loading
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
VeXeRe - Cam kết hoàn 150% nếu nhà xe không giữ vé150%
Bộ lọc tìm kiếmXóa lọc

Giờ đi

Tiêu chí phổ biến
Nhà xe sẽ nhận được thông tin ngay khi bạn hoàn tất các bước đặt véChuyến có thể thanh toán tại văn phòng nhà xe hoặc khi lên xeChuyến có giảm giá trực tiếp từ nhà xe hoặc có mã giảm giá của VeXeReChuyến có cung cấp tín hiệu định vị cho phép bạn theo dõi vị trí xe khi di chuyển
Giá vé
0 đ
2,000,000 đ

Chọn vị trí ghế

Số ghế trống

1

Hàng ghế đầu

Hàng ghế giữa

Hàng ghế cuối

Nhà xe
Điểm đón
  • Tân Uyên (12)
  • Thuận An (10)
  • Phú Giáo (5)
  • Thủ Dầu Một (1)
Điểm trả
  • Ea Kar (36)
  • Krông Pắk (4)
Loại ghế / giường
Đánh giá
trở lên (15)
trở lên (22)

Đặt mua vé xe đi Ea Kar - Đắk Lắk từ Bình Dương chất lượng cao và giá vé ưu đãi nhất

: 29 chuyến
Sắp xếp theo:
Loan Sáng
Xác nhận tức thì
Loan Sáng
Giường nằm 44 chỗ
08:10
• Cổng Chào Bình Dương
11h5m
19:15
• EaKar
300.000đ
11 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 07:30 03-07-2022 Sài Gòn - Krông Pắk
Không cần thanh toán trước
Loan Sáng
Xác nhận tức thì
Loan Sáng
Giường nằm 44 chỗ
20:10
• Cổng Chào Bình Dương
11h5m
07:15
• EaKar
300.000đ
40 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 19:30 03-07-2022 Sài Gòn - Krông Pắk
Không cần thanh toán trước
Loan Sáng
Xác nhận tức thì
Loan Sáng
Limousine giường phòng 34 chỗ
19:10
• Cổng Chào Bình Dương
11h5m
06:15
• EaKar
350.000đ
16 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 18:30 03-07-2022 Sài Gòn - Krông Pắk
Không cần thanh toán trước
Trang Hòa
Xác nhận tức thì
Trang Hòa
Limousine 32 giường
07:45
• Cổng Chào Bình Dương
11h5m
18:50
• EAKAR
350.000đ
30 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 06:30 03-07-2022 Sài Gòn - Đắk Lắk
Không cần thanh toán trước
Trang Hòa
Xác nhận tức thì
Trang Hòa
Giường nằm 44 chỗ
20:15
• Cổng Chào Bình Dương
11h5m
07:20
• EAKAR
300.000đ
24 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 19:00 03-07-2022 Sài Gòn - Đắk Lắk
Không cần thanh toán trước
Trang Hòa
Xác nhận tức thì
Trang Hòa
Giường nằm 44 chỗ
19:45
• Cổng Chào Bình Dương
11h5m
06:50
• EAKAR
300.000đ
28 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 18:30 03-07-2022 Sài Gòn - Đắk Lắk
Không cần thanh toán trước
Loan Sáng
Loan Sáng
Limousine giường phòng 34 chỗ
• Cổng Chào Bình Dương
11h5m
07:15
• EaKar
350.000đ
Tân Niên
Tân Niên
Giường nằm 40 chỗ
19:05
• PHÚ GIÁO
9h20m
04:25
• Ea Knốp
300.000đ
Tân Niên
Tân Niên
Giường nằm 40 chỗ
19:40
• Cổng Xanh
9h20m
05:00
• BX Eakar
300.000đ
Tân Niên
Tân Niên
Giường nằm 40 chỗ
23:25
• Cổng Xanh
9h10m
08:35
• Ea Kar
300.000đ

Trải nghiệm tìm vé của bạn thế nào?

Tân Niên
Tân Niên
Giường nằm 40 chỗ
08:40
• Hội Nghĩa
9h
17:40
• Ea Kar
300.000đ
Tân Niên
Tân Niên
Giường nằm 40 chỗ
21:20
• PHÚ GIÁO
8h30m
05:50
• Ea Knốp
300.000đ
Tân Niên
Tân Niên
Giường nằm 40 chỗ
20:40
• Cổng Xanh
8h50m
05:30
• Ea Kar
300.000đ
Tân Niên
Tân Niên
Giường nằm 40 chỗ
20:40
• Bình Dương
9h10m
05:50
• Ea Knốp
300.000đ
Tân Niên
Tân Niên
Giường nằm 40 chỗ
20:40
• Bình Dương
8h50m
05:30
• Ea Kar
300.000đ
Tân Niên
Tân Niên
Giường nằm 40 chỗ
17:35
• N3 Tân Ba
10h30m
04:05
• Ea Kar
300.000đ
Tân Niên
Tân Niên
Giường nằm 40 chỗ
09:20
• Cổng Xanh
8h40m
18:00
• BX Eakar
300.000đ
Tân Niên
Tân Niên
Giường nằm 40 chỗ
20:40
• Cổng Xanh
9h10m
05:50
• Ea Knốp
300.000đ
Tân Niên
Tân Niên
Giường nằm 40 chỗ
18:45
• Cổng Xanh
9h30m
04:15
• BX Eakar
300.000đ
Tân Niên
Tân Niên
Giường nằm 40 chỗ
20:00
• PHÚ GIÁO
9h
05:00
• BX Eakar
300.000đ