loading
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
Bộ lọc tìm kiếmXóa lọc
Tiêu chí phổ biến
Giờ đi
00:00
23:59
Giá vé
0 đ
2,000,000 đ
Số chỗ trống
0
100
Nhà xe
Điểm đón
  • Hạ Long (8)
    • Hạ Long (8)
Điểm trả
  • Móng Cái (16)
    • Cửa khẩu Móng Cái (8)
    • Móng Cái (8)
Loại ghế / giường
Đánh giá
trở lên (3)
trở lên (11)
trở lên (11)
trở lên (11)

Vé xe từ Hạ Long - Quảng Ninh đi Móng Cái - Quảng Ninh

: 44 chuyến
Sắp xếp theo:
Thông báo
Minh Hiếu Limousine
3.5
• 2 Đánh giá
Ghế ngồi VIP 9 chỗ
09:15
• Hạ Long
3h5m
12:20
• Cửa khẩu Móng Cái
200,000 đ
Thông báo
Minh Hiếu Limousine
3.5
• 2 Đánh giá
Ghế ngồi VIP 9 chỗ
12:15
• Hạ Long
3h5m
15:20
• Cửa khẩu Móng Cái
200,000 đ
Thông báo
Minh Hiếu Limousine
3.5
• 2 Đánh giá
Ghế ngồi VIP 9 chỗ
14:45
• Hạ Long
3h5m
17:50
• Cửa khẩu Móng Cái
200,000 đ
Thông báo
Minh Hiếu Limousine
3.5
• 2 Đánh giá
Ghế ngồi VIP 9 chỗ
15:45
• Hạ Long
3h5m
18:50
• Cửa khẩu Móng Cái
200,000 đ
Thông báo
Minh Hiếu Limousine
3.5
• 2 Đánh giá
Ghế ngồi VIP 9 chỗ
16:45
• Hạ Long
3h5m
19:50
• Cửa khẩu Móng Cái
200,000 đ
Thông báo
Minh Hiếu Limousine
3.5
• 2 Đánh giá
Ghế ngồi VIP 9 chỗ
07:45
• Hạ Long
3h5m
10:50
• Cửa khẩu Móng Cái
200,000 đ
Thông báo
Minh Hiếu Limousine
3.5
• 2 Đánh giá
Ghế ngồi VIP 9 chỗ
10:45
• Hạ Long
3h5m
13:50
• Cửa khẩu Móng Cái
200,000 đ
Thông báo
Minh Hiếu Limousine
3.5
• 2 Đánh giá
Ghế ngồi VIP 9 chỗ
17:45
• Hạ Long
3h5m
20:50
• Cửa khẩu Móng Cái
200,000 đ
Hùng Cường Limousine
4.8
• 4 Đánh giá
Ghế ngồi VIP 9 chỗ
• Bến xe Bãi Cháy
2h50m
20:00
• Cửa khẩu Móng Cái
200,000 đ
Hùng Cường Limousine
4.8
• 4 Đánh giá
Ghế ngồi VIP 9 chỗ
• Cổng chào Quốc tế Tuần Châu
3h
13:00
• Cửa khẩu Móng Cái
200,000 đ
Phúc Xuyên
4.0
• 16 Đánh giá
Ghế ngồi VIP 9 chỗ
• Thành phố Hạ Long
3h
21:00
• Bến xe Móng Cái
200,000 đ
Thông tin tuyến đường Hạ Long đi Móng Cái
Chiều dài tuyến đường
195 km
Thời gian di chuyển
3.1 giờ
Giá vé trung bình
200,000 VNĐ
Số lượng chuyến xe
44 chuyến
Số lượng nhà xe
3 nhà xe
Đặt vé xe khách, xe limousine các hãng xe từ Hạ Long đến Móng Cái
NHÀ XE
GIÁ VÉ
GIỜ CHẠY
Minh Hiếu Limousine
200,000 đ
07h45, 09h15, 10h45, 12h15
Hùng Cường Limousine
200,000 đ
08h10, 09h10, 10h10, 11h10
Phúc Xuyên
200,000 đ
04h30, 09h30, 13h30, 18h00
Tuyến đường Hạ Long - Móng Cái dài khoảng 195 km . Trung bình mỗi ngày có khoảng 44 chuyến xe khách chạy tuyến đường này bắt đầu từ 04h30 đến 20h00 bởi 3 nhà xe: Hùng Cường Limousine,Minh Hiếu Limousine,Phúc Xuyên Thời gian di chuyển trên chặng khoảng 3.1 giờ.
Đặt vé xe Tết 2020 từ Hạ Long đi Móng Cái
Vé xe tết 2020 từ Hạ Long đi Móng Cái vẫn chưa được công bố. VeXeRe.com sẽ sớm thông báo cho các bạn thông tin vé xe Tết 2020 bao gồm giá vé, lịch trình, ngày giờ bán vé của các hãng xe khách đi tuyến đường Hạ Long - Móng Cái và Móng Cái - Hạ Long ngay khi có thông tin từ các hãng xe.