loading
Vé xe khách > xe đi Hà Nội từ Sơn La > xe đi Hà Nội từ Mai Sơn
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
Bộ lọc tìm kiếmXóa lọc
Tiêu chí phổ biến
Giờ đi
00:00
23:59
Giá vé
0 đ
2,000,000 đ
Số chỗ trống
1
50
Nhà xe
Điểm đón
  • Mai Sơn (15)
    • Hát Lót (11)
    • Bến xe khách Mai Sơn (2)
    • Thế giới di động Mai Sơn (2)
Điểm trả
  • Nam Từ Liêm (15)
    • Bến xe Mỹ Đình (15)
Loại ghế / giường
Đánh giá
trở lên (4)
trở lên (15)

Vé xe từ Mai Sơn - Sơn La đi Hà Nội

: 16 chuyến
Sắp xếp theo:
Cường Nguyệt
Cường Nguyệt
3.4 (15)
Giường nằm 40 chỗ
23:50
• Hát Lót
6h
05:50
• Bến xe Mỹ Đình
220.000đ
22 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 22:30 20-01-2021 Sơn La - Hà Nội
HTX 30/4 (Hải Quân-Trưởng Tuấn)
HTX 30/4 (Hải Quân-Trưởng Tuấn)
4 (6)
Giường nằm 40 chỗ
22:55
• Thế giới di động Mai Sơn
6h20m
05:15
• Bến xe Mỹ Đình
220.000đ
40 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 21:15 20-01-2021 Sơn La - Hà Nội
Cường Nguyệt
Cường Nguyệt
3.4 (15)
Giường nằm 40 chỗ
11:20
• Hát Lót
6h
17:20
• Bến xe Mỹ Đình
220.000đ
22 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 10:00 20-01-2021 Sơn La - Hà Nội
Cường Nguyệt
Cường Nguyệt
3.4 (15)
Giường nằm 40 chỗ
23:35
• Hát Lót
6h
05:35
• Bến xe Mỹ Đình
220.000đ
22 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 22:15 20-01-2021 Sơn La - Hà Nội
Cường Nguyệt
Cường Nguyệt
3.4 (15)
Giường nằm 40 chỗ
23:05
• Hát Lót
6h
05:05
• Bến xe Mỹ Đình
220.000đ
22 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 21:45 20-01-2021 Sơn La - Hà Nội
Cường Nguyệt
Cường Nguyệt
3.4 (15)
Giường nằm 40 chỗ
14:50
• Hát Lót
6h
20:50
• Bến xe Mỹ Đình
220.000đ
22 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 13:30 20-01-2021 Sơn La - Hà Nội
Cường Nguyệt
Cường Nguyệt
3.4 (15)
Giường nằm 40 chỗ
14:35
• Hát Lót
6h
20:35
• Bến xe Mỹ Đình
220.000đ
22 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 13:15 20-01-2021 Sơn La - Hà Nội
Cường Nguyệt
Cường Nguyệt
3.4 (15)
Giường nằm 40 chỗ
22:35
• Hát Lót
6h
04:35
• Bến xe Mỹ Đình
220.000đ
22 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 21:15 20-01-2021 Sơn La - Hà Nội
Cường Nguyệt
Cường Nguyệt
3.4 (15)
Giường nằm 40 chỗ
18:05
• Hát Lót
6h
00:05
• Bến xe Mỹ Đình
220.000đ
22 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 16:45 20-01-2021 Sơn La - Hà Nội
Cường Nguyệt
Cường Nguyệt
3.4 (15)
Giường nằm 40 chỗ
22:05
• Hát Lót
6h
04:05
• Bến xe Mỹ Đình
220.000đ
22 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 20:45 20-01-2021 Sơn La - Hà Nội
Cường Nguyệt
Cường Nguyệt
3.4 (15)
Giường nằm 40 chỗ
18:20
• Hát Lót
6h
00:20
• Bến xe Mỹ Đình
220.000đ
22 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 17:00 20-01-2021 Sơn La - Hà Nội
Cường Nguyệt
Cường Nguyệt
3.4 (15)
Giường nằm 40 chỗ
23:20
• Hát Lót
6h
05:20
• Bến xe Mỹ Đình
220.000đ
22 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 22:00 20-01-2021 Sơn La - Hà Nội
Luyện Hùng
Luyện Hùng
3.8 (11)
Giường nằm 44 chỗ
09:10
• Bến xe khách Mai Sơn
6h
15:10
• Bến xe Mỹ Đình
220.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 08:30 20-01-2021 Sơn La - Hà Nội
HTX 30/4 (Hải Quân-Trưởng Tuấn)
HTX 30/4 (Hải Quân-Trưởng Tuấn)
4 (6)
Giường nằm 40 chỗ
09:10
• Thế giới di động Mai Sơn
6h20m
15:30
• Bến xe Mỹ Đình
220.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 07:30 20-01-2021 Sơn La - Hà Nội
Luyện Hùng
Luyện Hùng
3.8 (11)
Giường nằm 44 chỗ
09:25
• Bến xe khách Mai Sơn
6h
15:25
• Bến xe Mỹ Đình
220.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 08:45 20-01-2021 Sơn La - Hà Nội
Chung Thụ
Chung Thụ
4.5 (2)
Giường nằm 40 chỗ
22:30
• Bến xe khách Cò Nòi
6h30m
05:00
• Bến xe Yên Nghĩa
180.000đ