loading
Vé xe khách > xe đi Quảng Ninh từ Hải Dương
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
VeXeRe - Cam kết hoàn 150% nếu nhà xe không giữ vé150%
Bộ lọc tìm kiếmXóa lọc

Giờ đi

Tiêu chí phổ biến
Nhà xe sẽ nhận được thông tin ngay khi bạn hoàn tất các bước đặt véChuyến có thể thanh toán tại văn phòng nhà xe hoặc khi lên xeChuyến có đón/trả tận nơi tại một số khu vực nhất địnhChuyến có giảm giá trực tiếp từ nhà xe hoặc có mã giảm giá của VeXeReChuyến có cung cấp tín hiệu định vị cho phép bạn theo dõi vị trí xe khi di chuyển
Giá vé
0 đ
2,000,000 đ

Chọn vị trí ghế

Số ghế trống

1

Nhà xe
Điểm đón
  • Chí Linh (41)
  • Hải Dương (10)
  • Kinh Môn (10)
Điểm trả
  • Cẩm Phả (34)
  • Hạ Long (27)
  • Uông Bí (12)
  • Đông Triều (11)
  • Móng Cái (7)
  • Tiên Yên (6)
  • Đầm Hà (5)
  • Hải Hà (4)
  • Quảng Yên (2)
  • Vân Đồn (2)
Loại ghế / giường
Đánh giá
trở lên (29)
trở lên (10)

Đặt mua vé xe đi Quảng Ninh từ Hải Dương chất lượng cao và giá vé ưu đãi nhất

: 59 chuyến
Sắp xếp theo:
Ka Long (TT)
Xác nhận tức thì
Ka Long (TT)
Giường nằm 41
23:40
• Sao Đỏ
3h15m
02:55
• Tiên Yên
250.000đ
350.000đ
41 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 21:30 01-07-2022 Hà Nội - Móng Cái
Không cần thanh toán trước
Ka Long (TT)
Xác nhận tức thì
Ka Long (TT)
Giường nằm 41
23:40
• Sao Đỏ
4h45m
04:25
• Bến xe Móng Cái
250.000đ
350.000đ
41 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 21:30 01-07-2022 Hà Nội - Móng Cái
Không cần thanh toán trước
Ka Long (TT)
Xác nhận tức thì
Ka Long (TT)
Giường nằm 41
23:40
• Sao Đỏ
3h15m
02:55
• Đầm Hà
250.000đ
350.000đ
41 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 21:30 01-07-2022 Hà Nội - Móng Cái
Không cần thanh toán trước
Ka Long (Tiến Trình)
Ka Long (Tiến Trình)
Giường nằm 41
23:40
• Sao Đỏ
1h40m
01:20
• Bến xe Bãi Cháy
250.000đ
350.000đ
Ka Long (Tiến Trình)
Ka Long (Tiến Trình)
Giường nằm 41
23:40
• Sao Đỏ
0h35m
00:15
• Đông Triều (Chợ Mạo Khê)
250.000đ
350.000đ
Ka Long (Tiến Trình)
Ka Long (Tiến Trình)
Giường nằm 41
23:40
• Sao Đỏ
2h15m
01:55
• Nhà máy nhiệt điện Mông Dương 1
250.000đ
350.000đ
Ka Long (Tiến Trình)
Ka Long (Tiến Trình)
Giường nằm 41
23:40
• Sao Đỏ
1h
00:40
• Uông Bí
250.000đ
350.000đ
Phú Bình (Quảng Ninh)
Phú Bình (Quảng Ninh)
Ghế ngồi 16 chỗ
• Ngã 3 Sao Đỏ
1h
19:40
• Chợ Trung Tâm Uông Bí
150.000đ
Phú Bình (Quảng Ninh)
Phú Bình (Quảng Ninh)
Ghế ngồi 16 chỗ
• Ngã 3 Sao Đỏ
2h
20:40
• Chợ Rừng
150.000đ
Phú Bình (Quảng Ninh)
Phú Bình (Quảng Ninh)
Ghế ngồi 16 chỗ
• Ngã 3 Sao Đỏ
0h35m
19:15
• Chợ Mạo Khê
150.000đ

Trải nghiệm tìm vé của bạn thế nào?

Thông báo
Phúc Xuyên
Phúc Xuyên
Giường nằm 35 chỗ
• Quảng Trường Sao Đỏ
3h13m
20:43
• Vân Đồn
170.000đ
Thông báo
Phúc Xuyên
Phúc Xuyên
Giường nằm 35 chỗ
• Quảng Trường Sao Đỏ
1h43m
19:13
• Văn phòng Hạ Long
110.000đ
Thông báo
Phúc Xuyên
Phúc Xuyên
Giường nằm 35 chỗ
• Quảng Trường Sao Đỏ
2h33m
20:03
• Bệnh viện Cọc 7 Cẩm Phả
170.000đ
Thông báo
Phúc Xuyên
Phúc Xuyên
Giường nằm 35 chỗ
• Quảng Trường Sao Đỏ
1h8m
18:38
• Cây Xăng Phúc Xuyên
110.000đ
Thông báo
Phúc Xuyên
Phúc Xuyên
Giường nằm 35 chỗ
• Quảng Trường Sao Đỏ
0h21m
17:51
• Đông Triều
80.000đ
Thông báo
Phúc Xuyên
Phúc Xuyên
Cabin 31 phòng
01:30
• Quảng Trường Sao Đỏ
2h33m
04:03
• Bệnh viện Cọc 7 Cẩm Phả
350.000đ
Thông báo
Phúc Xuyên
Phúc Xuyên
Cabin 31 phòng
01:30
• Quảng Trường Sao Đỏ
1h43m
03:13
• Văn phòng Hạ Long
350.000đ
Thông báo
Phúc Xuyên
Phúc Xuyên
Cabin 31 phòng
01:30
• Quảng Trường Sao Đỏ
1h8m
02:38
• Cây Xăng Phúc Xuyên
270.000đ
Thông báo
Phúc Xuyên
Phúc Xuyên
Cabin 31 phòng
01:30
• Quảng Trường Sao Đỏ
3h13m
04:43
• Vân Đồn
350.000đ
Thông báo
Phúc Xuyên
Phúc Xuyên
Cabin 31 phòng
01:30
• Quảng Trường Sao Đỏ
0h21m
01:51
• Đông Triều
270.000đ