoài
3h
13:00
• Bến xe Miền Tây
250.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 09:00 25-01-2022 Phước Long - Hồ Chí Minh
Petro Bình Phước
Petro Bình Phước
Sedona 5 chỗ
16:00
• Thành phố Đồng Xoài
2h30m
18:30
• Bến xe Miền Đông
250.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 15:00 25-01-2022 Phước Long - Hồ Chí Minh
Petro Bình Phước
Petro Bình Phước
Sedona 5 chỗ
13:00
• Thành phố Đồng Xoài
3h
16:00
• Hồ Chí Minh
250.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 12:00 25-01-2022 Phước Long - Hồ Chí Minh
Petro Bình Phước
Petro Bình Phước
Sedona 5 chỗ
08:00
• Thành phố Đồng Xoài
3h
11:00
• Hồ Chí Minh
250.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 07:00 25-01-2022 Phước Long - Hồ Chí Minh
Petro Bình Phước
Petro Bình Phước
Sedona 5 chỗ
08:00
• Thành phố Đồng Xoài
3h
11:00
• Bến xe Miền Tây
250.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 07:00 25-01-2022 Phước Long - Hồ Chí Minh
Petro Bình Phước
Petro Bình Phước
Sedona 5 chỗ
• Thành phố Đồng Xoài
2h30m
05:30
• Hồ Chí Minh
250.000đ