loading
Xe khách
Máy bay
Giảm 50k/ghế
Vé xe khách > xe đi Lâm Đồng từ Khánh Hòa > xe đi Đà Lạt từ Bình Ba Cam Ranh
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
VeXeRe - Cam kết hoàn 150% nếu nhà xe không giữ vé150%
Bộ lọcXóa lọc

Giờ đi

Tiêu chí phổ biến
Nhà xe sẽ nhận được thông tin ngay khi bạn hoàn tất các bước đặt véChuyến có đón/trả tận nơi tại một số khu vực nhất địnhChuyến có cung cấp tín hiệu định vị cho phép bạn theo dõi vị trí xe khi di chuyển
Giá vé
0 đ
2,000,000 đ

Vị trí ghế

Số ghế trống

1

Hàng ghế đầu

Hàng ghế giữa

Hàng ghế cuối

Nhà xe
Điểm đón
  • Cam Ranh (73)
Điểm trả
  • Đà Lạt (48)
Loại ghế / giường
Đánh giá
trở lên (35)

Đặt mua vé xe đi Đà Lạt - Lâm Đồng từ Bình Ba Cam Ranh - Khánh Hòa chất lượng cao và giá vé ưu đãi nhất

: 35 chuyến
Sắp xếp theo:
Phước Tiến Limousine
Xác nhận tức thì
Phước Tiến Limousine
Limousine 9 chỗ
07:30
• VP Cam Ranh
4h30m
12:00
• Bưu điện thành phố Đà Lạt
250.000đ
Còn 8 chỗ trống
Phước Tiến Limousine
Xác nhận tức thì
Phước Tiến Limousine
Limousine 9 chỗ
13:00
• VP Cam Ranh
4h30m
17:30
• Bưu điện thành phố Đà Lạt
250.000đ
Còn 9 chỗ trống
Kim Hưng
Kim Hưng
Limousine 9 chỗ
13:00
• Trạm Cam Ranh
4h30m
17:30
• VP Đà Lạt
220.000đ
Kim Hưng
Kim Hưng
Limousine 9 chỗ
07:30
• Trạm Cam Ranh
4h30m
12:00
• VP Đà Lạt
220.000đ
Kim Hưng
Kim Hưng
Limousine 9 chỗ
13:20
• Sân Bay Cam Ranh
3h40m
17:00
• Đồi chè Cầu Đất Farm
250.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 13:00 12-08-2022 Cam Ranh - Đà Lạt
Kim Hưng
Kim Hưng
Limousine 9 chỗ
07:50
• Sân Bay Cam Ranh
3h50m
11:40
• Trại Mát
250.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 07:30 12-08-2022 Cam Ranh - Đà Lạt
Kim Hưng
Kim Hưng
Limousine 9 chỗ
08:30
• Ngã ba Trại Cá
3h
11:30
• Đồi chè Cầu Đất Farm
220.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 07:30 12-08-2022 Cam Ranh - Đà Lạt
Kim Hưng
Kim Hưng
Limousine 9 chỗ
13:20
• Sân Bay Cam Ranh
3h50m
17:10
• Trại Mát
250.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 13:00 12-08-2022 Cam Ranh - Đà Lạt
Kim Hưng
Kim Hưng
Limousine 9 chỗ
08:05
• Bưu điện Mỹ Ca
3h25m
11:30
• Đồi chè Cầu Đất Farm
220.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 07:30 12-08-2022 Cam Ranh - Đà Lạt
Kim Hưng
Kim Hưng
Limousine 9 chỗ
07:30
• Trạm Cam Ranh
4h10m
11:40
• Trại Mát
220.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 07:30 12-08-2022 Cam Ranh - Đà Lạt

Trải nghiệm tìm vé của bạn thế nào?

Kim Hưng
Kim Hưng
Limousine 9 chỗ
13:00
• Trạm Cam Ranh
4h
17:00
• Đồi chè Cầu Đất Farm
220.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 13:00 12-08-2022 Cam Ranh - Đà Lạt
Kim Hưng
Kim Hưng
Limousine 9 chỗ
08:05
• Bưu điện Mỹ Ca
3h35m
11:40
• Trại Mát
220.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 07:30 12-08-2022 Cam Ranh - Đà Lạt
Kim Hưng
Kim Hưng
Limousine 9 chỗ
14:00
• Ngã ba Trại Cá
3h10m
17:10
• Trại Mát
220.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 13:00 12-08-2022 Cam Ranh - Đà Lạt
Kim Hưng
Kim Hưng
Limousine 9 chỗ
13:20
• Sân Bay Cam Ranh
4h10m
17:30
• VP Đà Lạt
250.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 13:00 12-08-2022 Cam Ranh - Đà Lạt
Kim Hưng
Kim Hưng
Limousine 9 chỗ
13:00
• Trạm Cam Ranh
4h10m
17:10
• Trại Mát
220.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 13:00 12-08-2022 Cam Ranh - Đà Lạt
Kim Hưng
Kim Hưng
Limousine 9 chỗ
08:30
• Ngã ba Trại Cá
3h10m
11:40
• Trại Mát
220.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 07:30 12-08-2022 Cam Ranh - Đà Lạt
Kim Hưng
Kim Hưng
Limousine 9 chỗ
13:35
• Bưu điện Mỹ Ca
3h35m
17:10
• Trại Mát
220.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 13:00 12-08-2022 Cam Ranh - Đà Lạt
Kim Hưng
Kim Hưng
Limousine 9 chỗ
08:25
• Cảng Cam Ranh
3h35m
12:00
• VP Đà Lạt
220.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 07:30 12-08-2022 Cam Ranh - Đà Lạt
Kim Hưng
Kim Hưng
Limousine 9 chỗ
08:25
• Cảng Cam Ranh
3h5m
11:30
• Đồi chè Cầu Đất Farm
220.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 07:30 12-08-2022 Cam Ranh - Đà Lạt
Kim Hưng
Kim Hưng
Limousine 9 chỗ
07:50
• Sân Bay Cam Ranh
3h40m
11:30
• Đồi chè Cầu Đất Farm
250.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 07:30 12-08-2022 Cam Ranh - Đà Lạt