loading
Xe khách
Máy bay
Giảm 50k/ghế
Vé xe khách > xe đi Lâm Đồng từ Gia Lai
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
VeXeRe - Cam kết hoàn 150% nếu nhà xe không giữ vé150%
Bộ lọcXóa lọc

Giờ đi

Tiêu chí phổ biến
Nhà xe sẽ nhận được thông tin ngay khi bạn hoàn tất các bước đặt vé
Giá vé
0 đ
2,000,000 đ

Vị trí ghế

Số ghế trống

1

Hàng ghế đầu

Hàng ghế giữa

Hàng ghế cuối

Nhà xe
Điểm đón
  • Pleiku (27)
  • Chư Pưh (5)
  • An Khê (4)
  • Chư Sê (4)
  • Chư Păh (2)
Điểm trả
  • Đà Lạt (17)
  • Đức Trọng (8)
  • Bảo Lộc (5)
  • Di Linh (5)
  • Lâm Hà (3)
  • Đam Rông (2)
Loại ghế / giường
Đánh giá
trở lên (34)

Đặt mua vé xe đi Lâm Đồng từ Gia Lai chất lượng cao và giá vé ưu đãi nhất

: 40 chuyến
Sắp xếp theo:
Phúc Hải
Xác nhận tức thì
Phúc Hải
Giường nằm 40
08:00
• VP Gia Lai
9h
17:00
• VP Đà Lạt
300.000đ
Còn 27 chỗ trống
Phúc Hải
Xác nhận tức thì
Phúc Hải
Giường nằm 40
17:00
• VP Gia Lai
9h
02:00
• VP Đà Lạt
300.000đ
Còn 36 chỗ trống
Việt Tân - Đà Lạt
Xác nhận tức thì
Việt Tân - Đà Lạt
Giường nằm 38 chỗ
16:00
• Bến xe thị xã An Khê
14h
06:00
• Bến xe khách liên tỉnh Đức Long Bảo Lộc
420.000đ
Còn 31 chỗ trống
Phúc Hải
Xác nhận tức thì
Phúc Hải
Giường nằm 40
08:45
• Chư Pưh
8h15m
17:00
• VP Đà Lạt
300.000đ
Còn 27 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 08:00 20-08-2022 Gia Lai - Đà Lạt
Phúc Hải
Xác nhận tức thì
Phúc Hải
Giường nằm 40
17:30
• Chư Sê
8h30m
02:00
• VP Đà Lạt
300.000đ
Còn 36 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 17:00 20-08-2022 Gia Lai - Đà Lạt
Phúc Hải
Xác nhận tức thì
Phúc Hải
Giường nằm 40
17:45
• Chư Pưh
8h15m
02:00
• VP Đà Lạt
300.000đ
Còn 36 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 17:00 20-08-2022 Gia Lai - Đà Lạt
Phúc Hải
Xác nhận tức thì
Phúc Hải
Giường nằm 40
08:30
• Chư Sê
8h30m
17:00
• VP Đà Lạt
300.000đ
Còn 27 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 08:00 20-08-2022 Gia Lai - Đà Lạt
Việt Tân - Đà Lạt
Xác nhận tức thì
Việt Tân - Đà Lạt
Giường nằm Limousine 34 chỗ
18:00
• Ngã ba Yaly
10h30m
04:30
• Bến xe liên tỉnh Đà Lạt
370.000đ
Còn 24 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 17:30 20-08-2022 Kon Tum - Đà Lạt
Việt Tân - Đà Lạt
Xác nhận tức thì
Việt Tân - Đà Lạt
Giường nằm Limousine 34 chỗ
18:30
• Bến Xe Đức Long Gia Lai
10h
04:30
• Bến xe liên tỉnh Đà Lạt
350.000đ
Còn 24 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 17:30 20-08-2022 Kon Tum - Đà Lạt
Việt Tân - Đà Lạt
Xác nhận tức thì
Việt Tân - Đà Lạt
Giường nằm 38 chỗ
16:00
• Bến xe thị xã An Khê
12h30m
04:30
• Liên Khương
380.000đ
Còn 31 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 16:00 20-08-2022 An Khê - Bảo Lộc

Trải nghiệm tìm vé của bạn thế nào?

