loading
Vé xe khách > xe đi Lai Châu từ Hà Nội
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
Bộ lọc tìm kiếmXóa lọc
Tiêu chí phổ biến
Giờ đi
00:00
23:59
Giá vé
0 đ
2,000,000 đ
Số chỗ trống
0
100
Nhà xe
Điểm đón
  • Nam Từ Liêm (17)
    • Bến xe Mỹ Đình (8)
    • Bến xe Mỹ Đình (Quầy vé 38) (4)
    • Bến xe Mỹ Đình (Quầy vé 26) (2)
    • Bến xe Mỹ Đình (Ô 13 hoặc 14) (2)
    • Bến xe Mỹ Đình (Ô số 15) (1)
  • Sóc Sơn (5)
    • Ngã tư Nội Bài (5)
  • Cầu Giấy (2)
    • Hồ Tùng Mậu (1)
    • Đại học Ngoại ngữ Hà Nội (1)
  • Gia Lâm (1)
    • Ngã tư Trâu Quỳ (1)
  • Long Biên (1)
    • AEON Mall Long Biên (1)
Điểm trả
  • Lai Châu (22)
    • Bến xe Lai Châu (18)
    • Văn phòng Lai Châu (4)
  • Than Uyên (3)
    • Bến xe khách Than Uyên (2)
    • Ngã ba Mường Kim (1)
  • Tân Uyên (1)
    • Thị trấn Tân Uyên (1)
Loại ghế / giường
Đánh giá
trở lên (4)
trở lên (23)
trở lên (28)
trở lên (28)

Vé xe từ Hà Nội đi Lai Châu

: 48 chuyến
Sắp xếp theo:
Phúc An
4.3
• 17 Đánh giá
Giường nằm 40 chỗ
21:30
• Bến xe Mỹ Đình (Quầy vé 26)
7h
04:30
• Bến xe Lai Châu
300,000 đ
40 chỗ trống
Thế Anh
3.7
• 15 Đánh giá
Giường nằm VIP 20 chỗ
12:45
• Bến xe Mỹ Đình
7h40m
20:25
• Văn phòng Lai Châu
450,000 đ
20 chỗ trống
Ngân Hà
3.6
• 33 Đánh giá
Giường nằm 40 chỗ
12:00
• Bến xe Mỹ Đình (Quầy vé 38)
7h
19:00
• Bến xe Lai Châu
300,000 đ
38 chỗ trống
Ngân Hà
3.6
• 33 Đánh giá
Giường nằm 40 chỗ
21:00
• Bến xe Mỹ Đình (Quầy vé 38)
7h
04:00
• Bến xe Lai Châu
300,000 đ
40 chỗ trống
Phúc An
4.3
• 17 Đánh giá
Giường nằm 40 chỗ
21:50
• Bến xe Mỹ Đình (Quầy vé 26)
7h
04:50
• Bến xe Lai Châu
300,000 đ
40 chỗ trống
Ngân Hà
3.6
• 33 Đánh giá
Giường nằm 40 chỗ
22:00
• Bến xe Mỹ Đình (Quầy vé 38)
7h
05:00
• Bến xe Lai Châu
300,000 đ
40 chỗ trống
Ngân Hà
3.6
• 33 Đánh giá
Giường nằm 40 chỗ
06:50
• Bến xe Mỹ Đình (Quầy vé 38)
7h
13:50
• Bến xe Lai Châu
300,000 đ
40 chỗ trống
Thế Anh
3.8
• 16 Đánh giá
Giường đôi 44 chỗ
11:00
• Bến xe Mỹ Đình
7h40m
18:40
• Văn phòng Lai Châu
300,000 đ
42 chỗ trống
Thế Anh
3.7
• 15 Đánh giá
Giường nằm VIP 20 chỗ
22:30
• Bến xe Mỹ Đình
7h40m
06:10
• Văn phòng Lai Châu
450,000 đ
14 chỗ trống
Hoàng Anh - Lai Châu
3.0
• 1 Đánh giá
Giường nằm 40 chỗ
20:20
• Bến xe Mỹ Đình (Ô số 15)
8h40m
05:00
• Bến xe Lai Châu
300,000 đ
40 chỗ trống
Phúc An
4.3
• 17 Đánh giá
Giường nằm 40 chỗ
21:45
• Ngã tư Nội Bài
7h15m
05:00
• Bến xe Lai Châu
