loading
Vé xe khách > xe đi Hà Nội từ Nghệ An > xe đi Bến xe Giáp Bát từ Nghệ An
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
VeXeRe - Cam kết hoàn 150% nếu nhà xe không giữ vé150%
Bộ lọc tìm kiếmXóa lọc

Giờ đi

Tiêu chí phổ biến
Nhà xe sẽ nhận được thông tin ngay khi bạn hoàn tất các bước đặt véChuyến có giảm giá trực tiếp từ nhà xe hoặc có mã giảm giá của VeXeRe
Giá vé
0 đ
2,000,000 đ

Chọn vị trí ghế

Số ghế trống

1

Nhà xe
Điểm đón
  • Diễn Châu (15)
  • Vinh (15)
  • Hoàng Mai (12)
  • Nam Đàn (3)
  • Thanh Chương (3)
Điểm trả
  • Nam Từ Liêm (30)
  • Hoàng Mai (18)
  • Cầu Giấy (15)
  • Mê Linh (15)
  • Đông Anh (15)
Loại ghế / giường
Đánh giá
trở lên (17)

Đặt mua vé xe đi Bến xe Giáp Bát từ Nghệ An chất lượng cao và giá vé ưu đãi nhất

: 18 chuyến
Sắp xếp theo:
Trung Lan
Xác nhận tức thì
Trung Lan
Giường nằm 40 chỗ
07:00
• Ngã 5 Thanh Chương
6h45m
13:45
• Cổng C BX Nước Ngầm
250.000đ
300.000đ
35 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 07:00 25-05-2022 Nghệ An - Hà Nội - Bắc Ninh
Trung Lan
Xác nhận tức thì
Trung Lan
Giường nằm 40 chỗ
09:45
• Thị xã Hoàng Mai
4h
13:45
• Cổng C BX Nước Ngầm
250.000đ
300.000đ
35 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 07:00 25-05-2022 Nghệ An - Hà Nội - Bắc Ninh
Trung Lan
Xác nhận tức thì
Trung Lan
Giường nằm 40 chỗ
21:15
• Thị trấn Diễn Châu
4h30m
01:45
• Cổng C BX Nước Ngầm
250.000đ
300.000đ
40 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 19:00 25-05-2022 Nghệ An - Hà Nội - Bắc Ninh
Trung Lan
Xác nhận tức thì
Trung Lan
Giường nằm 40 chỗ
09:15
• Thị trấn Diễn Châu
4h30m
13:45
• Cổng C BX Nước Ngầm
250.000đ
300.000đ
35 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 07:00 25-05-2022 Nghệ An - Hà Nội - Bắc Ninh
Trung Lan
Xác nhận tức thì
Trung Lan
Giường nằm 40 chỗ
08:00
• Bến xe Nam Đàn
5h45m
13:45
• Cổng C BX Nước Ngầm
250.000đ
300.000đ
35 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 07:00 25-05-2022 Nghệ An - Hà Nội - Bắc Ninh
Trung Lan
Xác nhận tức thì
Trung Lan
Giường nằm 40 chỗ
20:45
• TP Vinh (Dọc QL1A)
5h
01:45
• Cổng C BX Nước Ngầm
250.000đ
300.000đ
40 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 19:00 25-05-2022 Nghệ An - Hà Nội - Bắc Ninh
Trung Lan
Xác nhận tức thì
Trung Lan
Giường nằm 40 chỗ
20:00
• Bến xe Nam Đàn
5h45m
01:45
• Cổng C BX Nước Ngầm
250.000đ
300.000đ
40 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 19:00 25-05-2022 Nghệ An - Hà Nội - Bắc Ninh
Trung Lan
Xác nhận tức thì
Trung Lan
Giường nằm 40 chỗ
08:45
• TP Vinh (Dọc QL1A)
5h
13:45
• Cổng C BX Nước Ngầm
250.000đ
300.000đ
35 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 07:00 25-05-2022 Nghệ An - Hà Nội - Bắc Ninh
Trung Lan
Xác nhận tức thì
Trung Lan
Giường nằm 40 chỗ
21:45
• Thị xã Hoàng Mai
4h
01:45
• Cổng C BX Nước Ngầm
250.000đ
300.000đ
40 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 19:00 25-05-2022 Nghệ An - Hà Nội - Bắc Ninh
Trung Lan
Xác nhận tức thì
Trung Lan
Giường nằm 40 chỗ
19:00
• Ngã 5 Thanh Chương
6h45m
01:45
• Cổng C BX Nước Ngầm
250.000đ
300.000đ
40 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 19:00 25-05-2022 Nghệ An - Hà Nội - Bắc Ninh

Trải nghiệm tìm vé của bạn thế nào?

Hưng Long
Hưng Long
Limousine 22 Giường VIP (Có WC)
• Vinh (dọc quốc lộ 1A)
5h
04:55
• Bến xe Giáp Bát
450.000đ
Hưng Long
Hưng Long
Giường nằm 38 chỗ
• Vinh (dọc quốc lộ 1A)
5h
04:30
• Bến xe Giáp Bát
300.000đ
Trung Lan
Trung Lan
Giường nằm 40 chỗ
• TP Vinh (Dọc QL1A)
5h
02:15
• Cổng C BX Nước Ngầm
250.000đ
300.000đ
Trung Lan
Trung Lan
Giường nằm 40 chỗ
• Thị xã Hoàng Mai
4h
02:15
• Cổng C BX Nước Ngầm
250.000đ
300.000đ
Trung Lan
Trung Lan
Giường nằm 40 chỗ
• Bến xe Nam Đàn
5h45m
02:15
• Cổng C BX Nước Ngầm
250.000đ
300.000đ
Trung Lan
Trung Lan
Giường nằm 40 chỗ
• Thị trấn Diễn Châu
4h30m
02:15
• Cổng C BX Nước Ngầm
250.000đ
300.000đ
Trung Lan
Trung Lan
Giường nằm 40 chỗ
• Ngã 5 Thanh Chương
6h45m
02:15
• Cổng C BX Nước Ngầm
250.000đ
300.000đ
Tân Đại Phát
Tân Đại Phát
Giường nằm 43 giường
02:15
• Vinh (dọc quốc lộ 1A)
4h15m
06:30
• Bến xe Giáp Bát
380.000đ