loading
Vé xe khách > xe đi Thanh Hóa từ Hà Nội > xe đi Sầm Sơn từ Hà Nội
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
VeXeRe - Cam kết hoàn 150% nếu nhà xe không giữ vé150%
Bộ lọc tìm kiếmXóa lọc

Giờ đi

Tiêu chí phổ biến
Chuyến có đón/trả tận nơi tại một số khu vực nhất định
Giá vé
0 đ
2,000,000 đ

Chọn vị trí ghế

Số ghế trống

1

Nhà xe
Điểm đón
  • Hoàng Mai (26)
  • Hoàn Kiếm (9)
  • Cầu Giấy (8)
  • Ba Đình (7)
  • Thanh Xuân (7)
  • Đống Đa (7)
  • Hai Bà Trưng (6)
  • Hà Đông (1)
  • Nam Từ Liêm (1)
Điểm trả
  • Sầm Sơn (24)
Loại ghế / giường
Đánh giá
trở lên (7)
trở lên (9)

Đặt mua vé xe đi Sầm Sơn - Thanh Hóa từ Hà Nội chất lượng cao và giá vé ưu đãi nhất

: 16 chuyến
Sắp xếp theo:
Mai Linh Willer
Mai Linh Willer
Limousine 9 chỗ
16:00
• Bến xe Nước Ngầm
3h30m
19:30
• Sầm Sơn
Từ 240.000đ
Giá vé chưa bao gồm phụ thu dịp cao điểm
*Vé chặng thuộc chuyến 16:00 08-07-2022 Hà Nội - Thanh Hóa (Limousine)
Mai Linh Willer
Mai Linh Willer
Limousine 9 chỗ
18:30
• Bến xe Nước Ngầm
3h30m
22:00
• Sầm Sơn
Từ 240.000đ
Giá vé chưa bao gồm phụ thu dịp cao điểm
*Vé chặng thuộc chuyến 18:30 08-07-2022 Hà Nội - Thanh Hóa (Limousine)
Mai Linh Willer
Mai Linh Willer
Limousine 9 chỗ
07:30
• Bến xe Nước Ngầm
3h30m
11:00
• Sầm Sơn
Từ 240.000đ
Giá vé chưa bao gồm phụ thu dịp cao điểm
*Vé chặng thuộc chuyến 07:30 08-07-2022 Hà Nội - Thanh Hóa (Limousine)
Mai Linh Willer
Mai Linh Willer
Limousine 9 chỗ
09:30
• Bến xe Nước Ngầm
3h30m
13:00
• Sầm Sơn
Từ 240.000đ
Giá vé chưa bao gồm phụ thu dịp cao điểm
*Vé chặng thuộc chuyến 09:30 08-07-2022 Hà Nội - Thanh Hóa (Limousine)
Mai Linh Willer
Mai Linh Willer
Limousine 9 chỗ
12:00
• Bến xe Nước Ngầm
3h30m
15:30
• Sầm Sơn
Từ 240.000đ
Giá vé chưa bao gồm phụ thu dịp cao điểm
*Vé chặng thuộc chuyến 12:00 08-07-2022 Hà Nội - Thanh Hóa (Limousine)
Mai Linh Willer
Mai Linh Willer
Limousine 9 chỗ
14:00
• Bến xe Nước Ngầm
3h30m
17:30
• Sầm Sơn
Từ 240.000đ
Giá vé chưa bao gồm phụ thu dịp cao điểm
*Vé chặng thuộc chuyến 14:00 08-07-2022 Hà Nội - Thanh Hóa (Limousine)
Sinh Cafe Tour
Sinh Cafe Tour
Ghế ngồi 29 chỗ
07:00
• Văn phòng Hà Nội
3h15m
10:15
• Quảng Trường Bãi B Biển Sầm Sơn
100.000đ
Thắng Thanh
Giường nằm 46 chỗ
• Bến xe Giáp Bát
3h
19:40
• VP Sầm Sơn
100.000đ
Tuân Yến
Tuân Yến
Giường nằm 42 chỗ
• Bến xe Giáp Bát
4h
18:50
• Bến xe khách Sầm Sơn
Chưa bán vé trên VeXeRe
Limo 136
Limo 136
Limousine 9 chỗ
• VP Hà Nội
3h
23:00
• Khách sạn Hương Biển
Từ 210.000đ

Trải nghiệm tìm vé của bạn thế nào?

Hải Hạnh
Hải Hạnh
Limousine giường phòng 34 chỗ
08:30
• Bến xe Giáp Bát
3h
11:30
• Văn phòng Sầm Sơn
Chưa có giá chính thức
Hải Hạnh
Hải Hạnh
Limousine giường phòng 34 chỗ
13:15
• Bến xe Giáp Bát
3h
16:15
• Văn phòng Sầm Sơn
Chưa có giá chính thức
Hải Hạnh
Hải Hạnh
Limousine giường phòng 34 chỗ
07:30
• Bến xe Giáp Bát
3h
10:30
• Văn phòng Sầm Sơn
Chưa có giá chính thức
Hải Hạnh
Hải Hạnh
Limousine giường phòng 34 chỗ
15:00
• Bến xe Giáp Bát
3h
18:00
• Văn phòng Sầm Sơn
Chưa có giá chính thức
Hải Hạnh
Hải Hạnh
Limousine giường phòng 34 chỗ
17:15
• Bến xe Giáp Bát
3h
20:15
• Văn phòng Sầm Sơn
Chưa có giá chính thức
Hải Hạnh
Hải Hạnh
Limousine giường phòng 34 chỗ
13:45
• Bến xe Giáp Bát
3h
16:45
• Văn phòng Sầm Sơn
Chưa có giá chính thức