loading
Vé xe khách > xe đi Đồng Nai từ Sài Gòn > xe đi Định Quán từ Sài Gòn
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
Bộ lọc tìm kiếmXóa lọc
Tiêu chí phổ biến
Giờ đi
00:00
23:59
Giá vé
0 đ
2,000,000 đ
Số chỗ trống
1
100
Nhà xe
Điểm đón
  • Quận 12 (2)
    • Ngã Tư An Sương (2)
  • Gò Vấp (1)
    • Phạm Văn Đồng (1)
  • Tân Bình (1)
    • Trung tâm Triển lãm và hội chợ Tân Bình (1)
Điểm trả
  • Định Quán (4)
    • Định Quán (2)
    • Định Quán (Dọc QL1A) (2)
Loại ghế / giường
Đánh giá
trở lên (2)
trở lên (13)
trở lên (15)
trở lên (17)

Vé xe từ Sài Gòn đi Định Quán - Đồng Nai

: 236 chuyến
Sắp xếp theo:
Thông báo
Phong Phú
Phong Phú
3.8 (119)
Limousine 22 Phòng
23:00
• Trung tâm Triển lãm và hội chợ Tân Bình
2h55m
01:55
• Định Quán
Tiện nghiSạch sẽ
380,000 đ
13 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 23:00 31-10-2020 Sài Gòn - Đà Lạt
Thông báo
Phong Phú
Phong Phú
3.8 (119)
Limousine 22 Phòng
23:20
• Phạm Văn Đồng
2h35m
01:55
• Định Quán
Tiện nghiSạch sẽ
380,000 đ
13 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 23:00 31-10-2020 Sài Gòn - Đà Lạt
Hoà Hiệp
Hoà Hiệp
2.9 (8)
Giường nằm 40 chỗ
21:02
• Ngã Tư An Sương
1h
22:02
• Định Quán (Dọc QL1A)
180,000 đ
34 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 15:30 31-10-2020 Tân Châu - Đà Lạt
Hoà Hiệp
Hoà Hiệp
2.9 (8)
Giường nằm 40 chỗ
19:30
• Ngã Tư An Sương
1h
20:30
• Định Quán (Dọc QL1A)
180,000 đ
34 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 13:30 31-10-2020 Châu Đốc - Đà Lạt
Điền Linh
Điền Linh
3.3 (11)
Giường nằm 44 chỗ
• PV Tân Bình
2h35m
10:05
• Định Quán
130,000 đ
Điền Linh
Điền Linh
3.3 (11)
Giường nằm 44 chỗ
• PV Gò Vấp
2h15m
20:05
• Định Quán
130,000 đ
Thúy Hoa
3.0 (9)
Ghế ngồi 7 chỗ
• VP Hồ Chí Minh
3h
06:00
• VP Định Quán
120,000 đ
Anh Tuyên
2.7 (44)
Giường nằm 40 chỗ
• TANBINH
3h30m
02:30
• Định Quán
150,000 đ
Anh Tuyên
2.7 (44)
Limousine 34 giường
• GOVAP
2h45m
20:45
• Phú Túc
130,000 đ
Anh Tuyên
2.7 (44)
Giường nằm 40 chỗ
00:29
• GOVAP
2h45m
03:14
• Phú Túc
130,000 đ
Anh Tuyên
2.7 (44)
Limousine 34 giường
• GOVAP
3h
21:00
• Định Quán
150,000 đ
Anh Tuyên
2.7 (44)
Giường nằm 40 chỗ
00:29
• GOVAP
3h
03:29
• Định Quán
150,000 đ
Anh Tuyên
2.7 (44)
Giường nằm 40 chỗ
• TANBINH
3h15m
15:15
• Phú Túc
130,000 đ
Thiên Phát Đạt
1.6 (16)
Ghế ngồi 16 chỗ
• Trạm Sài Gòn
2h30m
00:32
• Trạm KM3.5 Tài Lài
Từ 120,000 đ
Thiên Phát Đạt
1.6 (16)
Ghế ngồi 16 chỗ
• Trạm Sài Gòn
3h
20:02
• Trạm KM114
Từ 120,000 đ
Anh Chương (Lâm Đồng)
Anh Chương (Lâm Đồng)
1.0 (1)
Giường nằm 44 chỗ
• Văn Phòng Sài Gòn
2h45m
19:45
• Định Quán
130,000 đ
Anh Chương (Lâm Đồng)
Anh Chương (Lâm Đồng)
1.0 (1)
Giường nằm 44 chỗ
• Sài Gòn
3h15m
23:45
• Định Quán
130,000 đ