loading
Vé xe khách > xe đi Sơn La từ Hà Nội > xe đi Sơn La từ Hà Nội
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
Bộ lọc tìm kiếmXóa lọc
Tiêu chí phổ biến
Giờ đi
00:00
23:59
Giá vé
0 đ
2,000,000 đ
Số chỗ trống
1
50
Nhà xe
Điểm đón
  • Nam Từ Liêm (37)
    • Bến xe Mỹ Đình (23)
    • Bến xe Mỹ Đình (9)
    • Cổng số 6 Trung tâm Hội nghị Quốc gia (2)
    • Cổng sổ 6 Trung tâm Hội nghị Quốc gia (2)
    • Trung tâm Hội nghị Quốc gia (Cổng số 6) (1)
  • Hà Đông (3)
    • Bến xe Yên Nghĩa (2)
    • Cổng bến xe Yên Nghĩa (1)
  • Sóc Sơn (3)
    • Ngã tư Nội Bài (1)
    • Sảnh Nội Địa (T1) - Sân bay Nội Bài (1)
    • Sảnh Quốc Tế (T2) - Sân bay Nội Bài (1)
  • Hoàng Mai (2)
    • Tòa Hateco Hoàng Mai (2)
  • Cầu Giấy (1)
    • Cổng Đại học Ngoại Ngữ (1)
Điểm trả
  • Sơn La (47)
    • Bến xe Sơn La (29)
    • Thành phố Sơn La (6)
    • Bến xe Chiềng Xôm (3)
    • Bến xe Hồng Tiên (2)
    • Bệnh viện Quân y 6 (2)
    • Cổng UBND tỉnh Sơn La (2)
    • Cổng bệnh viện quân y 6 (2)
    • Vincom Sơn La (1)
Loại ghế / giường
Đánh giá
trở lên (34)
trở lên (45)

Vé xe từ Hà Nội đi Sơn La - Sơn La

: 55 chuyến
Sắp xếp theo:
Cường Nguyệt
Cường Nguyệt
3.4 (15)
Giường nằm 40 chỗ
10:25
• Bến xe Mỹ Đình
8h
18:25
• Bến xe Sơn La
220.000đ
22 chỗ trống
Cường Nguyệt
Cường Nguyệt
3.4 (15)
Giường nằm 40 chỗ
21:30
• Bến xe Mỹ Đình
8h
05:30
• Bến xe Sơn La
220.000đ
22 chỗ trống
Cường Nguyệt
Cường Nguyệt
3.4 (15)
Giường nằm 40 chỗ
11:30
• Bến xe Mỹ Đình
8h
19:30
• Bến xe Sơn La
220.000đ
22 chỗ trống
Hải Tuấn
Hải Tuấn
4.7 (3)
Giường nằm 41 chỗ
22:00
• Bến xe Mỹ Đình
7h5m
05:05
• Bến xe Chiềng Xôm
220.000đ
41 chỗ trống
Mạnh Cường
Mạnh Cường
4.1 (8)
Giường nằm 41 chỗ
19:00
• Bến xe Mỹ Đình
7h30m
02:30
• Bến xe Sơn La
220.000đ
41 chỗ trống
Ngọc Thuận
Ngọc Thuận
3.5 (8)
Giường nằm 42 chỗ
14:45
• Bến xe Mỹ Đình
7h15m
22:00
• Bến xe Sơn La
220.000đ
12 chỗ trống
Cường Nguyệt
Cường Nguyệt
3.4 (15)
Giường nằm 40 chỗ
11:20
• Bến xe Mỹ Đình
8h
19:20
• Bến xe Sơn La
220.000đ
22 chỗ trống
Hải Tuấn
Hải Tuấn
4.7 (3)
Giường nằm 41 chỗ
10:30
• Bến xe Mỹ Đình
7h5m
17:35
• Bến xe Chiềng Xôm
220.000đ
41 chỗ trống
Sơn La Express
Sơn La Express
5 (1)
Giường nằm 40 chỗ
09:30
• Bến xe Mỹ Đình
7h30m
17:00
• Bến xe Hồng Tiên
220.000đ
40 chỗ trống
Cường Nguyệt
Cường Nguyệt
3.4 (15)
Giường nằm 40 chỗ
15:30
• Bến xe Mỹ Đình
8h
23:30
• Bến xe Sơn La
220.000đ
22 chỗ trống
Cường Nguyệt
Cường Nguyệt
3.4 (15)
Giường nằm 40 chỗ
22:30
• Bến xe Mỹ Đình
8h
06:30
• Bến xe Sơn La
220.000đ
22 chỗ trống
Sơn La Express
Sơn La Express
5 (1)
Giường nằm 40 chỗ
10:30
• Bến xe Mỹ Đình
7h30m
18:00
• Bến xe Hồng Tiên
220.000đ
40 chỗ trống
Hải Tuấn
Hải Tuấn
4.7 (3)
Giường nằm 41 chỗ
09:30
• Bến xe Mỹ Đình
7h5m
16:35
• Bến xe Chiềng Xôm
220.000đ
41 chỗ trống
Cường Nguyệt
Cường Nguyệt
3.4 (15)
Giường nằm 40 chỗ
15:15
• Bến xe Mỹ Đình
8h
23:15
• Bến xe Sơn La
220.000đ
22 chỗ trống
Cường Nguyệt
Cường Nguyệt
3.4 (15)
Giường nằm 40 chỗ
20:30
• Bến xe Mỹ Đình
8h
04:30
• Bến xe Sơn La
220.000đ
22 chỗ trống
Cường Nguyệt
Cường Nguyệt
3.4 (15)
Giường nằm 40 chỗ
10:30
• Bến xe Mỹ Đình
8h
18:30
• Bến xe Sơn La
220.000đ
22 chỗ trống
Cường Nguyệt
Cường Nguyệt
3.4 (15)
Giường nằm 40 chỗ
22:15
• Bến xe Mỹ Đình
8h
06:15
• Bến xe Sơn La
220.000đ
22 chỗ trống
Cường Nguyệt
Cường Nguyệt
3.4 (15)
Giường nằm 40 chỗ
13:00
• Bến xe Mỹ Đình
8h
21:00
• Bến xe Sơn La
220.000đ
22 chỗ trống
Hải Tuấn
Hải Tuấn
4.7 (3)
Giường nằm 41 chỗ
09:30
• Bến xe Mỹ Đình
6h50m
16:20
• Thành phố Sơn La
220.000đ
41 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 09:30 20-01-2021 Hà Nội - Sơn La
Hưng Trang (Điện Biên)
Hưng Trang (Điện Biên)
3.5 (2)
Giường nằm 42 chỗ
18:50
• Cổng sổ 6 Trung tâm Hội nghị Quốc gia
6h30m
01:20
• Bến xe Sơn La
250.000đ
41 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 15:20 20-01-2021 Hải Phòng - Điện Biên