loading
Xe khách
Máy bay | 927k
Giảm 50k/ghế
Vé xe khách > xe đi Sơn La từ Bắc Ninh
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
VeXeRe - Cam kết hoàn 150% nếu nhà xe không giữ vé150%
Bộ lọcXóa lọc

Giờ đi

Tiêu chí phổ biến
Nhà xe sẽ nhận được thông tin ngay khi bạn hoàn tất các bước đặt vé
Giá vé
0 đ
2,000,000 đ

Vị trí ghế

Số ghế trống

1

Nhà xe
Điểm đón
  • Quế Võ (5)
  • Bắc Ninh (3)
  • Gia Bình (3)
  • Thuận Thành (3)
  • Yên Phong (2)
Điểm trả
  • Mộc Châu (6)
  • Sơn La (6)
  • Thuận Châu (4)
Loại ghế / giường
Đánh giá
trở lên (16)

Đặt mua vé xe đi Sơn La từ Bắc Ninh chất lượng cao và giá vé ưu đãi nhất

: 16 chuyến
Sắp xếp theo:
Đức Quyến
Xác nhận tức thì
Đức Quyến
Giường nằm 20 chỗ
18:00
• KCN Yên Phong
7h
01:00
• Khách sạn Hương Sen
200.000đ
Còn 20 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 17:00 04-12-2022 Bắc Ninh - Điện Biên
Đức Quyến
Xác nhận tức thì
Đức Quyến
Giường nằm 20 chỗ
17:00
• Cây xăng Hải An Quế Võ
10h30m
03:30
• Cổng UBND tỉnh Sơn La
250.000đ
Còn 20 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 17:00 04-12-2022 Bắc Ninh - Điện Biên
Đức Quyến
Xác nhận tức thì
Đức Quyến
Giường nằm 20 chỗ
17:00
• Cây xăng Hải An Quế Võ
8h
01:00
• Khách sạn Hương Sen
200.000đ
Còn 20 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 17:00 04-12-2022 Bắc Ninh - Điện Biên
Đức Quyến
Xác nhận tức thì
Đức Quyến
Giường nằm 20 chỗ
18:00
• KCN Yên Phong
9h30m
03:30
• Cổng UBND tỉnh Sơn La
250.000đ
Còn 20 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 17:00 04-12-2022 Bắc Ninh - Điện Biên
Lý Nghĩa
Lý Nghĩa
Giường nằm 40 chỗ
16:40
• Đông Côi
11h35m
04:15
• Thị trấn Thuận Châu
350.000đ
Lý Nghĩa
Lý Nghĩa
Giường nằm 40 chỗ
17:55
• Khu công nghiệp Quế Võ
6h20m
00:15
• Khách sạn Hương Sen
300.000đ
Lý Nghĩa
Lý Nghĩa
Giường nằm 40 chỗ
16:40
• Đông Côi
7h35m
00:15
• Khách sạn Hương Sen
300.000đ
Lý Nghĩa
Lý Nghĩa
Giường nằm 40 chỗ
18:15
• Cầu vượt Bồ Sơn
6h
00:15
• Khách sạn Hương Sen
300.000đ
Lý Nghĩa
Lý Nghĩa
Giường nằm 40 chỗ
17:55
• Khu công nghiệp Quế Võ
8h50m
02:45
• Thành phố Sơn La
350.000đ
Lý Nghĩa
Lý Nghĩa
Giường nằm 40 chỗ
17:55
• Khu công nghiệp Quế Võ
10h20m
04:15
• Thị trấn Thuận Châu
350.000đ

Trải nghiệm tìm vé của bạn thế nào?

Lý Nghĩa
Lý Nghĩa
Giường nằm 40 chỗ
17:05
• Gia Bình
11h10m
04:15
• Thị trấn Thuận Châu
350.000đ
Lý Nghĩa
Lý Nghĩa
Giường nằm 40 chỗ
18:15
• Cầu vượt Bồ Sơn
8h30m
02:45
• Thành phố Sơn La
350.000đ
Lý Nghĩa
Lý Nghĩa
Giường nằm 40 chỗ
17:05
• Gia Bình
7h10m
00:15
• Khách sạn Hương Sen
300.000đ
Lý Nghĩa
Lý Nghĩa
Giường nằm 40 chỗ
17:05
• Gia Bình
9h40m
02:45
• Thành phố Sơn La
350.000đ
Lý Nghĩa
Lý Nghĩa
Giường nằm 40 chỗ
16:40
• Đông Côi
10h5m
02:45
• Thành phố Sơn La
350.000đ
Lý Nghĩa
Lý Nghĩa
Giường nằm 40 chỗ
18:15
• Cầu vượt Bồ Sơn
10h
04:15
• Thị trấn Thuận Châu
350.000đ