loading
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
Bộ lọc tìm kiếmXóa lọc
Tiêu chí phổ biến
Giờ đi
00:00
23:59
Giá vé
0 đ
2,000,000 đ
Số chỗ trống
0
100
Nhà xe
Điểm đón
  • Liên Chiểu (7)
    • Bến xe trung tâm Đà Nẵng (7)
Điểm trả
  • Bố Trạch (7)
    • Thanh Khê (3)
    • Bến xe Hoàn Lão (2)
    • Nông trường Việt Trung (2)
Loại ghế / giường
Đánh giá
trở lên (6)
trở lên (6)
trở lên (6)
trở lên (6)

Vé xe từ Liên Chiểu - Đà Nẵng đi Bố Trạch - Quảng Bình

: 14 chuyến
Sắp xếp theo:
//static.vexere.com/c/i/21346/xe-hanh-luyen-VeXeRe-RStsPac-1000x600.jpeg?w=250&h=250
Hạnh Luyến
3.8
• 4 Đánh giá
Giường nằm 40 chỗ
10:00
• Bến xe trung tâm Đà Nẵng
5h
15:00
• Bến xe Hoàn Lão
150,000 đ
34 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 10:00 08-07-2020 Đà Nẵng - Hoàn Lão
//static.vexere.com/c/i/21346/xe-hanh-luyen-VeXeRe-RStsPac-1000x600.jpeg?w=250&h=250
Hạnh Luyến
3.8
• 4 Đánh giá
Giường nằm 40 chỗ
12:20
• Bến xe trung tâm Đà Nẵng
6h
18:20
• Nông trường Việt Trung
150,000 đ
34 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 12:20 08-07-2020 Đà Nẵng - Hoàn Lão
//static.vexere.com/c/i/21346/xe-hanh-luyen-VeXeRe-RStsPac-1000x600.jpeg?w=250&h=250
Hạnh Luyến
3.8
• 4 Đánh giá
Giường nằm 40 chỗ
12:20
• Bến xe trung tâm Đà Nẵng
5h
17:20
• Bến xe Hoàn Lão
150,000 đ
34 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 12:20 08-07-2020 Đà Nẵng - Hoàn Lão
//static.vexere.com/c/i/21346/xe-hanh-luyen-VeXeRe-RStsPac-1000x600.jpeg?w=250&h=250
Hạnh Luyến
3.8
• 4 Đánh giá
Giường nằm 40 chỗ
10:00
• Bến xe trung tâm Đà Nẵng
6h
16:00
• Nông trường Việt Trung
150,000 đ
34 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 10:00 08-07-2020 Đà Nẵng - Hoàn Lão
//static.vexere.com/c/i/23444/xe-lam-hue-VeXeRe-MNiS9eL-1000x600.jpeg?w=250&h=250
Lâm Huề
0.0
• 0 Đánh giá
Giường nằm 40 chỗ
11:25
• Bến xe trung tâm Đà Nẵng
6h10m
17:35
• Thanh Khê
150,000 đ
*Vé chặng thuộc chuyến 11:25 08-07-2020 Đà Nẵng - Quảng Bình
//static.vexere.com/c/i/23444/xe-lam-hue-VeXeRe-MNiS9eL-1000x600.jpeg?w=250&h=250
Lâm Huề
0.0
• 0 Đánh giá
Giường nằm 40 chỗ
11:20
• Bến xe trung tâm Đà Nẵng
6h10m
17:30
• Thanh Khê
150,000 đ
*Vé chặng thuộc chuyến 11:20 08-07-2020 Đà Nẵng - Quảng Bình
//static.vexere.com/c/i/23444/xe-lam-hue-VeXeRe-MNiS9eL-1000x600.jpeg?w=250&h=250
Lâm Huề
0.0
• 0 Đánh giá
Giường nằm 40 chỗ
11:30
• Bến xe trung tâm Đà Nẵng
6h10m
17:40
• Thanh Khê
150,000 đ
*Vé chặng thuộc chuyến 11:30 08-07-2020 Đà Nẵng - Quảng Bình
//static.vexere.com/production/images/1569837463914.jpeg?w=250&h=250
Nam Hà
0.0
• 0 Đánh giá
Giường nằm 44 chỗ
18:10
• Bến xe trung tâm Đà Nẵng
6h30m
00:40
• Khách sạn Thành Phát
160,000 đ
//static.vexere.com/c/i/19656/xe-vinh-thanh-VeXeRe-QNgv7HB-1000x600.jpeg?w=250&h=250
Vinh Thanh
4.5
• 8 Đánh giá
Giường nằm 40 chỗ
• Bến xe trung tâm Đà Nẵng
5h45m
23:05
• Thanh Khê
170,000 đ
//static.vexere.com/c/i/19656/xe-vinh-thanh-VeXeRe-QNgv7HB-1000x600.jpeg?w=250&h=250
Vinh Thanh
4.5
• 8 Đánh giá
Giường nằm 40 chỗ
• Bến xe trung tâm Đà Nẵng
5h30m
22:50
• Hoàn Lão
160,000 đ