loading
Vé xe khách > xe đi Thanh Hóa từ Hà Nội > xe đi Sầm Sơn từ Hà Nội
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
Bộ lọc tìm kiếmXóa lọc
Tiêu chí phổ biến
Giờ đi
00:00
23:59
Giá vé
0 đ
2,000,000 đ
Số chỗ trống
1
50
Nhà xe
Điểm đón
  • Hoàng Mai (49)
    • Quận Hoàng Mai (22)
    • Khu đô thị Đồng Tàu (16)
    • Bến xe Nước Ngầm (6)
    • Bến xe Giáp Bát (5)
  • Nam Từ Liêm (32)
    • Quận Nam Từ Liêm (16)
    • Số 90 Phạm Hùng (16)
  • Ba Đình (22)
    • Quận Ba Đình (22)
  • Cầu Giấy (22)
    • Quận Cầu Giấy (22)
  • Hai Bà Trưng (22)
    • Quận Hai Bà Trưng (22)
  • Hoàn Kiếm (22)
    • Nhà hát Lớn Hà Nội (16)
    • Quận Hoàn Kiếm (6)
  • Đống Đa (22)
    • Quận Đống Đa (22)
  • Sóc Sơn (16)
    • Cảng Hàng không Quốc tế Nội Bài (16)
  • Thanh Xuân (6)
    • Quận Thanh Xuân (6)
Điểm trả
  • Sầm Sơn (109)
    • Sầm Sơn (48)
    • Biển Sầm Sơn (45)
    • Sầm Sơn (6)
    • Nội thành Sầm Sơn (5)
    • Văn phòng Sầm Sơn (5)
Loại ghế / giường
Đánh giá
trở lên (54)
trở lên (56)

Vé xe từ Hà Nội đi Sầm Sơn - Thanh Hóa

: 88 chuyến
Sắp xếp theo:
Hải Hạnh
Hải Hạnh
4.2 (11)
Limousine giường phòng 34 chỗ
17:00
• Bến xe Giáp Bát
3h
20:00
• Văn phòng Sầm Sơn
120.000đ
17 chỗ trống
Hải Hạnh
Hải Hạnh
4.2 (11)
Limousine giường phòng 34 chỗ
13:00
• Bến xe Giáp Bát
3h
16:00
• Văn phòng Sầm Sơn
120.000đ
17 chỗ trống
Hải Hạnh
Hải Hạnh
4.2 (11)
Limousine giường phòng 34 chỗ
15:00
• Bến xe Giáp Bát
3h
18:00
• Văn phòng Sầm Sơn
120.000đ
17 chỗ trống
Hải Hạnh
Hải Hạnh
4.2 (11)
Limousine giường phòng 34 chỗ
07:00
• Bến xe Giáp Bát
3h
10:00
• Văn phòng Sầm Sơn
120.000đ
17 chỗ trống
Hải Hạnh
Hải Hạnh
4.2 (11)
Limousine giường phòng 34 chỗ
08:15
• Bến xe Giáp Bát
3h
11:15
• Văn phòng Sầm Sơn
120.000đ
17 chỗ trống
BEEGROUP
BEEGROUP
4.4 (8)
Limousine 10 chỗ
05:00
• Số 90 Phạm Hùng
3h40m
08:40
• Sầm Sơn
Từ 250.000đ
BEEGROUP
BEEGROUP
4.4 (8)
Limousine 10 chỗ
16:00
• Số 90 Phạm Hùng
3h40m
19:40
• Sầm Sơn
Từ 250.000đ
BEEGROUP
BEEGROUP
4.4 (8)
Limousine 10 chỗ
10:00
• Số 90 Phạm Hùng
3h40m
13:40
• Sầm Sơn
Từ 250.000đ
BEEGROUP
BEEGROUP
4.4 (8)
Limousine 10 chỗ
08:00
• Số 90 Phạm Hùng
3h40m
11:40
• Sầm Sơn
Từ 250.000đ
BEEGROUP
BEEGROUP
4.4 (8)
Limousine 10 chỗ
13:00
• Số 90 Phạm Hùng
3h40m
16:40
• Sầm Sơn
Từ 250.000đ
BEEGROUP
BEEGROUP
4.4 (8)
Limousine 10 chỗ
09:00
• Số 90 Phạm Hùng
3h40m
12:40
• Sầm Sơn
Từ 250.000đ
BEEGROUP
BEEGROUP
4.4 (8)
Limousine 10 chỗ
07:00
• Số 90 Phạm Hùng
3h40m
10:40
• Sầm Sơn
Từ 250.000đ
BEEGROUP
BEEGROUP
4.4 (8)
Limousine 10 chỗ
19:00
• Số 90 Phạm Hùng
3h40m
22:40
• Sầm Sơn
Từ 250.000đ
BEEGROUP
BEEGROUP
4.4 (8)
Limousine 10 chỗ
12:00
• Số 90 Phạm Hùng
3h40m
15:40
• Sầm Sơn
Từ 250.000đ
BEEGROUP
BEEGROUP
4.4 (8)
Limousine 10 chỗ
18:00
• Số 90 Phạm Hùng
3h40m
21:40
• Sầm Sơn
Từ 250.000đ
BEEGROUP
BEEGROUP
4.4 (8)
Limousine 10 chỗ
20:00
• Số 90 Phạm Hùng
3h40m
23:40
• Sầm Sơn
Từ 250.000đ
BEEGROUP
BEEGROUP
4.4 (8)
Limousine 10 chỗ
14:00
• Số 90 Phạm Hùng
3h40m
17:40
• Sầm Sơn
Từ 250.000đ
BEEGROUP
BEEGROUP
4.4 (8)
Limousine 10 chỗ
17:00
• Số 90 Phạm Hùng
3h40m
20:40
• Sầm Sơn
Từ 250.000đ
BEEGROUP
BEEGROUP
4.4 (8)
Limousine 10 chỗ
11:00
• Số 90 Phạm Hùng
3h40m
14:40
• Sầm Sơn
Từ 250.000đ
BEEGROUP
BEEGROUP
4.4 (8)
Limousine 10 chỗ
15:00
• Số 90 Phạm Hùng
3h40m
18:40
• Sầm Sơn
Từ 250.000đ