loading
Vé xe khách > xe đi Sơn La từ Hà Nội > xe đi Mai Sơn từ Hà Nội
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
Bộ lọc tìm kiếmXóa lọc
Tiêu chí phổ biến
Giờ đi
00:00
23:59
Giá vé
0 đ
2,000,000 đ
Số chỗ trống
1
50
Nhà xe
Điểm đón
  • Nam Từ Liêm (16)
    • Bến xe Mỹ Đình (16)
Điểm trả
  • Mai Sơn (16)
    • Hát Lót (11)
    • Thế giới di động Mai Sơn (3)
    • Bến xe khách Mai Sơn (2)
Loại ghế / giường
Đánh giá
trở lên (3)
trở lên (14)

Vé xe từ Hà Nội đi Mai Sơn - Sơn La

: 17 chuyến
Sắp xếp theo:
Cường Nguyệt
Cường Nguyệt
3.4 (15)
Giường nằm 40 chỗ
13:00
• Bến xe Mỹ Đình
6h40m
19:40
• Hát Lót
220.000đ
22 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 13:00 20-01-2021 Hà Nội - Sơn La
Sơn La Express
Sơn La Express
5 (1)
Giường nằm 40 chỗ
09:30
• Bến xe Mỹ Đình
6h30m
16:00
• Thế giới di động Mai Sơn
220.000đ
40 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 09:30 20-01-2021 Hà Nội - Sơn La
Sơn La Express
Sơn La Express
5 (1)
Giường nằm 40 chỗ
10:30
• Bến xe Mỹ Đình
6h30m
17:00
• Thế giới di động Mai Sơn
220.000đ
40 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 10:30 20-01-2021 Hà Nội - Sơn La
Mạnh Cường
Mạnh Cường
4.1 (8)
Giường nằm 41 chỗ
19:00
• Bến xe Mỹ Đình
6h45m
01:45
• Thế giới di động Mai Sơn
200.000đ
41 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 19:00 20-01-2021 Hà Nội - Sơn La
Cường Nguyệt
Cường Nguyệt
3.4 (15)
Giường nằm 40 chỗ
11:30
• Bến xe Mỹ Đình
6h40m
18:10
• Hát Lót
220.000đ
22 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 11:30 20-01-2021 Hà Nội - Sơn La
Cường Nguyệt
Cường Nguyệt
3.4 (15)
Giường nằm 40 chỗ
10:25
• Bến xe Mỹ Đình
6h40m
17:05
• Hát Lót
220.000đ
22 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 10:25 20-01-2021 Hà Nội - Sơn La
Cường Nguyệt
Cường Nguyệt
3.4 (15)
Giường nằm 40 chỗ
11:20
• Bến xe Mỹ Đình
6h40m
18:00
• Hát Lót
220.000đ
22 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 11:20 20-01-2021 Hà Nội - Sơn La
Cường Nguyệt
Cường Nguyệt
3.4 (15)
Giường nằm 40 chỗ
21:30
• Bến xe Mỹ Đình
6h40m
04:10
• Hát Lót
220.000đ
22 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 21:30 20-01-2021 Hà Nội - Sơn La
Cường Nguyệt
Cường Nguyệt
3.4 (15)
Giường nằm 40 chỗ
22:15
• Bến xe Mỹ Đình
6h40m
04:55
• Hát Lót
220.000đ
22 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 22:15 20-01-2021 Hà Nội - Sơn La
Cường Nguyệt
Cường Nguyệt
3.4 (15)
Giường nằm 40 chỗ
10:30
• Bến xe Mỹ Đình
6h40m
17:10
• Hát Lót
220.000đ
22 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 10:30 20-01-2021 Hà Nội - Sơn La
Cường Nguyệt
Cường Nguyệt
3.4 (15)
Giường nằm 40 chỗ
15:30
• Bến xe Mỹ Đình
6h40m
22:10
• Hát Lót
220.000đ
22 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 15:30 20-01-2021 Hà Nội - Sơn La
Cường Nguyệt
Cường Nguyệt
3.4 (15)
Giường nằm 40 chỗ
15:15
• Bến xe Mỹ Đình
6h40m
21:55
• Hát Lót
220.000đ
22 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 15:15 20-01-2021 Hà Nội - Sơn La
Cường Nguyệt
Cường Nguyệt
3.4 (15)
Giường nằm 40 chỗ
20:30
• Bến xe Mỹ Đình
6h40m
03:10
• Hát Lót
220.000đ
22 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 20:30 20-01-2021 Hà Nội - Sơn La
Cường Nguyệt
Cường Nguyệt
3.4 (15)
Giường nằm 40 chỗ
22:30
• Bến xe Mỹ Đình
6h40m
05:10
• Hát Lót
220.000đ
22 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 22:30 20-01-2021 Hà Nội - Sơn La
Luyện Hùng
Luyện Hùng
3.8 (11)
Giường nằm 44 chỗ
22:15
• Bến xe Mỹ Đình
5h
03:15
• Bến xe khách Mai Sơn
220.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 22:15 20-01-2021 Hà Nội - Sơn La
Luyện Hùng
Luyện Hùng
3.8 (11)
Giường nằm 44 chỗ
22:00
• Bến xe Mỹ Đình
5h
03:00
• Bến xe khách Mai Sơn
220.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 22:00 20-01-2021 Hà Nội - Sơn La
Chung Thụ
Chung Thụ
4.5 (2)
Giường nằm 40 chỗ
19:30
• Bến xe Yên Nghĩa
6h
01:30
• Bến xe khách Cò Nòi
180.000đ