loading
Vé xe khách > xe đi Long An từ Kiên Giang
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
Bộ lọc tìm kiếmXóa lọc
Tiêu chí phổ biến
Giờ đi
00:00
23:59
Giá vé
0 đ
2,000,000 đ
Số chỗ trống
0
100
Nhà xe
Điểm đón
  • Rạch Giá (8)
    • Bến xe Rạch Sỏi (4)
    • Rạch Giá (4)
  • Vĩnh Thuận (4)
    • VP Vĩnh Thuận (4)
Điểm trả
  • Bến Lức (6)
    • Bến Lức Long An (6)
  • Tân An (6)
    • Tân An (6)
Loại ghế / giường
Đánh giá
trở lên (12)
trở lên (12)
trở lên (12)
trở lên (12)

Vé xe từ Kiên Giang đi Long An

: 34 chuyến
Sắp xếp theo:
////static.vexere.com/production/images/1583591964479.jpeg?w=250&h=250
Mạnh Quỳnh
4.0
• 2 Đánh giá
Giường nằm 41 chỗ
05:00
• VP Vĩnh Thuận
5h30m
10:30
• Bến Lức Long An
180,000 đ
22 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 05:00 29-05-2020 Vĩnh Thuận - Sài Gòn
////static.vexere.com/production/images/1583591964479.jpeg?w=250&h=250
Mạnh Quỳnh
4.0
• 2 Đánh giá
Giường nằm 41 chỗ
19:20
• Bến xe Rạch Sỏi
5h40m
01:00
• Tân An
180,000 đ
22 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 19:00 29-05-2020 Vĩnh Thuận - Sài Gòn
////static.vexere.com/production/images/1583591964479.jpeg?w=250&h=250
Mạnh Quỳnh
4.0
• 2 Đánh giá
Giường nằm 41 chỗ
05:30
• Rạch Giá
5h30m
11:00
• Tân An
180,000 đ
22 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 05:00 29-05-2020 Vĩnh Thuận - Sài Gòn
////static.vexere.com/production/images/1583591964479.jpeg?w=250&h=250
Mạnh Quỳnh
4.0
• 2 Đánh giá
Giường nằm 41 chỗ
19:00
• VP Vĩnh Thuận
6h
01:00
• Tân An
180,000 đ
22 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 19:00 29-05-2020 Vĩnh Thuận - Sài Gòn
////static.vexere.com/production/images/1583591964479.jpeg?w=250&h=250
Mạnh Quỳnh
4.0
• 2 Đánh giá
Giường nằm 41 chỗ
19:00
• VP Vĩnh Thuận
5h30m
00:30
• Bến Lức Long An
180,000 đ
22 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 19:00 29-05-2020 Vĩnh Thuận - Sài Gòn
////static.vexere.com/production/images/1583591964479.jpeg?w=250&h=250
Mạnh Quỳnh
4.0
• 2 Đánh giá
Giường nằm 41 chỗ
05:20
• Bến xe Rạch Sỏi
5h10m
10:30
• Bến Lức Long An
180,000 đ
22 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 05:00 29-05-2020 Vĩnh Thuận - Sài Gòn
////static.vexere.com/production/images/1583591964479.jpeg?w=250&h=250
Mạnh Quỳnh
4.0
• 2 Đánh giá
Giường nằm 41 chỗ
05:00
• VP Vĩnh Thuận
6h
11:00
• Tân An
180,000 đ
22 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 05:00 29-05-2020 Vĩnh Thuận - Sài Gòn
////static.vexere.com/production/images/1583591964479.jpeg?w=250&h=250
Mạnh Quỳnh
4.0
• 2 Đánh giá
Giường nằm 41 chỗ
05:30
• Rạch Giá
5h
10:30
• Bến Lức Long An
180,000 đ
22 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 05:00 29-05-2020 Vĩnh Thuận - Sài Gòn
////static.vexere.com/production/images/1583591964479.jpeg?w=250&h=250
Mạnh Quỳnh
4.0
• 2 Đánh giá
Giường nằm 41 chỗ
19:30
• Rạch Giá
5h30m
01:00
• Tân An
180,000 đ
22 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 19:00 29-05-2020 Vĩnh Thuận - Sài Gòn
////static.vexere.com/production/images/1583591964479.jpeg?w=250&h=250
Mạnh Quỳnh
4.0
• 2 Đánh giá
Giường nằm 41 chỗ
19:30
• Rạch Giá
5h
00:30
• Bến Lức Long An
180,000 đ
22 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 19:00 29-05-2020 Vĩnh Thuận - Sài Gòn
////static.vexere.com/production/images/1583591964479.jpeg?w=250&h=250
Mạnh Quỳnh
4.0
• 2 Đánh giá
Giường nằm 41 chỗ
05:20
• Bến xe Rạch Sỏi
5h40m
11:00
• Tân An
180,000 đ
22 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 05:00 29-05-2020 Vĩnh Thuận - Sài Gòn
////static.vexere.com/production/images/1583591964479.jpeg?w=250&h=250
Mạnh Quỳnh
4.0
• 2 Đánh giá
Giường nằm 41 chỗ
19:20
• Bến xe Rạch Sỏi
5h10m
00:30
• Bến Lức Long An
180,000 đ
22 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 19:00 29-05-2020 Vĩnh Thuận - Sài Gòn
Thảo Kim Ngân
0.0
• 0 Đánh giá
Giường nằm 41 chỗ
19:04
• Tân Hiệp
5h8m
00:12
• Bến Lức
220,000 đ
Thảo Kim Ngân
0.0
• 0 Đánh giá
Giường nằm 41 chỗ
16:00
• Bến xe Hà Tiên
8h12m
00:12
• Bến Lức
220,000 đ
Thảo Kim Ngân
0.0
• 0 Đánh giá
Giường nằm 41 chỗ
15:40
• Bến xe Rạch Sỏi
3h2m
18:42
• Đức Hòa
220,000 đ
Đồng Phước (Hà Tiên)
0.0
• 0 Đánh giá
Giường nằm 41 chỗ
• Rạch Giá
6h21m
15:21
• Đức Hòa
235,000 đ
Đồng Phước (Hà Tiên)
0.0
• 0 Đánh giá
Giường nằm 41 chỗ
• Tân Hiệp
5h17m
14:51
• Bến Lức
235,000 đ
Đồng Phước (Hà Tiên)
0.0
• 0 Đánh giá
Giường nằm 41 chỗ
• Bến xe Hà Tiên
8h21m
14:51
• Bến Lức
235,000 đ
Thảo Kim Ngân
0.0
• 0 Đánh giá
Giường nằm 41 chỗ
16:00
• Tân Hiệp
2h42m
18:42
• Đức Hòa
220,000 đ
Thảo Kim Ngân
0.0
• 0 Đánh giá
Giường nằm 41 chỗ
16:00
• Tân Hiệp
2h22m
18:22
• Bến Lức
180,000 đ