loading
Vé xe khách > xe đi Bình Phước từ Đắk Lắk > xe đi Bù Đăng từ Đắk Lắk
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
VeXeRe - Cam kết hoàn 150% nếu nhà xe không giữ vé150%
Bộ lọc tìm kiếmXóa lọc

Giờ đi

Tiêu chí phổ biến
Nhà xe sẽ nhận được thông tin ngay khi bạn hoàn tất các bước đặt véChuyến có thể thanh toán tại văn phòng nhà xe hoặc khi lên xeChuyến có đón/trả tận nơi tại một số khu vực nhất địnhChuyến có cung cấp tín hiệu định vị cho phép bạn theo dõi vị trí xe khi di chuyển
Giá vé
0 đ
2,000,000 đ

Chọn vị trí ghế

Số ghế trống

1

Hàng ghế đầu

Hàng ghế giữa

Hàng ghế cuối

Nhà xe
Điểm đón
  • Krông Pắk (94)
  • Buôn Ma Thuột (84)
  • Ea Kar (26)
  • Cư Kuin (20)
  • Ea H`leo (12)
  • Krông Bông (11)
  • Buôn Hồ (10)
  • Krông Ana (6)
  • M`Đrăk (4)
  • Buôn Đôn (2)
  • Bù Đăng (2)
  • Cư Jút (2)
  • Gia Nghĩa (2)
  • Đăk Mil (2)
  • Đăk R`Lấp (2)
  • Đăk Song (2)
  • Ea Súp (1)
  • Krông Năng (1)
Điểm trả
  • Bù Đăng (62)
  • Chơn Thành (4)
Loại ghế / giường
Đánh giá
trở lên (27)
trở lên (46)
trở lên (58)
trở lên (62)

Đặt mua vé xe đi Bù Đăng - Bình Phước từ Đắk Lắk chất lượng cao và giá vé ưu đãi nhất

: 62 chuyến
Sắp xếp theo:
Trang Hòa
Xác nhận tức thì
Trang Hòa
Giường nằm 44 chỗ
08:00
• Bến xe khách phía nam Buôn Ma Thuột
6h5m
14:05
• Bù Đăng
300.000đ
30 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 06:30 05-07-2022 Đắk Lắk - Sài Gòn
Không cần thanh toán trước
Trang Hòa
Xác nhận tức thì
Trang Hòa
Giường nằm 44 chỗ
05:30
• EAKAR
8h35m
14:05
• Bù Đăng
300.000đ
30 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 06:30 05-07-2022 Đắk Lắk - Sài Gòn
Không cần thanh toán trước
Trang Hòa
Xác nhận tức thì
Trang Hòa
Giường nằm 44 chỗ
06:30
• Văn Phòng Đắk Lắk
7h35m
14:05
• Bù Đăng
300.000đ
30 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 06:30 05-07-2022 Đắk Lắk - Sài Gòn
Không cần thanh toán trước
Trang Hòa
Xác nhận tức thì
Trang Hòa
Limousine 32 giường
18:30
• Văn Phòng Đắk Lắk
7h35m
02:05
• Bù Đăng
350.000đ
19 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 18:30 05-07-2022 Đắk Lắk - Sài Gòn
Không cần thanh toán trước
Trang Hòa
Xác nhận tức thì
Trang Hòa
Giường nằm 44 chỗ
19:00
• Văn Phòng Đắk Lắk
7h35m
02:35
• Bù Đăng
300.000đ
19 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 19:00 05-07-2022 Đắk Lắk - Sài Gòn
Không cần thanh toán trước
Trang Hòa
Xác nhận tức thì
Trang Hòa
Limousine 32 giường
17:30
• EAKAR
8h35m
02:05
• Bù Đăng
350.000đ
19 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 18:30 05-07-2022 Đắk Lắk - Sài Gòn
Không cần thanh toán trước
Trang Hòa
Xác nhận tức thì
Trang Hòa
Giường nằm 44 chỗ
18:00
• EAKAR
8h35m
02:35
• Bù Đăng
300.000đ
19 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 19:00 05-07-2022 Đắk Lắk - Sài Gòn
Không cần thanh toán trước
Trang Hòa
Xác nhận tức thì
Trang Hòa
Giường nằm 44 chỗ
20:30
• Bến xe khách phía nam Buôn Ma Thuột
6h5m
02:35
• Bù Đăng
300.000đ
19 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 19:00 05-07-2022 Đắk Lắk - Sài Gòn
Không cần thanh toán trước
Trang Hòa
Xác nhận tức thì
Trang Hòa
Limousine 32 giường
20:00
• Bến xe khách phía nam Buôn Ma Thuột
6h5m
02:05
• Bù Đăng
350.000đ
19 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 18:30 05-07-2022 Đắk Lắk - Sài Gòn
Không cần thanh toán trước
Thuận Hiếu
Thuận Hiếu
Giường nằm 44 chỗ
20:25
• Bến xe phía nam Buôn Mê Thuột
6h5m
02:30
• Bù Đăng
400.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 19:35 05-07-2022 Đắk Lắk - Sài Gòn

Trải nghiệm tìm vé của bạn thế nào?

Thuận Hiếu
Thuận Hiếu
Giường nằm 44 chỗ
20:20
• Bến xe phía nam Buôn Mê Thuột
6h5m
02:25
• Bù Đăng
400.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 19:30 05-07-2022 Đắk Lắk - Sài Gòn
Thuận Hiếu
Thuận Hiếu
Giường nằm 44 chỗ
19:30
• Bến xe Phước An
6h55m
02:25
• Bù Đăng
400.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 19:30 05-07-2022 Đắk Lắk - Sài Gòn
Thuận Hiếu
Thuận Hiếu
Giường nằm 44 chỗ
19:35
• Bến xe Phước An
6h55m
02:30
• Bù Đăng
400.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 19:35 05-07-2022 Đắk Lắk - Sài Gòn
Hoàng Thủy
Hoàng Thủy
Limousine 34 Giường VIP
20:00
• Bến xe Ea H`leo
6h35m
02:35
• Bù Đăng
350.000đ
Hoàng Thủy
Hoàng Thủy
Limousine 34 Giường VIP
17:30
• Bến xe Ea H`leo
8h35m
02:05
• Bù Đăng
300.000đ
Hoàng Thủy
Hoàng Thủy
Giường nằm 37 chỗ
• Bến xe Ea H`leo
6h35m
02:20
• Bù Đăng
280.000đ
Hoàng Thủy
Hoàng Thủy
Limousine 38 giường VIP
20:05
• Bến xe Ea H`leo
6h35m
02:40
• Bù Đăng
280.000đ
Hoàng Thủy
Hoàng Thủy
Giường nằm 37 chỗ
• Bến xe phía nam Buôn Mê Thuột
5h5m
02:20
• Bù Đăng
280.000đ
Hoàng Thủy
Hoàng Thủy
Limousine 34 Giường VIP
21:30
• Bến xe phía nam Buôn Mê Thuột
5h5m
02:35
• Bù Đăng
350.000đ
Hoàng Thủy
Hoàng Thủy
Limousine 34 Giường VIP
21:00
• Bến xe phía nam Buôn Mê Thuột
5h5m
02:05
• Bù Đăng
300.000đ