loading
Vé xe khách > xe đi Lâm Đồng từ Thừa Thiên-Huế
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
Bộ lọc tìm kiếmXóa lọc
Tiêu chí phổ biến
Giờ đi
00:00
23:59
Giá vé
0 đ
2,000,000 đ
Số chỗ trống
0
100
Nhà xe
Điểm đón
    Điểm trả
      Loại ghế / giường
      Đánh giá
      trở lên (4)
      trở lên (22)
      trở lên (22)
      trở lên (22)

      Vé xe từ Thừa Thiên-Huế đi Lâm Đồng

      : 24 chuyến
      Sắp xếp theo:
      Quốc Bảo
      3.5
      • 6 Đánh giá
      Giường nằm 44 Chỗ
      • Bến Xe Phía Nam
      15h
      05:00
      • Đà Lạt
      350,000 đ
      //static.vexere.com/c/i/19133/xe-dien-linh-VeXeRe-wOibEOf-1000x600.jpeg?w=250&h=250
      Điền Linh
      3.3
      • 11 Đánh giá
      Giường nằm 44 chỗ
      13:00
      • Huế
      17h36m
      06:36
      • Phi Liêng
      950,000 đ
      //static.vexere.com/c/i/19133/xe-dien-linh-VeXeRe-wOibEOf-1000x600.jpeg?w=250&h=250
      Điền Linh
      3.3
      • 11 Đánh giá
      Giường nằm 44 chỗ
      12:30
      • Huế
      14h6m
      02:36
      • Phi Liêng
      950,000 đ
      //static.vexere.com/c/i/19133/xe-dien-linh-VeXeRe-wOibEOf-1000x600.jpeg?w=250&h=250
      Điền Linh
      3.3
      • 11 Đánh giá
      Giường nằm 44 chỗ
      13:00
      • Huế
      21h1m
      10:01
      • Bến xe Đạ Tẻh
      950,000 đ
      //static.vexere.com/c/i/19133/xe-dien-linh-VeXeRe-wOibEOf-1000x600.jpeg?w=250&h=250
      Điền Linh
      3.3
      • 11 Đánh giá
      Giường nằm 44 chỗ
      13:00
      • Huế
      18h56m
      07:56
      • Đức Trọng
      950,000 đ
      //static.vexere.com/c/i/19133/xe-dien-linh-VeXeRe-wOibEOf-1000x600.jpeg?w=250&h=250
      Điền Linh
      3.3
      • 11 Đánh giá
      Giường nằm 44 chỗ
      13:00
      • Huế
      17h6m
      06:06
      • Đam Rông
      950,000 đ
      //static.vexere.com/c/i/19133/xe-dien-linh-VeXeRe-wOibEOf-1000x600.jpeg?w=250&h=250
      Điền Linh
      3.3
      • 11 Đánh giá
      Giường nằm 44 chỗ
      13:00
      • Huế
      19h31m
      08:31
      • Di Linh
      950,000 đ
      //static.vexere.com/c/i/19133/xe-dien-linh-VeXeRe-wOibEOf-1000x600.jpeg?w=250&h=250
      Điền Linh
      3.3
      • 11 Đánh giá
      Giường nằm 44 chỗ
      12:30
      • Huế
      14h56m
      03:26
      • Lâm Hà
      950,000 đ
      //static.vexere.com/c/i/19133/xe-dien-linh-VeXeRe-wOibEOf-1000x600.jpeg?w=250&h=250
      Điền Linh
      3.3
      • 11 Đánh giá
      Giường nằm 44 chỗ
      12:30
      • Huế
      16h1m
      04:31
      • Di Linh
      950,000 đ
      //static.vexere.com/c/i/19133/xe-dien-linh-VeXeRe-wOibEOf-1000x600.jpeg?w=250&h=250
      Điền Linh
      3.3
      • 11 Đánh giá
      Giường nằm 44 chỗ
      12:30
      • Huế
      16h26m
      04:56
      • Bảo Lộc
      950,000 đ
      //static.vexere.com/c/i/19133/xe-dien-linh-VeXeRe-wOibEOf-1000x600.jpeg?w=250&h=250
      Điền Linh
      3.3
      • 11 Đánh giá
      Giường nằm 44 chỗ
      13:00
      • Huế
      18h26m
      07:26
      • Lâm Hà
      950,000 đ
      //static.vexere.com/c/i/19133/xe-dien-linh-VeXeRe-wOibEOf-1000x600.jpeg?w=250&h=250
      Điền Linh
      3.3
      • 11 Đánh giá
      Giường nằm 44 chỗ
      12:30
      • Huế
      13h36m
      02:06
      • Đam Rông
      950,000 đ
      //////static.vexere.com/production/images/1588820432099.jpeg?w=250&h=250
      Dũng Anh
      4.3
      • 3 Đánh giá
      Giường nằm 44 chỗ
      04:00
      • Huế (Dọc Quốc Lộ 1A)
      16h
      20:00
      • Bến xe khách Bảo Lộc
      450,000 đ
      //static.vexere.com/c/i/19133/xe-dien-linh-VeXeRe-wOibEOf-1000x600.jpeg?w=250&h=250
      Điền Linh
      3.3
      • 11 Đánh giá
      Giường nằm 44 chỗ
      13:00
      • Huế
      20h31m
      09:31
      • Ma Đa Guôi
      950,000 đ
      //static.vexere.com/c/i/19133/xe-dien-linh-VeXeRe-wOibEOf-1000x600.jpeg?w=250&h=250
      Điền Linh
      3.3
      • 11 Đánh giá
      Giường nằm 44 chỗ
      12:30
      • Huế
      17h1m
      05:31
      • Ma Đa Guôi
      950,000 đ
      //static.vexere.com/c/i/19133/xe-dien-linh-VeXeRe-wOibEOf-1000x600.jpeg?w=250&h=250
      Điền Linh
      3.3
      • 11 Đánh giá
      Giường nằm 44 chỗ
      13:00
      • Huế
      21h41m
      10:41
      • Cát Tiên
      950,000 đ
      //static.vexere.com/c/i/19133/xe-dien-linh-VeXeRe-wOibEOf-1000x600.jpeg?w=250&h=250
      Điền Linh
      3.3
      • 11 Đánh giá
      Giường nằm 44 chỗ
      12:30
      • Huế
      17h31m
      06:01
      • Đạ Tẻh
      950,000 đ
      //static.vexere.com/c/i/19133/xe-dien-linh-VeXeRe-wOibEOf-1000x600.jpeg?w=250&h=250
      Điền Linh
      3.3
      • 11 Đánh giá
      Giường nằm 44 chỗ
      12:30
      • Huế
      18h11m
      06:41
      • Cát Tiên
      950,000 đ
      //static.vexere.com/c/i/19133/xe-dien-linh-VeXeRe-wOibEOf-1000x600.jpeg?w=250&h=250
      Điền Linh
      3.3
      • 11 Đánh giá
      Giường nằm 44 chỗ
      13:00
      • Huế
      19h56m
      08:56
      • Bảo Lộc
      950,000 đ
      //static.vexere.com/c/i/19133/xe-dien-linh-VeXeRe-wOibEOf-1000x600.jpeg?w=250&h=250
      Điền Linh
      3.3
      • 11 Đánh giá
      Giường nằm 44 chỗ
      12:30
      • Huế
      15h26m
      03:56
      • Đức Trọng
      950,000 đ