loading
Vé xe khách > xe đi Tiền Giang từ Sóc Trăng
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
Bộ lọc tìm kiếmXóa lọc
Tiêu chí phổ biến
Giờ đi
00:00
23:59
Giá vé
0 đ
2,000,000 đ
Số chỗ trống
1
50
Nhà xe
Điểm đón
  • Sóc Trăng (10)
    • Dọc Quốc Lộ 1A (10)
  • Trần Đề (4)
    • Xã Tài Văn (4)
  • Vĩnh Châu (4)
    • Bến xe Vĩnh Châu (4)
Điểm trả
  • Tx.Cai Lậy (8)
    • Cai Lậy (QL 1A) (8)
  • Cái Bè (6)
    • Cái Bè (QL 1A) (6)
  • Mỹ Tho (4)
    • Ngã 3 Trung Lương (4)
Loại ghế / giường
Đánh giá
trở lên (19)
trở lên (1)

Vé xe từ Sóc Trăng đi Tiền Giang

: 20 chuyến
Sắp xếp theo:
Trí Nhân
Trí Nhân
3.4 (41)
Giường nằm 41 chỗ
10:15
• Dọc Quốc Lộ 1A
3h5m
13:20
• Cai Lậy (QL 1A)
160.000đ
Giá vé hiện tại chưa bao gồm phụ thu Lễ, Tết
29 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 08:30 28-01-2021 Hộ Phòng - Sài Gòn
Trí Nhân
Trí Nhân
3.4 (41)
Giường nằm 41 chỗ
10:15
• Dọc Quốc Lộ 1A
3h35m
13:50
• Ngã 3 Trung Lương
160.000đ
Giá vé hiện tại chưa bao gồm phụ thu Lễ, Tết
29 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 08:30 28-01-2021 Hộ Phòng - Sài Gòn
Trí Nhân Limousine
Trí Nhân Limousine
3.4 (41)
Limousine Giường Phòng 22 Chỗ
11:00
• Dọc Quốc Lộ 1A
3h5m
14:05
• Cai Lậy (QL 1A)
250.000đ
Giá vé hiện tại chưa bao gồm phụ thu Lễ, Tết
12 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 08:30 28-01-2021 Bạc Liêu - Sài Gòn (VIP)
Trí Nhân Limousine
Trí Nhân Limousine
3.4 (41)
Limousine Giường Phòng 22 Chỗ
11:00
• Dọc Quốc Lộ 1A
2h35m
13:35
• Cái Bè (QL 1A)
250.000đ
Giá vé hiện tại chưa bao gồm phụ thu Lễ, Tết
12 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 08:30 28-01-2021 Bạc Liêu - Sài Gòn (VIP)
Trí Nhân
Trí Nhân
3.4 (41)
Giường nằm 41 chỗ
21:45
• Dọc Quốc Lộ 1A
3h35m
01:20
• Ngã 3 Trung Lương
160.000đ
Giá vé hiện tại chưa bao gồm phụ thu Lễ, Tết
24 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 20:00 28-01-2021 Hộ Phòng - Sài Gòn
Trí Nhân Limousine
Trí Nhân Limousine
3.4 (41)
Limousine Giường Phòng 22 Chỗ
22:30
• Dọc Quốc Lộ 1A
2h35m
01:05
• Cái Bè (QL 1A)
250.000đ
Giá vé hiện tại chưa bao gồm phụ thu Lễ, Tết
12 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 20:00 28-01-2021 Bạc Liêu - Sài Gòn (VIP)
Trí Nhân Limousine
Trí Nhân Limousine
3.4 (41)
Limousine Giường Phòng 22 Chỗ
22:30
• Dọc Quốc Lộ 1A
3h5m
01:35
• Cai Lậy (QL 1A)
250.000đ
Giá vé hiện tại chưa bao gồm phụ thu Lễ, Tết
12 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 20:00 28-01-2021 Bạc Liêu - Sài Gòn (VIP)
Trí Nhân Limousine
Trí Nhân Limousine
3.4 (41)
Limousine Giường Phòng 22 Chỗ
22:30
• Dọc Quốc Lộ 1A
3h35m
02:05
• Ngã 3 Trung Lương
250.000đ
Giá vé hiện tại chưa bao gồm phụ thu Lễ, Tết