300,000 đ
40 chỗ trống
Thông báo
Việt Anh (Lai Châu)
3.8
• 4 Đánh giá
Giường nằm 40 chỗ
21:15
• Đại học Ngoại ngữ Hà Nội
7h30m
04:45
• Bến xe Lai Châu
300,000 đ
40 chỗ trống
Hoàng Anh - Lai Châu
3.0
• 1 Đánh giá
Giường nằm 40 chỗ
21:00
• Ngã tư Nội Bài
8h
05:00
• Bến xe Lai Châu
300,000 đ
40 chỗ trống
Thông báo
Khánh Thủy
2.7
• 3 Đánh giá
Giường nằm 40 chỗ
19:00
• Bến xe Mỹ Đình
10h50m
05:50
• Bến xe Lai Châu
300,000 đ
40 chỗ trống
Tân Việt Anh
0.0
• 0 Đánh giá
Giường nằm 40 chỗ
21:50
• Bến xe Mỹ Đình (Ô 13 hoặc 14)
7h
04:50
• Bến xe Lai Châu
300,000 đ
40 chỗ trống
Tân Việt Anh
0.0
• 0 Đánh giá
Giường nằm 40 chỗ
21:30
• Bến xe Mỹ Đình (Ô 13 hoặc 14)
7h
04:30
• Bến xe Lai Châu
300,000 đ
40 chỗ trống
Thông báo
Khánh Thủy
2.7
• 3 Đánh giá
Giường nằm 40 chỗ
19:00
• Bến xe Mỹ Đình
8h50m
03:50
• Bến xe khách Than Uyên
300,000 đ
40 chỗ trống
Toàn Thắng
0.0
• 0 Đánh giá
Giường nằm VIP 34 chỗ
20:30
• Ngã tư Nội Bài
8h
04:30
• Bến xe Lai Châu
300,000 đ
34 chỗ trống
Thông báo
Khánh Thủy
2.7
• 3 Đánh giá
Giường nằm 40 chỗ
19:00
• Bến xe Mỹ Đình
8h30m
03:30
• Ngã ba Mường Kim
300,000 đ
40 chỗ trống
Thông báo
Khánh Thủy
2.7
• 3 Đánh giá
Giường nằm 40 chỗ
19:00
• Bến xe Mỹ Đình
9h50m
04:50
• Thị trấn Tân Uyên
300,000 đ
40 chỗ trống
Thông tin tuyến đường Hà Nội đi Lai Châu
Chiều dài tuyến đường
373 km
Thời gian di chuyển
7.7 giờ
Giá vé trung bình
316,041 VNĐ
Số lượng chuyến xe
48 chuyến
Số lượng nhà xe
12 nhà xe
Đặt vé xe khách, xe limousine các hãng xe từ Hà Nội đến Lai Châu
NHÀ XE
GIÁ VÉ
GIỜ CHẠY
Thế Anh
300,000 đ
13h25, 21h40, 23h10, 11h40
Khánh Thủy
300,000 đ
19h00
Ngân Hà
300,000 đ
06h50, 12h00, 21h00, 22h00
Phúc An
300,000 đ
21h50, 21h45, 21h30
Tuyến đường Hà Nội - Lai Châu dài khoảng 373 km . Trung bình mỗi ngày có khoảng 48 chuyến xe khách chạy tuyến đường này bắt đầu từ 06h50 đến 22h30 bởi 12 nhà xe: Cường Lan,Hoàng Anh (HN - Lai Châu),Hoàng Anh - Lai Châu,Khánh Thủy,Ngân Hà,Phúc An,Quỳnh Quý,Thế Anh,Thảo Nguyên,Toàn Thắng,Tân Việt Anh,Việt Anh (Lai Châu) Thời gian di chuyển trên chặng khoảng 7.7 giờ.
Đặt vé xe Tết 2020 từ Hà Nội đi Lai Châu
Vé xe tết 2020 từ Hà Nội đi Lai Châu vẫn chưa được công bố. VeXeRe.com sẽ sớm thông báo cho các bạn thông tin vé xe Tết 2020 bao gồm giá vé, lịch trình, ngày giờ bán vé của các hãng xe khách đi tuyến đường Hà Nội - Lai Châu và Lai Châu - Hà Nội ngay khi có thông tin từ các hãng xe.