loading
Vé xe khách > xe đi Tuyên Quang từ Hà Nội > xe đi Tuyên Quang từ Hà Nội
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
Bộ lọc tìm kiếmXóa lọc
Tiêu chí phổ biến
Giờ đi
00:00
23:59
Giá vé
0 đ
2,000,000 đ
Số chỗ trống
0
100
Nhà xe
Điểm đón
  • Nam Từ Liêm (4)
    • Bến xe Mỹ Đình (3)
    • Toyota Mỹ Đình (đối diện bến xe Mỹ Đình) (1)
  • Bắc Từ Liêm (1)
    • Bến xe Nam Thăng Long (1)
  • Hà Đông (1)
    • Bến xe Yên Nghĩa (1)
  • Sóc Sơn (1)
    • Ngã tư Nội Bài (1)
Điểm trả
  • Tuyên Quang (7)
    • Bến xe thành phố Tuyên Quang (4)
    • Bến xe Tuyên Quang (3)
Loại ghế / giường
Đánh giá
trở lên (8)
trở lên (8)
trở lên (9)
trở lên (9)

Vé xe từ Hà Nội đi Tuyên Quang - Tuyên Quang

: 24 chuyến
Sắp xếp theo:
//static.vexere.com/c/i/15586/xe-ha-tuan-VeXeRe-n1uRBsq-1000x600.jpeg?w=250&h=250
Hà Tuấn
3.9
• 8 Đánh giá
Giường nằm 41 chỗ
18:30
• Bến xe Mỹ Đình
3h
21:30
• Bến xe Tuyên Quang
120,000 đ
41 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 18:30 05-08-2020 Hà Nội - Chiêm Hóa
//static.vexere.com/c/i/15586/xe-ha-tuan-VeXeRe-n1uRBsq-1000x600.jpeg?w=250&h=250
Hà Tuấn
3.9
• 8 Đánh giá
Giường nằm 41 chỗ
05:10
• Bến xe Mỹ Đình
3h
08:10
• Bến xe Tuyên Quang
120,000 đ
41 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 05:10 05-08-2020 Hà Nội - Hàm Yên
//static.vexere.com/c/i/15586/xe-ha-tuan-VeXeRe-n1uRBsq-1000x600.jpeg?w=250&h=250
Hà Tuấn
3.9
• 8 Đánh giá
Giường nằm 41 chỗ
06:30
• Bến xe Mỹ Đình
3h
09:30
• Bến xe Tuyên Quang
120,000 đ
41 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 06:30 05-08-2020 Hà Nội - Chiêm Hóa
//static.vexere.com/production/images/1578883069278.jpeg?w=250&h=250sinh nhật Vexere
Quân Thiện
5.0
• 1 Đánh giá
Ghế ngả 34 chỗ
12:30
• Bến xe Nam Thăng Long
2h30m
15:00
• Bến xe thành phố Tuyên Quang
100,000 đ
34 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 11:40 05-08-2020 Hà Nội - Tuyên Quang
//static.vexere.com/production/images/1578883069278.jpeg?w=250&h=250sinh nhật Vexere
Quân Thiện
5.0
• 1 Đánh giá
Ghế ngả 34 chỗ
11:40
• Bến xe Yên Nghĩa
3h20m
15:00
• Bến xe thành phố Tuyên Quang
100,000 đ
34 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 11:40 05-08-2020 Hà Nội - Tuyên Quang
//static.vexere.com/production/images/1578883069278.jpeg?w=250&h=250sinh nhật Vexere
Quân Thiện
5.0
• 1 Đánh giá
Ghế ngả 34 chỗ
13:00
• Ngã tư Nội Bài
2h
15:00
• Bến xe thành phố Tuyên Quang
100,000 đ
34 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 11:40 05-08-2020 Hà Nội - Tuyên Quang
//static.vexere.com/production/images/1578883069278.jpeg?w=250&h=250sinh nhật Vexere
Quân Thiện
5.0
• 1 Đánh giá
Ghế ngả 34 chỗ
12:10
• Toyota Mỹ Đình (đối diện bến xe Mỹ Đình)
2h50m
15:00
• Bến xe thành phố Tuyên Quang
100,000 đ
34 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 11:40 05-08-2020 Hà Nội - Tuyên Quang
//static.vexere.com/production/images/1591946506082.jpeg?w=250&h=250
Cường Lan
2.2
• 12 Đánh giá
Limousine giường nằm 34 chỗ
00:40
• Ngã tư Nội Bài
3h
03:40
• Bến xe Tuyên Quang
200,000 đ
*Vé chặng thuộc chuyến 17:00 04-08-2020 Móng Cái - Chiêm Hóa
An Phát Limousine
4.5
• 2 Đánh giá
Limousine 9 chỗ
• Bến xe Gia Lâm
2h20m
19:20
• Bến xe Tuyên Quang
180,000 đ