loading
Vé xe khách > xe đi Kiên Giang từ Long An
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
Bộ lọc tìm kiếmXóa lọc
Tiêu chí phổ biến
Giờ đi
00:00
23:59
Giá vé
0 đ
2,000,000 đ
Số chỗ trống
0
100
Nhà xe
Điểm đón
  • Tân An (6)
    • Tân An (6)
  • Bến Lức (4)
    • Bến Lức Long An (4)
Điểm trả
  • Rạch Giá (7)
    • Bến xe Rạch Sỏi (4)
    • Rạch Giá (3)
  • Vĩnh Thuận (3)
    • VP Vĩnh Thuận (3)
Loại ghế / giường
Đánh giá
trở lên (12)
trở lên (12)
trở lên (12)
trở lên (12)

Vé xe từ Long An đi Kiên Giang

: 36 chuyến
Sắp xếp theo:
////static.vexere.com/production/images/1583591964479.jpeg?w=250&h=250
Mạnh Quỳnh
4.0
• 2 Đánh giá
Giường nằm 41 chỗ
12:00
• Tân An
5h50m
17:50
• Bến xe Rạch Sỏi
180,000 đ
22 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 11:00 01-06-2020 Sài Gòn - Vĩnh Thuận
////static.vexere.com/production/images/1583591964479.jpeg?w=250&h=250
Mạnh Quỳnh
4.0
• 2 Đánh giá
Giường nằm 41 chỗ
06:00
• Tân An
6h
12:00
• VP Vĩnh Thuận
180,000 đ
22 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 05:00 01-06-2020 Sài Gòn - Vĩnh Thuận
////static.vexere.com/production/images/1583591964479.jpeg?w=250&h=250
Mạnh Quỳnh
4.0
• 2 Đánh giá
Giường nằm 41 chỗ
06:00
• Tân An
5h50m
11:50
• Bến xe Rạch Sỏi
180,000 đ
22 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 05:00 01-06-2020 Sài Gòn - Vĩnh Thuận
////static.vexere.com/production/images/1583591964479.jpeg?w=250&h=250
Mạnh Quỳnh
4.0
• 2 Đánh giá
Giường nằm 41 chỗ
12:30
• Bến Lức Long An
5h20m
17:50
• Bến xe Rạch Sỏi
180,000 đ
22 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 11:00 01-06-2020 Sài Gòn - Vĩnh Thuận
////static.vexere.com/production/images/1583591964479.jpeg?w=250&h=250
Mạnh Quỳnh
4.0
• 2 Đánh giá
Giường nằm 41 chỗ
06:30
• Bến Lức Long An
5h30m
12:00
• VP Vĩnh Thuận
180,000 đ
22 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 05:00 01-06-2020 Sài Gòn - Vĩnh Thuận
////static.vexere.com/production/images/1583591964479.jpeg?w=250&h=250
Mạnh Quỳnh
4.0
• 2 Đánh giá
Giường nằm 41 chỗ
06:30
• Bến Lức Long An
5h20m
11:50
• Bến xe Rạch Sỏi
180,000 đ
22 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 05:00 01-06-2020 Sài Gòn - Vĩnh Thuận
////static.vexere.com/production/images/1583591964479.jpeg?w=250&h=250
Mạnh Quỳnh
4.0
• 2 Đánh giá
Giường nằm 41 chỗ
12:00
• Tân An
5h30m
17:30
• Rạch Giá
180,000 đ
22 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 11:00 01-06-2020 Sài Gòn - Vĩnh Thuận
////static.vexere.com/production/images/1583591964479.jpeg?w=250&h=250
Mạnh Quỳnh
4.0
• 2 Đánh giá
Giường nằm 41 chỗ
12:30
• Bến Lức Long An
5h
17:30
• Rạch Giá
180,000 đ
22 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 11:00 01-06-2020 Sài Gòn - Vĩnh Thuận
////static.vexere.com/production/images/1583591964479.jpeg?w=250&h=250
Mạnh Quỳnh
4.0
• 2 Đánh giá
Giường nằm 41 chỗ
12:30
• Bến Lức Long An
5h30m
18:00
• VP Vĩnh Thuận
180,000 đ
22 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 11:00 01-06-2020 Sài Gòn - Vĩnh Thuận
////static.vexere.com/production/images/1583591964479.jpeg?w=250&h=250
Mạnh Quỳnh
4.0
• 2 Đánh giá
Giường nằm 41 chỗ
12:00
• Tân An
6h
18:00
• VP Vĩnh Thuận
180,000 đ
22 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 11:00 01-06-2020 Sài Gòn - Vĩnh Thuận
////static.vexere.com/production/images/1583591964479.jpeg?w=250&h=250
Mạnh Quỳnh
4.0
• 2 Đánh giá
Giường nằm 41 chỗ
06:00
• Tân An
5h30m
11:30
• Rạch Giá
180,000 đ
22 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 05:00 01-06-2020 Sài Gòn - Vĩnh Thuận
////static.vexere.com/production/images/1583591964479.jpeg?w=250&h=250
Mạnh Quỳnh
4.0
• 2 Đánh giá
Giường nằm 41 chỗ
06:30
• Bến Lức Long An
5h
11:30
• Rạch Giá
180,000 đ
22 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 05:00 01-06-2020 Sài Gòn - Vĩnh Thuận
Thảo Kim Ngân
0.0
• 0 Đánh giá
Giường nằm 41 chỗ
18:30
• Đức Hòa
4h40m
23:10
• Tân Hiệp
220,000 đ
Đồng Phước (Hà Tiên)
0.0
• 0 Đánh giá
Giường nằm 41 chỗ
• Đức Hòa
8h47m
15:47
• Bến xe Hà Tiên
215,000 đ
Thảo Kim Ngân
0.0
• 0 Đánh giá
Giường nằm 41 chỗ
19:00
• Đức Hòa
5h43m
00:43
• Tân Hiệp
220,000 đ
Đồng Phước (Hà Tiên)
0.0
• 0 Đánh giá
Giường nằm 41 chỗ
• Bến Lức
5h8m
12:43
• Tân Hiệp
200,000 đ
Đồng Phước (Hà Tiên)
0.0
• 0 Đánh giá
Limousine 32 Phòng
• Bến Lức
8h12m
22:47
• Bến xe Hà Tiên
0 đ
Thảo Kim Ngân
0.0
• 0 Đánh giá
Giường nằm 41 chỗ
19:15
• Bến Lức
8h25m
03:40
• Bến xe Hà Tiên
180,000 đ
Thảo Kim Ngân
0.0
• 0 Đánh giá
Giường nằm 41 chỗ
18:30
• Đức Hòa
6h40m
01:10
• Rạch Giá
220,000 đ
Đồng Phước (Hà Tiên)
0.0
• 0 Đánh giá
Limousine 32 Phòng
• Bến Lức
5h42m
20:17
• Rạch Giá
0 đ