Việt Tân - Đà Lạt
Xác nhận tức thì
Việt Tân - Đà Lạt
Giường nằm Limousine 34 chỗ
20:30
• Cầu 110
8h
04:30
• Bến xe liên tỉnh Đà Lạt
350.000đ
Còn 24 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 17:30 20-08-2022 Kon Tum - Đà Lạt
Việt Tân - Đà Lạt
Xác nhận tức thì
Việt Tân - Đà Lạt
Giường nằm 38 chỗ
16:00
• Bến xe thị xã An Khê
13h
05:00
• Di Linh
400.000đ
Còn 31 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 16:00 20-08-2022 An Khê - Bảo Lộc
Việt Tân - Đà Lạt
Xác nhận tức thì
Việt Tân - Đà Lạt
Giường nằm 44 chỗ
18:40
• Chư Sê
8h50m
03:30
• Bến xe liên tỉnh Đà Lạt
300.000đ
Còn 22 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 15:00 20-08-2022 Ngọc Hồi - Đà Lạt
Việt Tân - Đà Lạt
Xác nhận tức thì
Việt Tân - Đà Lạt
Giường nằm Limousine 34 chỗ
20:00
• Phú Nhơn
8h30m
04:30
• Bến xe liên tỉnh Đà Lạt
350.000đ
Còn 24 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 17:30 20-08-2022 Kon Tum - Đà Lạt
Việt Tân - Đà Lạt
Xác nhận tức thì
Việt Tân - Đà Lạt
Giường nằm 38 chỗ
18:00
• Bến Xe Đức Long Gia Lai
10h30m
04:30
• Liên Khương
300.000đ
Còn 31 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 16:00 20-08-2022 An Khê - Bảo Lộc
Việt Tân - Đà Lạt
Xác nhận tức thì
Việt Tân - Đà Lạt
Giường nằm Limousine 34 chỗ
19:45
• Chư Sê
8h45m
04:30
• Bến xe liên tỉnh Đà Lạt
350.000đ
Còn 24 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 17:30 20-08-2022 Kon Tum - Đà Lạt
Việt Tân - Đà Lạt
Xác nhận tức thì
Việt Tân - Đà Lạt
Giường nằm 44 chỗ
18:00
• Bến Xe Đức Long Gia Lai
9h30m
03:30
• Bến xe liên tỉnh Đà Lạt
300.000đ
Còn 22 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 15:00 20-08-2022 Ngọc Hồi - Đà Lạt
Việt Tân - Đà Lạt
Xác nhận tức thì
Việt Tân - Đà Lạt
Giường nằm 38 chỗ
18:00
• Bến Xe Đức Long Gia Lai
12h
06:00
• Bến xe khách liên tỉnh Đức Long Bảo Lộc
350.000đ
Còn 31 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 16:00 20-08-2022 An Khê - Bảo Lộc
Việt Tân - Đà Lạt
Xác nhận tức thì
Việt Tân - Đà Lạt
Giường nằm 38 chỗ
18:00
• Bến Xe Đức Long Gia Lai
11h
05:00
• Di Linh
350.000đ
Còn 31 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 16:00 20-08-2022 An Khê - Bảo Lộc
Việt Tân - Đà Lạt
Xác nhận tức thì
Việt Tân - Đà Lạt
Giường nằm 44 chỗ
17:00
• Ngã ba Yaly
10h30m
03:30
• Bến xe liên tỉnh Đà Lạt
320.000đ
Còn 22 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 15:00 20-08-2022 Ngọc Hồi - Đà Lạt