loading
Vé xe khách > xe đi Bình Thuận từ Vĩnh Long
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
Bộ lọc tìm kiếmXóa lọc
Tiêu chí phổ biến
Giờ đi
00:00
23:59
Giá vé
0 đ
2,000,000 đ
Số chỗ trống
0
100
Nhà xe
Điểm đón
  • Vĩnh Long (10)
    • Vĩnh Long (6)
    • Vĩnh Long QL 80 (4)
Điểm trả
  • Phan Rí (5)
    • Phan Rí, Quốc Lộ 1A (5)
  • Phan Thiết (5)
    • Cổng chào Phan Thiết (5)
Loại ghế / giường
Đánh giá
trở lên (10)
trở lên (10)
trở lên (10)

Vé xe từ Vĩnh Long đi Bình Thuận

: 10 chuyến
Sắp xếp theo:
Liên Hưng
Liên Hưng
3.0
• 293 Đánh giá
Limousine 32 giường
17:30
• Vĩnh Long
11h
04:30
• Phan Rí, Quốc Lộ 1A
260,000 đ
18 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 13:00 11-08-2020 Cà Mau - Nha Trang
Liên Hưng
Liên Hưng
3.0
• 293 Đánh giá
Giường nằm 45 chỗ
21:00
• Vĩnh Long QL 80
8h
05:00
• Phan Rí, Quốc Lộ 1A
250,000 đ
18 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 15:30 11-08-2020 Hà Tiên - Nha Trang
Liên Hưng
Liên Hưng
3.0
• 293 Đánh giá
Giường nằm 45 chỗ
19:00
• Vĩnh Long QL 80
8h30m
03:30
• Phan Rí, Quốc Lộ 1A
250,000 đ
17 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 16:30 11-08-2020 Kiên Giang - Nha Trang
Liên Hưng
Liên Hưng
3.0
• 293 Đánh giá
Giường nằm 45 chỗ
16:30
• Vĩnh Long
11h
03:30
• Phan Rí, Quốc Lộ 1A
240,000 đ
18 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 12:00 11-08-2020 Cà Mau - Nha Trang
Liên Hưng
Liên Hưng
3.0
• 293 Đánh giá
Limousine 32 giường
17:30
• Vĩnh Long
10h
03:30
• Cổng chào Phan Thiết
250,000 đ
18 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 13:00 11-08-2020 Cà Mau - Nha Trang
Liên Hưng
Liên Hưng
3.0
• 293 Đánh giá
Giường nằm 45 chỗ
21:00
• Vĩnh Long QL 80
7h
04:00
• Cổng chào Phan Thiết
240,000 đ
18 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 15:30 11-08-2020 Hà Tiên - Nha Trang
Liên Hưng
Liên Hưng
3.0
• 293 Đánh giá
Giường nằm 45 chỗ
22:00
• Vĩnh Long
11h
09:00
• Phan Rí, Quốc Lộ 1A
240,000 đ
18 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 17:30 11-08-2020 Cà Mau - Nha Trang
Liên Hưng
Liên Hưng
3.0
• 293 Đánh giá
Giường nằm 45 chỗ
16:30
• Vĩnh Long
10h
02:30
• Cổng chào Phan Thiết
230,000 đ
18 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 12:00 11-08-2020 Cà Mau - Nha Trang
Liên Hưng
Liên Hưng
3.0
• 293 Đánh giá
Giường nằm 45 chỗ
22:00
• Vĩnh Long
10h
08:00
• Cổng chào Phan Thiết
230,000 đ
18 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 17:30 11-08-2020 Cà Mau - Nha Trang
Liên Hưng
Liên Hưng
3.0
• 293 Đánh giá
Giường nằm 45 chỗ
19:00
• Vĩnh Long QL 80
7h30m
02:30
• Cổng chào Phan Thiết
240,000 đ
17 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 16:30 11-08-2020 Kiên Giang - Nha Trang