loading
Vé xe khách > xe đi Tiền Giang từ Tây Ninh
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
Bộ lọc tìm kiếmXóa lọc
Tiêu chí phổ biến
Giờ đi
00:00
23:59
Giá vé
0 đ
2,000,000 đ
Số chỗ trống
0
100
Nhà xe
Điểm đón
    Điểm trả
      Loại ghế / giường
      Đánh giá

      Vé xe từ Tây Ninh đi Tiền Giang

      : 41 chuyến
      Sắp xếp theo:
      Thảo Kim Ngân
      0.0
      • 0 Đánh giá
      Giường nằm 41 chỗ
      03:30
      • Bến Xe Tây Ninh
      3h
      06:30
      • Cai Lậy
      120,000 đ
      Thảo Kim Ngân
      0.0
      • 0 Đánh giá
      Giường nằm 41 chỗ
      17:00
      • Tây Ninh
      3h40m
      20:40
      • Cai Lậy
      120,000 đ
      Thảo Kim Ngân
      0.0
      • 0 Đánh giá
      Giường nằm 41 chỗ
      04:00
      • Tây Ninh
      3h
      07:00
      • Cái Bè
      130,000 đ
      Thảo Kim Ngân
      0.0
      • 0 Đánh giá
      Giường nằm 41 chỗ
      16:20
      • Tây Ninh
      3h30m
      19:50
      • Cai Lậy
      130,000 đ
      Thảo Kim Ngân
      0.0
      • 0 Đánh giá
      Giường nằm 41 chỗ
      16:30
      • Bến Xe Tây Ninh
      4h10m
      20:40
      • Cai Lậy
      120,000 đ
      Thảo Kim Ngân
      0.0
      • 0 Đánh giá
      Giường nằm 41 chỗ
      16:20
      • Tây Ninh
      3h20m
      19:40
      • Tiền Giang
      120,000 đ
      Đồng Phước (Hà Tiên)
      0.0
      • 0 Đánh giá
      Giường nằm 44 chỗ
      • Tây Ninh
      4h10m
      09:10
      • Cái Bè
      130,000 đ
      Thảo Kim Ngân
      0.0
      • 0 Đánh giá
      Giường nằm 41 chỗ
      17:00
      • Tây Ninh
      4h10m
      21:10
      • Cái Bè
      130,000 đ
      Đồng Phước (Hà Tiên)
      0.0
      • 0 Đánh giá
      Giường nằm 44 chỗ
      • Bến xe Tân Châu
      4h20m
      08:40
      • Cai Lậy (QL 1A)
      220,000 đ
      Thảo Kim Ngân
      0.0
      • 0 Đánh giá
      Giường nằm 41 chỗ
      03:30
      • Bến Xe Tây Ninh
      2h
      05:30
      • Cao Tốc Đồng Tâm
      110,000 đ
      Thảo Kim Ngân
      0.0
      • 0 Đánh giá
      Giường nằm 41 chỗ
      03:30
      • Bến Xe Tây Ninh
      2h30m
      06:00
      • Tiền Giang
      120,000 đ
      Thảo Kim Ngân
      0.0
      • 0 Đánh giá
      Giường nằm 41 chỗ
      17:00
      • Tây Ninh
      3h5m
      20:05
      • Cao Tốc Đồng Tâm
      110,000 đ
      Thảo Kim Ngân
      0.0
      • 0 Đánh giá
      Giường nằm 41 chỗ
      16:00
      • Bến xe Tân Châu
      3h40m
      19:40
      • Tiền Giang
      120,000 đ
      Thảo Kim Ngân
      0.0
      • 0 Đánh giá
      Giường nằm 41 chỗ
      04:00
      • Tây Ninh
      1h30m
      05:30
      • Cao Tốc Đồng Tâm
      110,000 đ
      Thảo Kim Ngân
      0.0
      • 0 Đánh giá
      Giường nằm 41 chỗ
      03:30
      • Bến Xe Tây Ninh
      3h30m
      07:00
      • Cái Bè
      130,000 đ
      Thảo Kim Ngân
      0.0
      • 0 Đánh giá
      Giường nằm 41 chỗ
      16:30
      • Bến Xe Tây Ninh
      4h15m
      20:45
      • Tiền Giang
      120,000 đ
      Đồng Phước (Hà Tiên)
      0.0
      • 0 Đánh giá
      Giường nằm 44 chỗ
      • Bến xe Tân Châu
      4h50m
      09:10
      • Cái Bè
      220,000 đ
      Đồng Phước (Hà Tiên)
      0.0
      • 0 Đánh giá
      Giường nằm 44 chỗ
      • Bến xe thị xã Tây Ninh
      4h10m
      08:40
      • Cai Lậy (QL 1A)
      120,000 đ
      Đồng Phước (Hà Tiên)
      0.0
      • 0 Đánh giá
      Giường nằm 44 chỗ
      • Bến xe thị xã Tây Ninh
      4h15m
      08:45
      • Tiền Giang
      120,000 đ
      Đồng Phước (Hà Tiên)
      0.0
      • 0 Đánh giá
      Giường nằm 44 chỗ
      • Bến xe thị xã Tây Ninh
      4h40m
      09:10
      • Cái Bè
      130,000 đ