loading
Xe khách
Máy bay
Giảm 50k/ghế
Vé xe khách > xe đi Lào Cai từ Hải Phòng
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
VeXeRe - Cam kết hoàn 150% nếu nhà xe không giữ vé150%
Bộ lọcXóa lọc

Giờ đi

Tiêu chí phổ biến
Nhà xe sẽ nhận được thông tin ngay khi bạn hoàn tất các bước đặt véChuyến có giảm giá trực tiếp từ nhà xe hoặc có mã giảm giá của VeXeRe
Giá vé
0 đ
2,000,000 đ

Vị trí ghế

Số ghế trống

1

Nhà xe
Điểm đón
  • Lê Chân (16)
  • Cát Bà (2)
  • Ngô Quyền (1)
Điểm trả
  • Lào Cai (9)
  • Sa Pa (8)
  • Bảo Hà (1)
  • Bảo Thắng (1)
Loại ghế / giường
Đánh giá
trở lên (10)

Đặt mua vé xe đi Lào Cai từ Hải Phòng chất lượng cao và giá vé ưu đãi nhất

: 19 chuyến
Sắp xếp theo:
Duy Long
Xác nhận tức thì
Duy Long
Giường nằm 44 chỗ
20:00
• Bến xe Vĩnh Niệm
8h45m
04:45
• Bến xe Sapa
350.000đ
Còn 46 chỗ trống
Duy Long
Xác nhận tức thì
Duy Long
Giường nằm 44 chỗ
07:00
• Bến xe Vĩnh Niệm
8h45m
15:45
• Bến xe Sapa
350.000đ
Còn 46 chỗ trống
Thông báo
Kết Đoàn
Xác nhận tức thì
Kết Đoàn
Giường nằm 44 chỗ
08:30
• Bến xe Vĩnh Niệm
8h30m
17:00
• Bến xe Sapa mới
350.000đ
Giảm 50% tối đa 250K
Còn 44 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 07:00 04-12-2022 Cát Bà - Sapa
Thông báo
Kết Đoàn
Xác nhận tức thì
Kết Đoàn
Giường nằm 44 chỗ
08:30
• Bến xe Vĩnh Niệm
7h30m
16:00
• Văn phòng Lào Cai
350.000đ
Giảm 50% tối đa 250K
Còn 44 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 07:00 04-12-2022 Cát Bà - Sapa
Thông báo
Kết Đoàn
Kết Đoàn
Giường nằm 44 chỗ
07:00
• Bến xe Cát Bà
10h
17:00
• Bến xe Sapa mới
500.000đ
Sao Mai
Sao Mai
Giường nằm 46 ghế
06:00
• Cầu Niệm
9h
15:00
• Bến xe Sapa
380.000đ
400.000đ
Sao Mai
Sao Mai
Giường nằm 46 ghế
19:00
• Cầu Niệm
9h
04:00
• Bến xe Sapa
380.000đ
400.000đ
Thông báo
Kết Đoàn
Kết Đoàn
Giường nằm 44 chỗ
07:00
• Bến xe Cát Bà
9h
16:00
• Văn phòng Lào Cai
500.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 07:00 04-12-2022 Cát Bà - Sapa
Sao Mai
Sao Mai
Giường nằm 46 ghế
19:00
• Cầu Niệm
7h
02:00
• Bến xe Trung tâm Lào Cai
330.000đ
350.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 19:00 04-12-2022 Hải Phòng - Lào Cai - Sapa
Sao Mai
Sao Mai
Giường nằm 46 ghế
05:45
• Bến xe Vĩnh Niệm
9h15m
15:00
• Bến xe Sapa
380.000đ
400.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 06:00 04-12-2022 Hải Phòng - Lào Cai - Sapa

Trải nghiệm tìm vé của bạn thế nào?

Sao Mai
Sao Mai
Giường nằm 46 ghế
18:45
• Bến xe Vĩnh Niệm
9h15m
04:00
• Bến xe Sapa
380.000đ
400.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 19:00 04-12-2022 Hải Phòng - Lào Cai - Sapa
Sao Mai
Sao Mai
Giường nằm 46 ghế
05:45
• Bến xe Vĩnh Niệm
7h15m
13:00
• Bến xe Trung tâm Lào Cai
330.000đ
350.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 06:00 04-12-2022 Hải Phòng - Lào Cai - Sapa
Sao Mai
Sao Mai
Giường nằm 46 ghế
06:00
• Cầu Niệm
7h
13:00
• Bến xe Trung tâm Lào Cai
330.000đ
350.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 06:00 04-12-2022 Hải Phòng - Lào Cai - Sapa
Sao Mai
Sao Mai
Giường nằm 46 ghế
18:45
• Bến xe Vĩnh Niệm
7h15m
02:00
• Bến xe Trung tâm Lào Cai
330.000đ
350.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 19:00 04-12-2022 Hải Phòng - Lào Cai - Sapa
Lương Kiên
Giường nằm 40 chỗ
19:00
• Bến xe Cầu Rào
6h30m
01:30
• Bến xe Phố Mới
Chưa bán vé trên VeXeRe
Lương Kiên
Giường nằm 40 chỗ
18:00
• Bến xe Niệm Nghĩa
6h30m
00:30
• Bến xe Phố Mới
Chưa bán vé trên VeXeRe
Duy Long
Duy Long
Giường nằm 44 chỗ
• Bến xe Vĩnh Niệm
7h45m
03:45
• Văn phòng Lào Cai
280.000đ
Duy Long
Duy Long
Giường nằm 44 chỗ
• Bến xe Vĩnh Niệm
7h
03:00
• Bảo Hà Km 191-200
240.000đ
Duy Long
Duy Long
Giường nằm 44 chỗ
• Bến xe Vĩnh Niệm
7h15m
03:15
• Phố Lu Km 201-225
260.000đ