loading
Vé xe khách > xe đi Quảng Bình từ Thanh Hóa > xe đi Đồng Hới từ Thanh Hóa
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
Bộ lọc tìm kiếmXóa lọc
Tiêu chí phổ biến
Giờ đi
00:00
23:59
Giá vé
0 đ
2,000,000 đ
Số chỗ trống
0
100
Nhà xe
Điểm đón
  • Thanh Hóa (3)
    • Thanh Hóa (2)
    • Thanh Hóa (dọc Quốc Lộ 1A) (1)
Điểm trả
  • Đồng Hới (3)
    • Quảng Bình (2)
    • Quảng Bình (Dọc Quốc Lộ 1A) (1)
Loại ghế / giường
Đánh giá
trở lên (5)
trở lên (5)
trở lên (5)
trở lên (6)

Vé xe từ Thanh Hóa - Thanh Hóa đi Đồng Hới - Quảng Bình

: 10 chuyến
Sắp xếp theo:
Vạn Lục Tùng
4.0
• 14 Đánh giá
Giường nằm 46 chỗ
18:00
• Thanh Hóa
6h
00:00
• Quảng Bình
250,000 đ
Vạn Lục Tùng
4.0
• 14 Đánh giá
Giường nằm 46 chỗ
19:15
• Thanh Hóa
5h45m
01:00
• Quảng Bình
250,000 đ
Vân Khôi
1.3
• 3 Đánh giá
Giường nằm 40 chỗ
17:50
• Thanh Hóa (dọc Quốc Lộ 1A)
6h10m
00:00
• Quảng Bình (Dọc Quốc Lộ 1A)
300,000 đ
Kim Chi 265
4.2
• 10 Đánh giá
Giường nằm VIP 34 chỗ
21:15
• Big C Thanh Hóa
3h30m
00:45
• Quảng Bình (Dọc Quốc Lộ 1A)
400,000 đ
Hùng Đức (Quảng Ngãi)
0.0
• 0 Đánh giá
Giường nằm 40 chỗ
18:30
• BigC Thanh Hóa
6h
00:30
• Đồng Hới
550,000 đ
Tân Kim Chi
4.0
• 31 Đánh giá
Giường nằm 44 chỗ
• BigC Thanh Hóa
4h
01:15
• Quảng Bình (Dọc Quốc Lộ 1A)
310,000 đ
Vạn Lục Tùng
4.0
• 14 Đánh giá
Giường nằm VIP 34 chỗ
18:30
• Big C Thanh Hóa
6h15m
00:45
• Quảng Bình (Dọc Quốc Lộ 1A)
460,000 đ
Dương Vũ
0.0
• 0 Đánh giá
Giường nằm 46 chỗ
20:10
• Thanh Hóa
6h5m
02:15
• Quảng Bình
375,000 đ
Dương Vũ
0.0
• 0 Đánh giá
Giường nằm 46 chỗ
20:10
• Big C Thanh Hóa
4h30m
00:40
• Quảng Bình (Dọc Quốc Lộ 1A)
350,000 đ
Thông tin tuyến đường Thanh Hóa đi Đồng Hới
Chiều dài tuyến đường
361 km
Thời gian di chuyển
5.4 giờ
Giá vé trung bình
365,500 VNĐ
Số lượng chuyến xe
10 chuyến
Số lượng nhà xe
6 nhà xe
Đặt vé xe khách, xe limousine các hãng xe từ Thanh Hóa đến Đồng Hới
NHÀ XE
GIÁ VÉ
GIỜ CHẠY
Vạn Lục Tùng
250,000 đ
18h30, 19h15
Dương Vũ
350,000 đ
20h10, 20h10
Hùng Đức (Quảng Ngãi)
550,000 đ
18h30
Kim Chi 265
400,000 đ
21h15
Tuyến đường Thanh Hóa - Đồng Hới dài khoảng 361 km . Trung bình mỗi ngày có khoảng 10 chuyến xe khách chạy tuyến đường này bắt đầu từ 10h30 đến 19h30 bởi 6 nhà xe: Dương Vũ,Hùng Đức (Quảng Ngãi),Kim Chi 265,Tân Kim Chi,Vạn Lục Tùng,Vân Khôi Thời gian di chuyển trên chặng khoảng 5.4 giờ.
Đặt vé xe Tết 2020 từ Thanh Hóa đi Đồng Hới
Vé xe tết 2020 từ Thanh Hóa đi Đồng Hới vẫn chưa được công bố. VeXeRe.com sẽ sớm thông báo cho các bạn thông tin vé xe Tết 2020 bao gồm giá vé, lịch trình, ngày giờ bán vé của các hãng xe khách đi tuyến đường Thanh Hóa - Đồng Hới và Đồng Hới - Thanh Hóa ngay khi có thông tin từ các hãng xe.