loading
Vé xe khách > xe đi Bình Phước từ Sài Gòn
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
Bộ lọc tìm kiếmXóa lọc
Tiêu chí phổ biến
Giờ đi
00:00
23:59
Giá vé
0 đ
2,000,000 đ
Số chỗ trống
1
50
Nhà xe
Điểm đón
  • Quận 12 (4)
    • Ngã Tư An Sương (4)
  • Bình Thạnh (3)
    • Bến xe Miền Đông (3)
Điểm trả
  • Đồng Xoài (2)
    • Đồng Xoài (Dọc QL14) (2)
  • Chơn Thành (3)
    • Chơn Thành (3)
  • Bù Đăng (2)
    • Bù Đăng (Dọc QL14) (2)
Loại ghế / giường
Đánh giá
trở lên (16)
trở lên (25)
trở lên (8)

Vé xe từ Sài Gòn đi Bình Phước

: 154 chuyến
Sắp xếp theo:
Hoà Hiệp
Hoà Hiệp
2.6 (16)
Giường nằm 40 chỗ
21:00
• Ngã Tư An Sương
2h28m
23:28
• Đồng Xoài (Dọc QL14)
100.000đ
26 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 15:00 27-01-2021 Châu Đốc - Buôn Hồ
Hoà Hiệp
Hoà Hiệp
2.6 (16)
Giường nằm 40 chỗ
21:00
• Ngã Tư An Sương
3h28m
00:28
• Bù Đăng (Dọc QL14)
150.000đ
26 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 15:00 27-01-2021 Châu Đốc - Buôn Hồ
Hoà Hiệp
Hoà Hiệp
2.6 (16)
Giường nằm 40 chỗ
20:00
• Ngã Tư An Sương
3h28m
23:28
• Bù Đăng (Dọc QL14)
150.000đ
29 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 14:30 27-01-2021 Tân Hồng - Ea Kar
Hoà Hiệp
Hoà Hiệp
2.6 (16)
Giường nằm 40 chỗ
20:00
• Ngã Tư An Sương
2h28m
22:28
• Đồng Xoài (Dọc QL14)
100.000đ
29 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 14:30 27-01-2021 Tân Hồng - Ea Kar
Mỹ Hằng
Mỹ Hằng
3.7 (3)
Ghế ngồi 29 chỗ
14:00
• Bến xe Miền Đông
2h
16:00
• Chơn Thành
60.000đ
Mỹ Hằng
Mỹ Hằng
3.7 (3)
Ghế ngồi 29 chỗ
10:00
• Bến xe Miền Đông
2h
12:00
• Chơn Thành
60.000đ
Mỹ Hằng
Mỹ Hằng
3.7 (3)
Ghế ngồi 16 chỗ
12:00
• Bến xe Miền Đông
2h
14:00
• Chơn Thành
60.000đ
Thuê xe
Thuê xe
4.5 (2)
Limousine 9 chỗ
23:59
• Hồ Chí Minh
3h30m
03:29
• Phước Long
1.500.000đ
Thuê xe
Thuê xe
4.5 (2)
Limousine 9 chỗ
23:59
• Hồ Chí Minh
2h30m
02:29
• Đồng Xoài
1.200.000đ
Petro Bình Phước
0 (0)
Sedona 5 chỗ
• Hồ Chí Minh
2h30m
08:00
• Thành phố Đồng Xoài
150.000đ
Petro Bình Phước
0 (0)
Sedona 5 chỗ
• Hồ Chí Minh
3h30m
12:30
• Thị xã Phước Long
200.000đ
Gia Võ
Gia Võ
4.4 (11)
Limousine Giường nằm 32 chỗ
• Bãi xe Nhật Tảo
4h30m
00:30
• Trạm dừng nghỉ Bù Đăng
250.000đ
Gia Võ
Gia Võ
4.4 (11)
Limousine Giường nằm 32 chỗ
• Bến xe Miền Đông
2h20m
23:20
• Ngã tư Đồng Xoài
250.000đ
Gia Võ
Gia Võ
4.4 (11)
Limousine Giường nằm 32 chỗ
• Bến xe Miền Đông
3h30m
00:30
• Trạm dừng nghỉ Bù Đăng
250.000đ
Gia Võ
Gia Võ
4.4 (11)
Giường nằm 44 chỗ
• Bãi xe Nhật Tảo
3h20m
13:20
• Ngã tư Đồng Xoài
170.000đ
Trang Hòa
Trang Hòa
4.1 (12)
Giường nằm 44 chỗ
• Bãi Xe Thành Thái
3h15m
10:15
• Ngã tư Đồng Xoài
220.000đ
Trang Hòa
Trang Hòa
4.1 (12)
Giường nằm 44 chỗ
• Bãi Xe Thành Thái
4h15m
23:15
• Bù Đăng
220.000đ
Thảo Lan
Thảo Lan
3.9 (24)
Giường nằm 41 chỗ
19:30
• Bến xe Ngã Tư Ga
2h
21:30
• Ngã tư Đồng Xoài
200.000đ
Thảo Lan
Thảo Lan
3.9 (24)
Giường nằm 41 chỗ
19:00
• VP Sài Gòn
2h30m
21:30
• Ngã tư Đồng Xoài
200.000đ
Phương Hồng Linh
Phương Hồng Linh
3.8 (34)
Limousine giường phòng 34 chỗ
19:00
• VP Sài Gòn
3h45m
22:45
• Trạm Dừng Bù Đăng
180.000đ