loading
Xe khách
Máy bay
Giảm 50k/ghế
Vé xe khách > xe đi Hà Nội từ Lai Châu
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
VeXeRe - Cam kết hoàn 150% nếu nhà xe không giữ vé150%
Bộ lọcXóa lọc

Giờ đi

Tiêu chí phổ biến
Nhà xe sẽ nhận được thông tin ngay khi bạn hoàn tất các bước đặt véChuyến có thể thanh toán tại văn phòng nhà xe hoặc khi lên xeChuyến có đón/trả tận nơi tại một số khu vực nhất địnhChuyến có giảm giá trực tiếp từ nhà xe hoặc có mã giảm giá của VeXeReChuyến có cung cấp tín hiệu định vị cho phép bạn theo dõi vị trí xe khi di chuyển
Giá vé
0 đ
2,000,000 đ

Vị trí ghế

Số ghế trống

1

Nhà xe
Điểm đón
  • Lai Châu (26)
  • Than Uyên (18)
  • Tam Đường (12)
  • Tân Uyên (4)
  • Mường Tè (1)
  • Sìn Hồ (1)
Điểm trả
  • Nam Từ Liêm (39)
  • Sóc Sơn (27)
  • Gia Lâm (4)
  • Đông Anh (2)
  • Long Biên (1)
Loại ghế / giường
Đánh giá
trở lên (24)
trở lên (29)
trở lên (1)

Đặt mua vé xe đi Hà Nội từ Lai Châu chất lượng cao và giá vé ưu đãi nhất

: 59 chuyến
Sắp xếp theo:
Phong Khánh
Xác nhận tức thì
Phong Khánh
Limousine giường nằm 34 chỗ
09:00
• Bến xe Than Uyên
9h25m
18:25
• Bến xe Mỹ Đình
350.000đ
Giảm 50K
Còn 34 chỗ trống
Không cần thanh toán trước
Phong Khánh
Xác nhận tức thì
Phong Khánh
Limousine giường nằm 34 chỗ
20:30
• Bến xe Than Uyên
8h45m
05:15
• Bến xe Mỹ Đình
350.000đ
Giảm 50K
Còn 34 chỗ trống
Không cần thanh toán trước
Hưng Thành (Lai Châu)
Xác nhận tức thì
Hưng Thành (Lai Châu)
Giường nằm 41 chỗ
17:30
• Bến xe Lai Châu
11h
04:30
• Bến xe Mỹ Đình
350.000đ
Còn 41 chỗ trống
Không cần thanh toán trước
Thế Anh
Xác nhận tức thì
Thế Anh
Giường nằm 40 chỗ
22:30
• Bến xe Lai Châu
6h50m
05:20
• Bến xe Mỹ Đình
350.000đ
Giảm 50K
Còn 33 chỗ trống
Phúc An
Xác nhận tức thì
Phúc An
Giường nằm 40 chỗ
22:15
• Bến xe Lai Châu
7h
05:15
• Bến xe Mỹ Đình
350.000đ
Còn 40 chỗ trống
Hoàng Anh - Lai Châu
Xác nhận tức thì
Hoàng Anh - Lai Châu
Giường nằm 40 chỗ
21:00
• Bến xe Lai Châu
8h
05:00
• Bến xe Mỹ Đình (Ô số 15)
350.000đ
Còn 40 chỗ trống
Sơn Phương
Xác nhận tức thì
Sơn Phương
Giường nằm 40 chỗ
17:00
• Bến xe Lai Châu
12h30m
05:30
• Ngã tư Nội Bài
300.000đ
Còn 40 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 17:00 11-12-2022 Lai Châu - Mù Cang Chải - Thái Nguyên
Sơn Phương
Xác nhận tức thì
Sơn Phương
Giường nằm 40 chỗ
19:30
• Cổng bến xe Than Uyên
10h
05:30
• Ngã tư Nội Bài
300.000đ
Còn 40 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 17:00 11-12-2022 Lai Châu - Mù Cang Chải - Thái Nguyên
Hưng Thành (Lai Châu)
Xác nhận tức thì
Hưng Thành (Lai Châu)
Giường nằm 41 chỗ
19:30
• Thị trấn Tân Uyên
9h
04:30
• Bến xe Mỹ Đình
300.000đ
Còn 41 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 17:30 11-12-2022 Lai Châu - Mỹ Đình (MCC)
Hưng Thành (Lai Châu)
Xác nhận tức thì
Hưng Thành (Lai Châu)
Giường nằm 41 chỗ
20:30
• Ngã 3 Mường Kim
8h
04:30
• Bến xe Mỹ Đình
300.000đ
Còn 41 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 17:30 11-12-2022 Lai Châu - Mỹ Đình (MCC)

Trải nghiệm tìm vé của bạn thế nào?

Hưng Thành (Lai Châu)
Xác nhận tức thì
Hưng Thành (Lai Châu)
Giường nằm 41 chỗ
20:00
• Bến xe khách Than Uyên
8h30m
04:30
• Bến xe Mỹ Đình
300.000đ
Còn 41 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 17:30 11-12-2022 Lai Châu - Mỹ Đình (MCC)
Thế Anh
Xác nhận tức thì
Thế Anh
Giường nằm 40 chỗ
22:30
• Bến xe Lai Châu
6h20m
04:50
• Ngã tư Nội Bài
350.000đ
Giảm 50K
Còn 33 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 22:30 11-12-2022 Lai Châu - Hà Nội
Phúc An
Xác nhận tức thì
Phúc An
Giường nằm 40 chỗ
22:15
• Bến xe Lai Châu
6h30m
04:45
• Ngã tư Nội Bài
350.000đ
Còn 40 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 22:15 11-12-2022 Lai Châu - Hà Nội
Hoàng Anh - Lai Châu
Xác nhận tức thì
Hoàng Anh - Lai Châu
Giường nằm 40 chỗ
21:00
• Bến xe Lai Châu
7h30m
04:30
• Ngã tư Nội Bài
350.000đ
Còn 40 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 21:00 11-12-2022 Lai Châu - Hà Nội
Hà Trang (Lai Châu)
Hà Trang (Lai Châu)
Giường nằm 41 chỗ
06:00
• Bến xe khách Than Uyên
9h30m
15:30
• Bến xe Mỹ Đình
280.000đ
300.000đ
Hà Trang
Hà Trang
Giường nằm 41 chỗ
17:00
• Bến xe Lai Châu
11h
04:00
• Bến xe Mỹ Đình
280.000đ
300.000đ
Hà Trang (Lai Châu)
Hà Trang (Lai Châu)
Giường nằm 41 chỗ
06:00
• Bến xe khách Than Uyên
7h45m
13:45
• Ngã tư Nội Bài
280.000đ
300.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 06:00 11-12-2022 Than Uyên - Hà Nội (Nội Bài)
Hà Trang
Hà Trang
Giường nằm 41 chỗ
19:30
• Bến xe Than Uyên
8h30m
04:00
• Bến xe Mỹ Đình
280.000đ
300.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 17:00 11-12-2022 Lai Châu - MCC - Hà Nội
Hà Trang
Hà Trang
Giường nằm 41 chỗ
18:30
• Bưu điện Tân Uyên
9h30m
04:00
• Bến xe Mỹ Đình
280.000đ
300.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 17:00 11-12-2022 Lai Châu - MCC - Hà Nội
Ngân Hà
Ngân Hà
Giường nằm 40 chỗ
20:00
• Bến xe Sìn Hồ
8h24m
04:24
• Bến xe Mỹ Đình
420.000đ