12 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 20:00 28-01-2021 Bạc Liêu - Sài Gòn (VIP)
Trí Nhân Limousine
Trí Nhân Limousine
3.4 (41)
Limousine Giường Phòng 22 Chỗ
11:00
• Dọc Quốc Lộ 1A
3h35m
14:35
• Ngã 3 Trung Lương
250.000đ
Giá vé hiện tại chưa bao gồm phụ thu Lễ, Tết
12 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 08:30 28-01-2021 Bạc Liêu - Sài Gòn (VIP)
Trí Nhân
Trí Nhân
3.4 (41)
Giường nằm 41 chỗ
21:45
• Dọc Quốc Lộ 1A
3h5m
00:50
• Cai Lậy (QL 1A)
160.000đ
Giá vé hiện tại chưa bao gồm phụ thu Lễ, Tết
24 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 20:00 28-01-2021 Hộ Phòng - Sài Gòn
Hưng Thịnh (Vũng Tàu)
Hưng Thịnh (Vũng Tàu)
2.7 (7)
Giường nằm 46 chỗ
07:00
• Bến xe Vĩnh Châu
4h15m
11:15
• Cai Lậy (QL 1A)
150.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 07:00 28-01-2021 Vĩnh Châu - Bình Dương
Hưng Thịnh (Vũng Tàu)
Hưng Thịnh (Vũng Tàu)
2.7 (7)
Giường nằm 46 chỗ
19:00
• Bến xe Vĩnh Châu
3h45m
22:45
• Cái Bè (QL 1A)
150.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 19:00 28-01-2021 Vĩnh Châu - Bình Dương
Hưng Thịnh (Vũng Tàu)
Hưng Thịnh (Vũng Tàu)
2.7 (7)
Giường nằm 46 chỗ
07:30
• Xã Tài Văn
3h45m
11:15
• Cai Lậy (QL 1A)
150.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 07:00 28-01-2021 Vĩnh Châu - Bình Dương
Hưng Thịnh (Vũng Tàu)
Hưng Thịnh (Vũng Tàu)
2.7 (7)
Giường nằm 46 chỗ
07:30
• Xã Tài Văn
3h15m
10:45
• Cái Bè (QL 1A)
150.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 07:00 28-01-2021 Vĩnh Châu - Bình Dương
Hưng Thịnh (Vũng Tàu)
Hưng Thịnh (Vũng Tàu)
2.7 (7)
Giường nằm 46 chỗ
07:00
• Bến xe Vĩnh Châu
3h45m
10:45
• Cái Bè (QL 1A)
150.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 07:00 28-01-2021 Vĩnh Châu - Bình Dương
Hưng Thịnh (Vũng Tàu)
Hưng Thịnh (Vũng Tàu)
2.7 (7)
Giường nằm 46 chỗ
19:30
• Xã Tài Văn
3h45m
23:15
• Cai Lậy (QL 1A)
150.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 19:00 28-01-2021 Vĩnh Châu - Bình Dương
Hưng Thịnh (Vũng Tàu)
Hưng Thịnh (Vũng Tàu)
2.7 (7)
Giường nằm 46 chỗ
19:30
• Xã Tài Văn
3h15m
22:45
• Cái Bè (QL 1A)
150.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 19:00 28-01-2021 Vĩnh Châu - Bình Dương
Hưng Thịnh (Vũng Tàu)
Hưng Thịnh (Vũng Tàu)
2.7 (7)
Giường nằm 46 chỗ
19:00
• Bến xe Vĩnh Châu
4h15m
23:15
• Cai Lậy (QL 1A)
150.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 19:00 28-01-2021 Vĩnh Châu - Bình Dương
Trí Nhân
Trí Nhân
3.4 (41)
Giường nằm 41 chỗ
10:15
• Dọc Quốc Lộ 1A
2h35m
12:50
• Cái Bè (QL 1A)
160.000đ
Giá vé hiện tại chưa bao gồm phụ thu Lễ, Tết
Phước Thành - Thanh Tuấn
Phước Thành - Thanh Tuấn
1 (4)
Giường nằm 40 chỗ
20:30
• Sóc Trăng
2h30m
23:00
• Tiền Giang
240.000đ